1 | 6011200448 | นางสาวเจนศินี เต็มหวัง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6011200547 | นางสาวนภัสสร ก้านอินทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6011200554 | นางสาวกนกอร เกาะสังข์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6011200679 | นางสาวศิริเมษา ทักษิณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6011200687 | นางสาวพรรณทิภา มามุ้ย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6011200695 | นางสาวอมรรัตน์ คงสวัสดิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6011200703 | นางสาวจิรกิตติ์ ถิ่นพันธ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6011200760 | นางสาวอภิญญา แก้วขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6011200778 | นางสาวปทุมแก้ว ขุนทอง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6011200786 | นางสาวเบญจวรรณ ปานขาว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 6011200794 | นางสาวชนิตา โพธิ์ศรี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 6011200802 | นางสาวกัลยกร เกิดสมบูรณ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 6011200810 | นางสาวปุณยวีร์ ยานิตย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 6011200828 | นางสาวชฎาพร คำผง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 6011200836 | นางสาวขวัญฤทัย นีลวัณโณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 6011200851 | นางสาวปิยาภรณ์ วงษ์ป้อม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
17 | 6011200869 | นางสาวอรนภา ขุนวงค์ษา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
18 | 6011201545 | นางสาวชลิดา ทารักษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
19 | 6011201552 | นางสาวนันทกา เนียมสูงเนิน | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
20 | 6011201586 | นางสาวสาธินี จันทรามาศ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
21 | 6011201594 | นางสาวชนม์นิภา อินทจันทร์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
22 | 6011201602 | นางสาวดวงกมล สิทธิฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
23 | 6011201628 | นางสาวสุธิดา ยศรุ่งเรือง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
24 | 6011201644 | นางสาวชลิตา ภูผาแนบ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
25 | 6011201651 | นางสาวดาวจุฬา สินตุ้น | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
26 | 6011201727 | นางสาวธัญญลักษณ์ บุญเรียง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
27 | 6011201735 | นางสาวศรสวรรค์ เทพยศ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
28 | 6111200082 | นางสาวศิริพร เรืองโสม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
29 | 6111200389 | นางสาวสาลินี เจริญปราสาท | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
30 | 6111200587 | นางสาวเรวดี แขวงรถ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
31 | 6111201601 | นางสาวกาญจนา ศรีสุข | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
32 | 6111202062 | นางสาวกรรณิการ์ แสงสูง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
33 | 6111202088 | นางสาวอัญธิฌา แก้วคนตรง | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
34 | 6311202839 | นางสาวชัชญา สิงขามป้อม | จิตวิทยา | 10 |
35 | 6111300692 | นางสาวธันยพร หงษ์คำดี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
36 | 6111300957 | นางสาวเพ็ญพักตร์ นาคเครือ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
37 | 6111302524 | นางสาวรัตนากรณ์ ปานนาค | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
38 | 6111302532 | นายกุลวรรธน์ มัญจะกาเภท | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
39 | 6111302581 | นางสาวปิยธิดา การินทร์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
40 | 6111304454 | นายกานต์พงศ์ มงคลศุภภรณ์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
41 | 6111304462 | นางสาวนันทรัตน์ รุ่งอยู่ศิริ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
42 | 6111306087 | นางสาววิสสุตา กาญจนปราโมทย์ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
43 | 6111306095 | นางสาวสิริมนต์ คีรีแลง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
44 | 6111306822 | นายยุทธนา พรหมใจ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
45 | 6111306830 | นายขจรศักดิ์ ปัถพี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
46 | 6111306855 | นางสาวณัฐริกา ขาวผ่อง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
47 | 6211301921 | นายจิรสิน ใจเย็น | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
48 | 6211301947 | นายณฐพล ศุภนราพรรค์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
49 | 6211306136 | นายกุมุทชาติ หอมชาติ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
50 | 6311300195 | นายวิรัตน์ พยัคฆะ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
51 | 6311303900 | นางสาวคณิตา พรรณา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
52 | 6311306549 | นางสาวณัฏฐนิภา วังทอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
53 | 6311309345 | นายศิรศักดิ์ กันดวง | ดนตรีสากล | 10 |
54 | 6311309394 | นายจิรเดช แก้วตา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
55 | 6311309402 | นายธนพัฒน์ ศิวากรณ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
56 | 6311309410 | นายพิพัฒน์ุ โรจน์นงค์ทอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
57 | 6311309428 | นายสุธากร กวางเเก้ว | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
58 | 6311309436 | นางสาวสุธาพร พันธุชาติ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
59 | 6311371160 | นางสาวสุชาดา บัวสุวรรณ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
60 | 6311372244 | นางสาวพิมพกานต์ นาวานุเคราะห์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
61 | 6311400789 | นางสาวสุวรรณา กมลนันท์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
62 | 6311400805 | นางสาวกิตติวรา ราชกิจ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
63 | 6311403294 | นายพันธาวุธ พันมหา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
64 | 6311412065 | นางสาวมารีนา สุขถาวร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
65 | 6311471384 | นางสาวอนุตตรา หวังนิล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
66 | 6311471426 | นางสาวกิติยาภรณ์ แบนกระโทก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
67 | 6311471756 | นายกิตติกวิน หนูเพชร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
68 | 6311472143 | นายสมิตานัน รูปขำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
69 | 6311472648 | นางสาวกนกวรรณ อรรถวิเศษ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
70 | 6311473463 | นายกิตติ บัวศรี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
71 | 5911502986 | นางสาวกัลยาณี ยิดชัง | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
72 | 6111502107 | นางสาวธนภรณ์ เทียนชัย | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
73 | 6111502255 | นางสาวปวริศา ลลิตจิรกุล | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
74 | 6111505217 | นายกฤษฎา ทองเกตุ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
75 | 6111505316 | นางสาวชลธิชา เปรมศรี | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
76 | 6211505166 | นายศราวุฒิ แก้วดี | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |