1 | 6111200884 | นางสาวโชติกาญจน์ เดชวิชิต | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
2 | 6111200918 | นางสาวพรนภา สีลานุกูล | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
3 | 6111200959 | นางสาวนริศรา เขียวมนต์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
4 | 6111201122 | นายเติมพร งามงอน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
5 | 6111201163 | นางสาวกนกวรรณ ศรีเทพ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
6 | 6311200056 | นางสาวนภัสสิริ อินชู | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311200189 | นางสาวเกศรินทร์ เจริญเขต | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311200270 | นางสาวธิติมา ศรีเมือง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6311200866 | นายจิตรภณ สังข์ทอง | จิตวิทยา | 10 |
10 | 6311201328 | นางสาวภัชราภรณ์ โอกาส | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6311201377 | นางสาวธมลวรรณ น้อยอ่อน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6311201476 | นางสาวอังสนา อามะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6311201484 | นางสาวจิราวรรณ ธาวุฒิสกุล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6311201492 | นางสาวอริสรา คึ้มภูเขียว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6311201690 | นางสาวนุชจรีย์ วงศ์ทิพรัตน์ | จิตวิทยา | 10 |
16 | 6311202219 | นางสาวธัญญรัศม์ เกิดพุฒ | จิตวิทยา | 10 |
17 | 6311202342 | นางสาวกิ่งแก้ว นาคกัน | จิตวิทยา | 10 |
18 | 6411200097 | นางสาวธนสร อยู่เย็น | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6411200188 | นายณัฐวุฒิ นานคำ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
20 | 6411200196 | นายทรงวุฒิ มรดก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6411200204 | นางสาวธารารัตน์ หมื่นบุญมี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6411200238 | นายพสิษฐ์ วรรณคำ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6411200246 | นายภัทรพล รัตนดิลก ณ ภูเก็ต | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6411200279 | นายอภินัทธ์ เทพศิริ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
25 | 6411200360 | นายฐนกร ศกุณะสิงห์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6411200378 | นายนันธวุฒิ ดิเรกศรี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6411200386 | นางสาวปิยะพร ฉัตรเงิน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
28 | 6411200550 | นางสาวจิดาภา คำโชติ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6411200576 | นายชานน ทองมณี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6411200584 | นายธนกฤต นากสุวรรณขจร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6411200592 | นายธนพงษ์ เกษมทวีทรัพย์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
32 | 6411200618 | นายธนิษฐ์ มีอรรถกิจ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6411200642 | นายธีรภัทร แซ่ตุ้ง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6411200659 | นายนนทภูมิ นนตะบุตร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6411200667 | นายบูราฮัน ยีมูเซ็ง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6411200675 | นายปริญญา บุญญา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6411200717 | นายพีรวิชญ์ สินจนะสูตร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6411200725 | นายภูมิเเผ่นดิน เห็นถูก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6411200733 | นายภูวดล ดวงเทพ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6411200741 | นางสาวระวีวรรณ บุดดา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6411200758 | นางสาวลลิตา สันประภา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6411201475 | นางสาวกาญจนา แจ้งไพร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6411201509 | นางสาวจิรารัตน์ คงใหญ่ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6411201525 | นายชนาธิป แสนวันดี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6411201574 | นายณัฐพงษ์ เถื่อนสันเทียะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6411201590 | นายดนัย เกิดหิรัญ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6411201616 | นายทัศพงษ์ นิลสัมฤทธิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6411201632 | นางสาวธัญญาพร แขกพงษ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6411201657 | นายธาม คงคล้าย | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6411201665 | นายธำรงค์ วงศ์คำชาว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6411201673 | นายบูรพา มานะเสรี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6411201699 | นายปัตทวีกานต์ สายเหมาะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
53 | 6411201707 | นายพงศภัค ทองเจือ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6411201731 | นายพิสิษฐ์ มะมิง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6411201749 | นายภัทรพล ศักดิ์ประชาราษฎร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6411201764 | นายมัฆวาร เจริญช่าง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6411201772 | นางสาวมินตรา วงษ์หวังจันทร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6411201780 | นางสาวรชา สุวรรณธาดา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
59 | 6411201798 | นายรัชพล แตงเพ็ชร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6411201806 | นายวรเมธ มุสิกอินทร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6411201830 | นายวิสุทธิ์ ศุภนาค | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
62 | 6411201848 | นายวุฒิชัย ยอดภูบัน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6211300105 | นางสาวชฎาภัทร ปัญญาฤทธิ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6211300139 | นางสาวศิริภิชญ์ สุภาคนธ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6211300519 | นายธนบดี ศรีสุราช | ดนตรีสากล | 10 |
66 | 6211300683 | นางสาวญาณ์สินี ประสิทธิวงศ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
67 | 6211301038 | นางสาวจิรภัทร สุขใหญ่ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6211301053 | นายณัชพล ใจเพ็ชร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6211301103 | นางสาวพิชาวีร์ คันศร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
70 | 6211301319 | นายภูวดล ศรีนามบุรี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
71 | 6211301574 | นายธีรพัฒน์ พุกเนียม | ดนตรีสากล | 10 |
72 | 6211301707 | นายสรศักดิ์ เวชกิจ | ดนตรีสากล | 10 |
73 | 6211303273 | นางสาวเบญจกานต์ ชมแทน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
74 | 6211303281 | นางสาวปัทมรัตน์ กะตากูล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
75 | 6211303315 | นางสาววนิดา ศิลาคม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
76 | 6211306318 | นางสาวฟิรดาวส์ สะอิ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
77 | 6311300013 | นายไชยวัฒน์ นนทะบูรณ์ | ดนตรีสากล | 10 |
78 | 6311300278 | นายธิติสรรค์ เจซอ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
79 | 6311300377 | นางสาวสลิล กิจพยัคฆ์ | ดนตรีสากล | 10 |
80 | 6311300401 | นางสาวสุตาภัทร ตาลปึก | ดนตรีสากล | 10 |
81 | 6311300435 | นางสาวกัญญาภัค อ่อนตรี | ดนตรีสากล | 10 |
82 | 6311300443 | นายภาณุชิต ชุ่มวิจารณ์ | ดนตรีสากล | 10 |
83 | 6311300450 | นายณัฐวุฒิ สุดสวาท | ดนตรีสากล | 10 |
84 | 6311304767 | นายมัตทิโอ บัลลิน | ดนตรีสากล | 10 |
85 | 6311304791 | นายบวรเดช แสงแก้วนพเก้า | ดนตรีสากล | 10 |
86 | 6311304841 | นายภควรรษ เทอเนอร์ | ดนตรีสากล | 10 |
87 | 6311304866 | นางสาวธนัชพร ทองโขนง | ดนตรีสากล | 10 |
88 | 6311304890 | นายอนุกุล ทั่งจันทร์ | ดนตรีสากล | 10 |
89 | 6311304924 | นายพีรวิชญ์ ยอดผล | ดนตรีสากล | 10 |
90 | 6311304940 | นายชิษณุพงศ์ ชาลัง | ดนตรีสากล | 10 |
91 | 6311304965 | นายภัคภณ ธาราหิรัญอร | ดนตรีสากล | 10 |
92 | 6311305053 | นายศักดิเดชน์ เดชมณี | ดนตรีสากล | 10 |
93 | 6311305178 | นางสาวศุภาพร โพธิ์พุ่ม | นิติศาสตร์ | 10 |
94 | 6311307356 | นายพงศกร ทับบำรุง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
95 | 6311307372 | นายเสฎฐวุฒิ ชาสมบัติ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
96 | 6311307992 | นายศิริปราโมทย์ สีสอนเหม่น | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
97 | 6311308008 | นายศิวกร กำเนิดศิริกุล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
98 | 6311308115 | นางสาวปวรรัตน์ คำศิริ | นิติศาสตร์ | 10 |
99 | 6311309261 | นายปิยะพนธ์ จันทร์เพ็ญ | ดนตรีสากล | 10 |
100 | 6311309337 | นายศรุต ฉลาดดี | ดนตรีสากล | 10 |
101 | 6311309360 | นายอริญชย์ สุวรรณเกษร์ | ดนตรีสากล | 10 |
102 | 6311371907 | นายพลวัต แสงทอง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 70 |
103 | 6311372020 | นายภัทรุตม์ สายเกต | ดนตรีสากล | 10 |
104 | 6311372046 | นายภูมิพัฒน์ สมเสาร์ | ดนตรีสากล | 10 |
105 | 6311372053 | นายภูริพัฒน์ สง่าแสง | ดนตรีสากล | 10 |
106 | 6111409022 | นายนิรุต บุตรนุช | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
107 | 6211400558 | นางสาวญาดารัตน์ ผลเพิ่ม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
108 | 6311400763 | นางสาวนิยมการณ์ สุระพล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
109 | 6311400789 | นางสาวสุวรรณา กมลนันท์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
110 | 6311400805 | นางสาวกิตติวรา ราชกิจ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
111 | 6311400821 | นางสาวฐิตาพร บุญเลิศ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
112 | 6311400870 | นางสาวใบเฟิร์น ปัญกาที | บัญชีบัณฑิต | 10 |
113 | 6311412065 | นางสาวมารีนา สุขถาวร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
114 | 6311471368 | นางสาวนภัสกร อัมระรงค์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
115 | 6311471384 | นางสาวอนุตตรา หวังนิล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
116 | 6311471426 | นางสาวกิติยาภรณ์ แบนกระโทก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
117 | 6311472143 | นายสมิตานัน รูปขำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
118 | 6311472473 | นายรัชชานนท์ จันทร์เทพย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
119 | 6311473273 | นางสาวกาญจนา พวงสิน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
120 | 6211502080 | นางสาวพีรญา สีหะวงษ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
121 | 6211502643 | นายสุขดี สิงห์สา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
122 | 6211502718 | นางสาวอัญกาญจน์ สง่าผาสุข | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
123 | 6211503112 | นางสาวนราทิพย์ ทวีลาศ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
124 | 6211503120 | นางสาวปริศนา อนุกูล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
125 | 6211503138 | นางสาวอรวรรณ ศรีสุข | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
126 | 6211503518 | นางสาวอนิสา สองเมือง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
127 | 6211504904 | นายศศิน ยอดขาว | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |