1 | 6011200802 | นางสาวกัลยกร เกิดสมบูรณ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6011201651 | นางสาวดาวจุฬา สินตุ้น | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6211200529 | นางสาวจันจิรา ภิบาลพล | จิตวิทยา | 10 |
4 | 5911304847 | นายวิศวกร ศรีสมุทร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 40 |
5 | 6011303796 | นางสาวคณิตา เจริญศิลป์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
6 | 6111300494 | นางสาวนริศรา ปุญญบาล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
7 | 6111301906 | นางสาวญาวิศา ศรีแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
8 | 6111303712 | นางสาวณัฐรุจา ช้างน้ำ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
9 | 6111303811 | นางสาวสุนัชชา กาวิละ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
10 | 6111303845 | นางสาวธัญชนก พันหัน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
11 | 6111306483 | นางสาวปัณณรัตน์ ตัณฑลีละชาติ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
12 | 6211300410 | นางสาวปณิตา มาแก้ว | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
13 | 6211300436 | นายวัฒนา สุนทรารักษ์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
14 | 6211300444 | นางสาวอรพรรณ แก้วกุล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
15 | 6211301897 | นายสหัสวรรษ บุญยาสัย | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
16 | 6211303174 | นายกรวิทย์ สุทธิมาศ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211303851 | นางสาวณัฐธิดา ดวงจิตต์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
18 | 6211303877 | นายธนพงษ์ สารพล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
19 | 6211303885 | นายพสุเทพ เกิดสุวรรณ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
20 | 6211304057 | นายชินธิป ยินดี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
21 | 6211304065 | พระสุทธิภัทร สีเข้ม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
22 | 6211304073 | นางสาวนันทัชพร นุ้ยบ้านควน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
23 | 6211304784 | นางสาวศิริวรรณ์ เนื้อนวน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6211305559 | นายพิศิษฐ์ อาษา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
25 | 6311300013 | นายไชยวัฒน์ นนทะบูรณ์ | ดนตรีสากล | 10 |
26 | 6311300377 | นางสาวสลิล กิจพยัคฆ์ | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 6311300385 | นายอมรศักดิ์ จริยาเกียรติธำรง | ดนตรีสากล | 10 |
28 | 6311300401 | นางสาวสุตาภัทร ตาลปึก | ดนตรีสากล | 10 |
29 | 6311300419 | นางสาววนิดา เอี่ยมบุตร | ดนตรีสากล | 10 |
30 | 6311300427 | นายณฐนน บุญพร้อม | ดนตรีสากล | 10 |
31 | 6311300435 | นางสาวกัญญาภัค อ่อนตรี | ดนตรีสากล | 10 |
32 | 6311300443 | นายภาณุชิต ชุ่มวิจารณ์ | ดนตรีสากล | 10 |
33 | 6311300450 | นายณัฐวุฒิ สุดสวาท | ดนตรีสากล | 10 |
34 | 6311300468 | นางสาวฐิติกานต์ ไตรยวงศ์ | ดนตรีสากล | 10 |
35 | 6311300476 | นายพฤฒิพงศ์ ผิวรักษา | ดนตรีสากล | 10 |
36 | 6311304734 | นายศักรินทร์ พลเยี่ยม | ดนตรีสากล | 10 |
37 | 6311304742 | นางสาวนันทนัช กลิ่นจันทร์ | ดนตรีสากล | 10 |
38 | 6311304767 | นายมัตทิโอ บัลลิน | ดนตรีสากล | 10 |
39 | 6311304775 | นายปาวัน ชูทิพย์ | ดนตรีสากล | 10 |
40 | 6311304783 | นายธีระพงศ์ หนูสงวน | ดนตรีสากล | 10 |
41 | 6311304791 | นายบวรเดช แสงแก้วนพเก้า | ดนตรีสากล | 10 |
42 | 6311304809 | นายกันตินันท์ วุฒิพงศ์ | ดนตรีสากล | 10 |
43 | 6311304817 | นายวัชรกร ธนพัฒน์ศิริ | ดนตรีสากล | 10 |
44 | 6311304825 | นายธนพัฒน์ วิรมิตรชัย | ดนตรีสากล | 10 |
45 | 6311304833 | นายธนรัฐ แก้วสิงห์โต | ดนตรีสากล | 10 |
46 | 6311304841 | นายภควรรษ เทอเนอร์ | ดนตรีสากล | 10 |
47 | 6311304858 | นายภานุพงษ์ เฉลิมจิตรอุทัย | ดนตรีสากล | 10 |
48 | 6311304866 | นางสาวธนัชพร ทองโขนง | ดนตรีสากล | 10 |
49 | 6311304874 | นายอรรถวิทย์ พลซื่อ | ดนตรีสากล | 10 |
50 | 6311304890 | นายอนุกุล ทั่งจันทร์ | ดนตรีสากล | 10 |
51 | 6311304908 | นายภูผาเมฆ ภู่กันงาม | ดนตรีสากล | 10 |
52 | 6311304916 | นายอำนวย อุนแดง | ดนตรีสากล | 10 |
53 | 6311304924 | นายพีรวิชญ์ ยอดผล | ดนตรีสากล | 10 |
54 | 6311304932 | นายธนิสร ศรีพิณ | ดนตรีสากล | 10 |
55 | 6311304940 | นายชิษณุพงศ์ ชาลัง | ดนตรีสากล | 10 |
56 | 6311304957 | นายสิทธิชัย เพ็ชรัตน์ | ดนตรีสากล | 10 |
57 | 6311304965 | นายภัคภณ ธาราหิรัญอร | ดนตรีสากล | 10 |
58 | 6311304999 | นายกฤษดา บัวบาน | ดนตรีสากล | 10 |
59 | 6311305004 | นายภัทรดนัย ปัทมะทัตต์ | ดนตรีสากล | 70 |
60 | 6311305012 | นายปฏิภาณ ปาณะศารทูล | ดนตรีสากล | 10 |
61 | 6311305038 | นางสาวธมนวรรณ ยิ้มแย้ม | ดนตรีสากล | 10 |
62 | 6311305046 | นายนันทิวัฒน์ อุบลนุช | ดนตรีสากล | 10 |
63 | 6011400857 | นางสาวกมลชนก ศรเล็ก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
64 | 6011403950 | นายรชฏ รุ่งศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
65 | 6011404008 | นางสาวสุภาภรณ์ ขาวละออ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
66 | 6011404818 | นางสาวฟีเดีย นิยมเดชา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
67 | 6011408447 | นายชัชวาล เเจ้งจิตร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
68 | 6011408777 | นางสาวธนมาศ มีมาก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
69 | 6111400260 | นางสาวสุพรรษา วันเจียม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
70 | 6111400948 | นายกันตพงศ์ อุดมสันติสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
71 | 6111400955 | นางสาวกุลธิดา มีมงคล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
72 | 6111402696 | นายอนุสรณ์ สุขสวัสดิ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
73 | 6111402860 | นายธีรพงศ์ วงศ์ถาติ๊บ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
74 | 6111403561 | นายธนภูมิ ปานเนียม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
75 | 6111403769 | นายพงศ์ธร ลิ้มยิ่งเจริญสุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
76 | 6111403777 | นายธนพล คงทน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
77 | 6111404692 | นายวิทวัส โพธิ์ชัย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
78 | 6111406473 | นายจักรพันธ์ จันทร์ขำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
79 | 6211400061 | นางสาวเดือนเพ็ญ กองสุข | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
80 | 6211400814 | นางสาวดวงกมล สุขแย้ม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
81 | 6211400848 | นางสาวนิศาชล คำตา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
82 | 6211402851 | นายบรรณวิชญ์ สุวรรณเวก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
83 | 6211402901 | นายสิทธิพงศ์ ยี่โต๊ะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
84 | 6211403552 | นายอนันต์ยศ ลวดทรง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
85 | 6211403560 | นายวิศรุต โลกนิมิตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
86 | 6211403594 | นายฤชิษฐ์ทรัพย์ สุขคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
87 | 6211404915 | นางสาวนัฎยาภรณ์ เมืองลอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
88 | 6211404931 | นางสาวมณีรัตน์ เมืองลอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
89 | 6311406304 | นายสิทธิชัย แก้ววิเศษ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
90 | 5811504611 | นายลัทธกุล ขันธรูจี | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
91 | 6011700702 | นายเขมณัฐ ยุวรรณศรี | การแพทย์แผนจีน | 10 |
92 | 6311501255 | นางสาวสายธาร เมฆศรี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
93 | 6311501297 | นางสาวอำภรรัตน์ เจนจบ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
94 | 6311501313 | นางสาวเสาวลักษณ์ เหิมขุนทด | อาหารและโภชนาการ | 10 |
95 | 6311501321 | นางสาวชลธิชา ศรีน้อยเมือง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
96 | 6311501339 | นางสาวนัฐิยา ประทีป | อาหารและโภชนาการ | 10 |
97 | 6311501354 | นายจักรพันธ์ ไม้จัตุรัส | อาหารและโภชนาการ | 10 |
98 | 6311501362 | นายกรรกนก จุลตรี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
99 | 6311501495 | นางสาวพรทิพย์ มั่งผ่องภักตร์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
100 | 6311501537 | นางสาวธัญชนก ฉลาดดี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
101 | 6311501552 | นายคิรากร วรรณภิภพ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
102 | 6311501560 | นางสาวสุดา ชาติดำดี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
103 | 6311501578 | นายคัมภีร์ บุญศรีวงษ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
104 | 6311501586 | นางสาวมดตาน่อย ยอดคำ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
105 | 6311501602 | นางสาวทัศนีย์ ประหยัดยอด | อาหารและโภชนาการ | 10 |
106 | 6311501610 | นางสาวนพรัตน์ ชมกิจ | อาหารและโภชนาการ | 91 |
107 | 6311501644 | นายชลันธร แซ่จุง | อาหารและโภชนาการ | 70 |
108 | 6311501651 | นายวรรณรัตน์ ต่างใจ | อาหารและโภชนาการ | 91 |
109 | 6311501677 | นายชญานนท์ สมานกล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
110 | 6311501685 | นายชนายุส จันทร์หอม | อาหารและโภชนาการ | 10 |
111 | 6311501701 | นางสาววณิชชยา อายุโย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
112 | 6311501719 | นายชัยวัฒน์ มีทอง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
113 | 6311504218 | นายธนชัย สุขโรชนีย์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
114 | 6311504226 | นายวายุ อินทร์สุวรรณ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
115 | 6311504234 | นางสาวกสิณา บุญสายัง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
116 | 6311504242 | นางสาวอริสรา ร่มลำดวน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
117 | 6311504275 | นางสาวกรุณา เดชบุรัมย์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
118 | 6311504309 | นางสาวสุณภัทร บุญตามช่วย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
119 | 6311504911 | นางสาวกัญจ์หทัย สิริกุลธนาพัทธ์ | อาหารและโภชนาการ | 91 |
120 | 6311504929 | นางสาวณนท์ชณัฐท์ สามัคคี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
121 | 6311505025 | นางสาวศศิฉาย นามจังหรีด | อาหารและโภชนาการ | 91 |
122 | 6311505421 | นางสาวสุทัตตา พรมมา | อาหารและโภชนาการ | 91 |
123 | 6311505608 | นายระพีพัฒน์ แสงอรุณ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
124 | 6311505892 | นางสาวศิรินทรา วชิรมน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
125 | 6311508818 | นายเจนณรงค์ โพธิศรี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
126 | 6311508946 | นายนันทรัตน์ ปานาเขียว | อาหารและโภชนาการ | 70 |
127 | 6311509019 | นางสาวชนิกานต์ ฉัตรธง | อาหารและโภชนาการ | 10 |