1 | 6311200247 | นางสาวทิพทิวา ป้องประดา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311201443 | นางสาวอรจิรา อาญาฟ้า | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311202664 | นางสาวกานดา ปัสสาสัย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311203159 | นางสาวณุทัยทิพย์ เสะยามา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6411203778 | นางสาวภัทรวดี ช่อจำปี | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6411203786 | นางสาวสุดารัตน์ สันป่าแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6111307085 | นางสาวเลิศลักษณ์ ขนขาว | ภาษาไทย | 10 |
8 | 6211304172 | นายฟ้าฉาย สังข์ทอง | ดนตรีสากล | 10 |
9 | 6311300641 | นางสาวปิยมาศ โคตะมี | นิติศาสตร์ | 10 |
10 | 6311300740 | นางสาวพิชชญา นินทระ | นิติศาสตร์ | 10 |
11 | 6311301532 | นางสาวกุลจิรา ฤทธิ์กล้า | ภาษาอังกฤษ | 10 |
12 | 6311301664 | นายเจษฎางค์ เมตตาไพจิตร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6311302548 | นางสาวจิราภรณ์ สาลิกุล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6311302563 | นายศิรสิทธิ์ บุริศรี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6311302977 | นางสาวพิมพ์พวี ชัยมาศ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6311303256 | นางสาวจิดาภา เก่งกสิกรรม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6311304353 | นายอดิศัย พรหมสาขา ณ สกลนคร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6311304387 | นายกานต์ เกษมสุข | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6311305228 | นายอัมรินทร์ ทองมา | นิติศาสตร์ | 10 |
20 | 6311305244 | นางสาวรมย์สุภา สว่างใจ | นิติศาสตร์ | 10 |
21 | 6311305384 | นายปริญญา บุญค่ำ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311305699 | นางสาวณิชาภัทร อุประแก้ว | นิติศาสตร์ | 10 |
23 | 6311305772 | นางสาวนิภาพรรณ โยธานันท์ | นิติศาสตร์ | 10 |
24 | 6311305897 | นายฐาปนา บุญยัง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
25 | 6311306309 | นางสาวณัฐพร ขาวเมืองน้อย | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311306366 | นางสาววรวรรณ พิมพ์สุวรรณ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
27 | 6311306408 | นางสาวธนิสา ตั่นบี่ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
28 | 6311306820 | นายฉัตรนรินทร์ ถนอมญาติ | นิติศาสตร์ | 10 |
29 | 6311306838 | นายณัฐวุฒน์ โชติวรรณ | นิติศาสตร์ | 10 |
30 | 6311307489 | นางสาวอรุณรัตน์ ชุมหิรัญ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6311307646 | นางสาวรักษณาลี ธารนพ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6311307802 | นางสาวสิริลดา ทองเรือง | นิติศาสตร์ | 10 |
33 | 6311308487 | นางสาวจิดาภา สร้อยศักดิ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
34 | 6311308503 | นางสาวปวิชญา เจิมจอหอ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6311308586 | นายอภิสิทธิ์ ทะเรรัมย์ | นิติศาสตร์ | 10 |
36 | 6311309501 | นางสาวอนงค์ภัทร เสน่ห์เมือง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6311309857 | นายกรวิชญ์ คุ้มชาวนา | นิติศาสตร์ | 10 |
38 | 6311372434 | นายฐิติวัฒน์ เส็นขาว | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
39 | 6311374380 | นายชญานนท์ เกือสกุล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
40 | 6411310292 | นายธีรภัทร์ พุ่มนวล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
41 | 6411310730 | นายกฤษณ สักการี | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบทัศนศิลป์ | 70 |
42 | 6411314047 | นางสาวสมัญญา คำหวล | นิติศาสตร์ | 10 |
43 | 6411314344 | นายกิตติราชนรินทร์ คำภา | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 70 |
44 | 6411314351 | นายเจษฎา สุขเสน | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
45 | 6411314377 | นายธนพล ลิ้มซี้ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6411314385 | นายปรัชญา ขันธวิธิ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6411314393 | นางสาวรุจิภา สิริสุข | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6411314401 | นางสาวสุณิสา ชูพิน | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6411314427 | นางสุตาภัทร สารทประพันธ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
50 | 6411314435 | นายฐิติศักดิ์ ขจรกิตติศักดิ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
51 | 6411314484 | นางสาวชนัญชิดา พวงสมบัติ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
52 | 6411314492 | นางสาวณัฐกมล สุขเจือ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
53 | 6411314575 | นายคทาวุธ ผาพันธ์ | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
54 | 6411314583 | นายทศพล ศรีชัย | ศิลปะและการออกแบบ แขนงวิชาออกแบบนิเทศศิลป์ | 10 |
55 | 6411314591 | นางสาวพิลดา พละพร | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6011410039 | นางสาวอัญชลีพร สุขแสวง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 40 |
57 | 6111409196 | นายณัฐวัฒน์ สารสุรินทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
58 | 6211400590 | นายพิเชษฐ์ บุญพร้อมสรรพ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
59 | 6211400608 | นางสาววันวิสา แหยมพรรนัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
60 | 6211400616 | นางสาววิวิศนา สุระภี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
61 | 6211401176 | นางสาวจารุวรรณ วงษ์วิเชียร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
62 | 6211401218 | นางสาวรวิสรา วาปีทะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
63 | 6211401226 | นางสาววรินธร ดีเพ็ชร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
64 | 6211401242 | นางสาวสุจิตรา ไชยมงคล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
65 | 6211401267 | นางสาวอุมาพร อรพิมพ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
66 | 6211403941 | นางสาวญาณิกา ทองสุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
67 | 6211403958 | นางสาววีรวรรณ เกษร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
68 | 6211406027 | นางสาวสุภาวดี พิราพิมพ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
69 | 6311400458 | นายชัยวัฒน์ เมฆวัน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
70 | 6311400466 | นางสาวสุวนันท์ เขจรกลาง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
71 | 6311402956 | นายชัยวุฒิ จันทรเดชะรัช | บัญชีบัณฑิต | 10 |
72 | 6311411505 | นางสาวกนกวรรณ ศิริหล้า | บัญชีบัณฑิต | 10 |
73 | 6311411646 | นางสาวชนากานต์ ชัยแป้น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
74 | 6311472648 | นางสาวกนกวรรณ อรรถวิเศษ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
75 | 6411407692 | นายพงศ์พล ศรีวิจิตร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
76 | 6411408419 | นางสาวฮารานี การี | การเงินและการลงทุน | 70 |
77 | 6411408922 | นายอชิระ เลิศนวนิล | การตลาดดิจิทัล | 70 |
78 | 6411409086 | นายพิชิตชัย นวลละออง | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 70 |
79 | 6411409169 | นายณัฐนันท์ สุขใส | การจัดการธุรกิจ | 10 |
80 | 6411409177 | นางสาวมนภรณ์ อินทมาตย์ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
81 | 6411409185 | นายธิติกร บุญแสน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
82 | 6411409243 | นายอมรเทพ บาพิมาย | การจัดการธุรกิจ | 10 |
83 | 6411409250 | นางสาวจุรีภรณ์ เตชนันท์ | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 70 |
84 | 6411409276 | นายธรากร แสงประกาย | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ | 10 |
85 | 6411409284 | นางสาวมิ่งกมล จันทองศรี | การตลาดดิจิทัล | 10 |
86 | 6411409292 | นางสาวปณัฐดา ชูราษี | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
87 | 6411409300 | นายอชิตะ พิมพิลา | การจัดการธุรกิจ | 10 |
88 | 6411409326 | นายบันเทิง หนูแย้ม | นิเทศศาสตรบัณฑิต | 10 |
89 | 6411409334 | นายปรเมศร์ ประเสริฐเขียว | การจัดการธุรกิจ | 10 |
90 | 6411409342 | นายพิพัฒน์ ชุ่มเชื้อ | การจัดการธุรกิจ | 10 |
91 | 6211502015 | นางสาวฌาดา สิทธิพงษ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
92 | 6211502064 | นางสาวธัญญารัตน์ คหะวงค์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6211502452 | นางสาวชลธิชา จิตตโชติ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6211503203 | นางสาวเสาวลักษณ์ ภูจอมขาว | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6211503260 | นางสาวณัฐณิชา ดุสอน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6211503344 | นางสาวภัทราพร ปรีการ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
97 | 6211503369 | นางสาวปิยะฉัตร เพชรสวัสดิ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6211504615 | นายโกเมศ เดชทุ่งคา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6311501255 | นางสาวสายธาร เมฆศรี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
100 | 6311501313 | นางสาวเสาวลักษณ์ เหิมขุนทด | อาหารและโภชนาการ | 10 |
101 | 6311501321 | นางสาวชลธิชา ศรีน้อยเมือง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
102 | 6311501362 | นายกรรกนก จุลตรี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
103 | 6311501495 | นางสาวพรทิพย์ มั่งผ่องภักตร์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
104 | 6311501537 | นางสาวธัญชนก ฉลาดดี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
105 | 6311501602 | นางสาวทัศนีย์ ประหยัดยอด | อาหารและโภชนาการ | 10 |
106 | 6311504234 | นางสาวกสิณา บุญสายัง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
107 | 6311504242 | นางสาวอริสรา ร่มลำดวน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
108 | 6311504275 | นางสาวกรุณา เดชบุรัมย์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
109 | 6311505892 | นางสาวศิรินทรา วชิรมน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
110 | 6311509019 | นางสาวชนิกานต์ ฉัตรธง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
111 | 6411506485 | นายเหินฟ้า อินทนาม | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
112 | 6411509182 | นายเตวิช กว๊าน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
113 | 6411511360 | นางสาวพิราวรรณ คูณสว่าง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
114 | 6411511378 | นายวรวุฒิ สารี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
115 | 6411511386 | นางสาววาสิตา ดำจุ้ย | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
116 | 6411511428 | นางสาวอภิสรา แก้วเก็บคำ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
117 | 6411511667 | นางสาวกัรตีณีย์ สาแม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
118 | 6411511683 | นางสาวจุฑามาศ บุญทัพไทย | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
119 | 6411511949 | นางสาวเกตน์สิรี รอดริน | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
120 | 6411511980 | นางสาวญัณน๊ะห์ เบนอาดัม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
121 | 6411512632 | นายศุภณัฐ กลั่นยิ่ง | การจัดการสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัย | 10 |
122 | 6411512723 | นางสาวสุดารัตน์ หอมจันทึก | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
123 | 6411512806 | นายอานนท์ ทองแสง | เทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรมดิจิทัล | 70 |