1 | 6211305781 | นางสาวสิตานัน บัวแก้ว | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6211306995 | นางสาวพิมพ์ภัทร ศิริเขตกรณ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311301342 | นางสาวพิยดา ชนะศึก | ภาษาอังกฤษ | 10 |
4 | 6311301375 | นายสายฟ้า พลศิริ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
5 | 6311302068 | นางสาวณัฏฐา จันทร์เพชร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
6 | 6311302597 | นายนวพล ทางาม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311303157 | นายภูเบศร บุริวัฒน์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311304122 | นางสาวเสาวภาคย์ ต่างจิตร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
9 | 6311304932 | นายธนิสร ศรีพิณ | ดนตรีสากล | 10 |
10 | 6311305012 | นายปฏิภาณ ปาณะศารทูล | ดนตรีสากล | 70 |
11 | 6311306481 | นางสาวปนัดดา จันทร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
12 | 6311370113 | นายอภิชัย เชี่ยวชาญ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
13 | 6411300020 | นายBAO WU LI | ภาษาอังกฤษ | 10 |
14 | 6411300608 | นางสาวสุชาดา เเม้ท่าไม้ | นิติศาสตร์ | 10 |
15 | 6411301127 | นางสาวอุษณีย์ จอมทะรักษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
16 | 6411301622 | นางสาวศศิพิมพ์ นักว่อน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
17 | 6411306720 | นางสาวกชกร โต๊ะแสงธรรม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
18 | 6411306886 | นางสาวรดา ทองอิน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
19 | 6411308049 | นางสาวพิมพ์มาดา เนตรแสงสี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
20 | 6411308056 | นายวิกรณ์ ทวีทรัพย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
21 | 6411311092 | นายฐปนรรฆ์ สังข์ตรีเศียร | การพัฒนาชุมชน | 10 |
22 | 6411311357 | นางสาวปณิดา ทุนคุ้มทอง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
23 | 6411312538 | นางสาวณัฐชา อภิวันท์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
24 | 6411312637 | นางสาวมาติยา ทุมมากรณ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
25 | 6411313353 | นายโยธิน นุชท่าโพ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
26 | 6411313395 | นางสาวสร้อยฟ้า เจริญรัมย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
27 | 6411314161 | นางสาวพิมลรัตน์ อักษรศักดิ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
28 | 6111406333 | นายกฤษติกรณ์ เกษร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
29 | 6211403982 | นางสาวธนธรณ์ มาลทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
30 | 6311414285 | นายวีรวุฒิ ยุพาพงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
31 | 5811500957 | นายก้องภพ ลิขิตวัฒนชัย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
32 | 6111505506 | นายพรชัย ผดุงเวียง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
33 | 6211503021 | นายวนาคา เพียงเกษ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
34 | 6311501438 | นางสาวนรัญญา วัฒนใย | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
35 | 6311502741 | นายเกรียงไกร เกรียงเพียรพงศ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
36 | 6311502907 | นางสาวปิยะวรรณ ศรีอาพันธ์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
37 | 6311503327 | นายวัชรพงษ์ สินธุรส | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
38 | 6311503871 | นายธัชชัย พันธเมธี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
39 | 6311504663 | นายเทพพิทักษ์ จรีวัฒน์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
40 | 6311504705 | นายภาศิน ชนาชน | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
41 | 6311504713 | นางสาวสุธิชา ธโนปจัยสิทธิคุณ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
42 | 6411500439 | นายวิรศักดิ์ ตรีวิสูตร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
43 | 6411503243 | นายศิลา สว่างพิมพ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
44 | 6411503326 | นายธนัท บุญธรรม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
45 | 6411503573 | นายณัฐวุฒิ เหรียญทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 70 |
46 | 6411503862 | นายวงศธร หีบแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
47 | 6411505164 | นายธัญธร คล้ายเสม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 70 |
48 | 6411507855 | นางสาวนันท์นภัส เเพงคำ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
49 | 6411508531 | นายศุภกร หล้าทองอินทร์ | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะและหุ่นยนต์ | 10 |
50 | 6411508713 | นายทศธน พงษ์พันธุ์ | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 70 |
51 | 6411509414 | นายจตุรงค์ คอกสี | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
52 | 6411509448 | นายปิยวัฒน์ อ่อนน้อม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
53 | 6411510313 | นายสิทธิพร กลีบบัว | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
54 | 6411510867 | นายภัทรพล พิทักษ์เศวตไชย | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
55 | 6411512871 | นายณัฐพนธ์ เพียรยา | วิศวกรรมโยธาและบริหารงานก่อสร้าง | 70 |