1 | 6111200926 | นายทัตพงศ์ แซ่กิม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
2 | 6111200983 | นายณัฐวุฒิ เกณการฑ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
3 | 6111201205 | นายธีธัช สำเร | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
4 | 6111201221 | นายสุริยา กาเจ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
5 | 6111201841 | นายเจตดิลก ไชยวิศาล | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
6 | 6111201866 | นายอานนท์ ผลบุญเสริม | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
7 | 6211200172 | นางสาวสุกานดา กรวดมะคา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211200180 | นางสาวอรสา กองแซง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211200206 | นางสาวสู่ขวัญ พิมสาร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211200214 | นางสาวอัจฉราภรณ์ อันทฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211200222 | นางสาวเหมือนฝัน ศิริพันธ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211200230 | นางสาวจิรัญญา หอมขจร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211200255 | นางสาววาสนา จำปาทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211200271 | นางสาวอรอุมา สระแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211200297 | นางสาวชนากานต์ มีหล้า | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211200305 | นางสาวภานุมาศ จันทร์ศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211200313 | นางสาวศศิธร ศรีรักษา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211200735 | นางสาวสุดารัตน์ พลหาญ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211200776 | นายสหัสวรรษ สิงห์ลี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211200784 | นางสาวสิรินภารัตน์ อริยะธุกันต์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211200792 | นางสาวสุพัตรา นิเรียงรัมย์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6211200826 | นางสาวชนิสรา ยอดฝ่ายอินทร์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6211200925 | นางสาวนริศรา นนทะคำจันทร์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6211200982 | นางสาวมาริสา คล้ายกัน | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6211201014 | นางสาวศศิกานต์ อินทร์งาม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211201022 | นางสาววิพุธ เจียมบุญศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6211201030 | นางสาวพรสุดา สิบโท | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6211201048 | นางสาวนันชิตา ซิ้มเทียม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6211201055 | นางสาวรอกีเยาะ อาแซ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6211201063 | นางสาวอภิญญา ศรีแสง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6211201071 | นางสาวปิยภัสร์ บุญฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6211201097 | นางสาวทิวธิวา พิลัย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6211201105 | นางสาวกนกวรรณ บุญหวาน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6211201113 | นางสาวปัญญาพร โพธิ์พันธ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6211201121 | นางสาววรรณภา พลชะลี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6211201139 | นางสาวฐิติมา รับอาสา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6211201188 | นางสาวชัญญรัช โคจีจุน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6311201005 | นายอำนาจ สุดสาคร | จิตวิทยา | 10 |
39 | 6311201237 | นางสาวปรีญารัตน์ สังกระธาตุ | จิตวิทยา | 10 |
40 | 6311202169 | นางสาวอมิตดา แซ่โง้ว | จิตวิทยา | 10 |
41 | 6311202177 | นางสาวปนัดดา ทิมดี | จิตวิทยา | 10 |
42 | 6311202185 | นายกีรติกร เพ็งล่อง | จิตวิทยา | 10 |
43 | 6311202359 | นางสาวเจนจิรา เพชรใหม่ | จิตวิทยา | 10 |
44 | 6311202854 | นายนกร ลุ่มภูเขียว | จิตวิทยา | 10 |
45 | 6311202979 | นางสาวนพลักษณ์ ฐิตเจริญวัฒน์ | จิตวิทยา | 10 |
46 | 6311304130 | นายกิตติศักดิ์ สำราญรื่น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
47 | 6311304197 | นายภัทรภูมิ ปิยะโกศล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
48 | 6311305426 | นางสาวนภัสสร จูจันทร์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
49 | 6311306010 | นายมนตรี ส้มกลีบ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
50 | 6311306580 | นายฉัตรชัย นาคกร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
51 | 6311306598 | นางสาวอารยา สุวลักษณ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
52 | 6311306606 | นายธรรพ์ณธร สวนตะโก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
53 | 6311307190 | นายหัตถพล นาคสวาสดิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
54 | 6311307364 | นางสาวสลิลทิพย์ ปิ่นทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
55 | 6311307687 | นายพิพัฒน์ วังสองชั้น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
56 | 6311308560 | นางสาวสิริยากร บุญสวัสดิ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
57 | 6311372905 | นางสาวนัฐริกา ติมุลา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
58 | 6211400533 | นางสาวพรพรรณ พนามวัง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
59 | 6211401481 | นายณภัทร ดอนเสือ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
60 | 6211401515 | นางสาวบูชิตา กมลชัยพิสิฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
61 | 6211401523 | นางสาวพัฒนี ธรรมศาสตร์สิทธิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
62 | 6211401549 | นายภัทรภณ ภูขมัง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
63 | 6211401556 | นายรัตนชัย หมื่นนคร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
64 | 6211401564 | นายราชานนท์ ทัดบุญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
65 | 6211401580 | นายวิริยะ วชิรมน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
66 | 6211401606 | นายอธิศ กิจวัลลภ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
67 | 6211401614 | นายอภิวัฒน์ แสงประเสริฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
68 | 6211401945 | นางสาวกุลินธร เทพวงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
69 | 6211401952 | นางสาวจรัญญา ทองแย้ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
70 | 6211402026 | นายนิธิพันธ์ สุขสงเคราะห์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
71 | 6211402042 | นายราชประสงค์ แสนศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
72 | 6211402059 | นายวิทวัส วิจิตรชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
73 | 6211402067 | นายอภิวัฒน์ วงษ์กรวด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
74 | 6211403990 | นางสาวธนัญชนก สายสิญจน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
75 | 6211405763 | นายภาคภูมิ คุรุวงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
76 | 6211405805 | นางสาวกมลพรรณ ภู่พงศ์อนันต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
77 | 6211406605 | นายทรงธรรม วงศ์สุวรรณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
78 | 6211406712 | นายธฤต ทองพรหม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
79 | 6311473752 | นายภัทรธร อิบรอฮีม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
80 | 6411400812 | นางสาวทรัพย์ทวี ดู่อุด | การจัดการธุรกิจ | 10 |
81 | 6411400986 | นายทัศนัย บาท้าว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
82 | 6411401208 | นางสาวโสธิตา เครือชะเอม | การจัดการธุรกิจ | 10 |
83 | 6411401232 | นางสาวจิตตาภา ตุ๋ยเจริญ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
84 | 6411401463 | นายฐานทัพฐ์ หาอุปละ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
85 | 6411401505 | นายธันวากร ปรีชา | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
86 | 6411401570 | นายพสิษฐ์ ศักดาขจรเกียรติ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
87 | 6411402248 | นายพงศพัศ แสงคำ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
88 | 6411406389 | นายฐิติวัฒน์ เรืองปราชญ์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
89 | 6411406652 | นายนัทพงษ์ สำเร็จกิจ | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
90 | 6411408930 | นายต่อตระกูล แว่นแก้ว | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
91 | 6411408963 | นายนิติพล แดงเปี่ยม | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
92 | 6311500570 | นายธีรเทพ อยู่แก้ว | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
93 | 6311500588 | นายธนาวุทย์ บาลใจ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
94 | 6311500612 | นายเศรษฐดา บุญเกิดรัมย์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
95 | 6311503053 | นายพุฒิเสฏฐ์ เลาหอัจฉริยกุล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
96 | 6311503889 | นายพีรวิชญ์ อดุลพงศ์พันธุ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
97 | 6311503897 | นายภามิน วงษ์สุวรรณ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
98 | 6311505801 | นายวิชชุกร โอฬารรักษ์ธรรม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
99 | 6411500405 | นายพันธุ์ศํกดิ์ ปลอดอักษร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
100 | 6411500421 | นายยศภัทร ทองจิต | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
101 | 6411501551 | นายอธิป ประสิทธิพันธุ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
102 | 6411502195 | นางสาวฐิตรัตน์ เด่นเพ็ชร์แสง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
103 | 6411505602 | นายศราวุฒิ งามพันธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 70 |
104 | 6411506311 | นางสาวสุดธิดา ไชยศรี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6411506527 | นายธีรศักดิ์ โมลี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
106 | 6411506535 | นางสาวพรชิตา กาละปักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
107 | 6411507863 | นายกิติพงษ์ แสนสุด | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
108 | 6411507954 | นางสาวมัลลิกา ศรีภูธร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
109 | 6411508176 | นายสิทธิศักดิ์ รัศมี | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
110 | 6411509976 | นายธนดล แขนโคกกรวด | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
111 | 6411509992 | นายโสภณ ชื่นอารมณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย | 10 |
112 | 6411510446 | นายอัฏฐพล มุ่งเจริญธนากิตติ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |
113 | 6411511055 | นายวุฒิพงศ์ โชติธนะ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 10 |