1 | 6111202328 | นางสาวสิรินทิพย์ ดาราช | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
2 | 6311202185 | นายกีรติกร เพ็งล่อง | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6311202243 | นางสาวศุภลักษณ์ ลีละพงศ์วัฒนา | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6311202359 | นางสาวเจนจิรา เพชรใหม่ | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6311202417 | นางสาวศิริธร พ่วงแพร | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6311202813 | นางสาวสุเฟียนา แปเราะ | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6311202979 | นางสาวนพลักษณ์ ฐิตเจริญวัฒน์ | จิตวิทยา | 10 |
8 | 6311203084 | นายชลธี อยู่เย็น | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211307050 | นางสาวกรรณิการ์ ศรีลารักษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
10 | 6311300757 | นางสาวญาณสิริ ผ่องราศรี | นิติศาสตร์ | 10 |
11 | 6311302118 | นางสาวอภิสรา พวงสีเคน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
12 | 6311302712 | นางสาวกมลทิพย์ พริบไหว | นิติศาสตร์ | 10 |
13 | 6311303819 | นางสาวณัฐกานต์ สุขยานุดิษฐ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
14 | 6311304049 | นางสาวลฎาภา บุญแก้ววรรณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
15 | 6311304072 | นางสาวกรรณิการ์ สิทธิชำนาญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
16 | 6311305178 | นางสาวศุภาพร โพธิ์พุ่ม | นิติศาสตร์ | 10 |
17 | 6311306358 | นางสาวพิชญานิน อนุอินทร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
18 | 6311306804 | นางสาวแสงระวี ธรรมเจริญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 6311306812 | นางสาวอทิตยา ทองหีด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
20 | 6311307208 | นายอนุวัฒน์ นุชน้อย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
21 | 6311307943 | นางสาวธนพร นาคีสถิตย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
22 | 6311308883 | นางสาวจิราวรรณ บุญทันเสน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
23 | 6111403496 | นายธนาธิป ณ บางช้าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
24 | 6311412545 | นายเจษฎาพร บุญสอน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 70 |
25 | 6311471293 | นางสาวดารัญชนา ดุลยะลา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
26 | 6311471871 | นางสาวจิรารักษ์ พาขึ้นพร้อม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
27 | 6311473554 | นางสาวจรีวรรณ ดิษทนง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
28 | 6311474107 | นายชลากร พัฒนศิริพงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 70 |
29 | 6311474255 | นายธีรพล จิรชาญชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
30 | 6111502669 | นายชนายุทธ จำปี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
31 | 6311500232 | นางสาวณัฐชา มาลาทอง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6311501370 | นายศิวดล ฆ้องนอก | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
33 | 6311501396 | นางสาวพรรพษา นิลกำแหง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6311501537 | นางสาวธัญชนก ฉลาดดี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
35 | 6311503194 | นางสาวชัชฏาภรณ์ วังทะพันธ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6311503491 | นายกรภูมิ ดีสูงเนิน | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
37 | 6311503525 | นายสพลเชษฐ์ มหาพรม | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6311503533 | นายอนาวิน เพ็ชรปราณี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6311503541 | นายสหชาติ จิตติลาภ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6311503558 | นางสาวอรประภา มาประมุข | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6311503608 | นางสาวชญาภา ประวันตา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6311503657 | นางสาวจีระนันท์ พับขุนทด | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6311503665 | นายทัตธน ชัยสุรินทร์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6311503673 | นางสาวกัญญาณัฐ ทะนวนรัมย์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6311504259 | นางสาวจุฑารัตน์ ผลศัพท์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
46 | 6311504267 | นายกฤษณะ ด้วงประดับ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
47 | 6311505108 | นายฉัตรชัย เดชทุ่งคา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6311505116 | นางสาวตรีนุช มาศิมล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6311505926 | นายวรัญญู ค่อยจะโปะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6311506007 | นางสาวปานหทัย ไชยเอนก | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6311700204 | นางสาวศุภาพิชญ์ ทองอ่วม | การแพทย์แผนจีน | 10 |
52 | 6311700253 | นางสาวจิตราพร บุญทอ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
53 | 6411500379 | นายมงคล นามะวงค์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
54 | 6411501163 | นายฤกษ์ดี ธุนากรณ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 70 |
55 | 6411505313 | นางสาวรักษิณา อังสัจจะพงษ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
56 | 6411505958 | นายวัชรพล พรมรูป | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |
57 | 6411508028 | นายชินกฤต พูลคล้าย | วิทยาการคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ | 10 |