1 | 6011200414 | นางสาวอัญชลี ปัญญา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6211200172 | นางสาวสุกานดา กรวดมะคา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6211200230 | นางสาวจิรัญญา หอมขจร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6211200255 | นางสาววาสนา จำปาทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211201006 | นางสาววิกานดา เส็งดอนไพร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211201022 | นางสาววิพุธ เจียมบุญศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211201063 | นางสาวอภิญญา ศรีแสง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211201105 | นางสาวกนกวรรณ บุญหวาน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211201113 | นางสาวปัญญาพร โพธิ์พันธ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211201139 | นางสาวฐิติมา รับอาสา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6311202219 | นางสาวธัญญรัศม์ เกิดพุฒ | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6311202342 | นางสาวกิ่งแก้ว นาคกัน | จิตวิทยา | 10 |
13 | 5611302349 | นายวิชญะ วงษ์สกุล | ดนตรีสากล | 40 |
14 | 5811306199 | นายธนา สันติสงคราม | สารสนเทศศาสตร์ | 10 |
15 | 6011305726 | นางสาวชลธิชา ชินทะวัน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
16 | 6011305767 | นางสาวอาจารีย์ พัฒนมงคลพงศ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
17 | 6011305841 | นางสาวนิตยา อิ่มบุญสุ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
18 | 6111305857 | นางสาวอักษรา อินทรสุวรรณ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 40 |
19 | 6211301186 | นางสาวขนิษฐา ชัยชนะกสิกรรม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211303398 | นางสาวชลธิชา ติสิงห์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211304651 | นางสาวกัญจ์หทัย สิริกุลธนาพัทธ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 70 |
22 | 6311300161 | นายประดิษฐ์ เทียนโต | ภาษาอังกฤษ | 10 |
23 | 6311301326 | นางสาวชนัดดา แสนบุญศิริ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
24 | 6311301375 | นายสายฟ้า พลศิริ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
25 | 6311301417 | นางสาวพรชิตา ธรรมสาร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
26 | 6311301433 | นางสาวปิยธิดา ประสมศรี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
27 | 6311301474 | นางสาวพรรณลดา สมพงษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
28 | 6311301532 | นางสาวกุลจิรา ฤทธิ์กล้า | ภาษาอังกฤษ | 10 |
29 | 6311305819 | นางสาวสุธิมา เกตุดิลกชัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
30 | 6311306358 | นางสาวพิชญานิน อนุอินทร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
31 | 6311306366 | นางสาววรวรรณ พิมพ์สุวรรณ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
32 | 6311306408 | นางสาวธนิสา ตั่นบี่ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
33 | 6311306416 | นางสาวภัทราภรณ์ เดชบุรัมย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
34 | 6311306929 | นายปุณณวิชญ์ จ้อยบรรดิษฐ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
35 | 6311307174 | นางสาวอาภัสรา ศรีหาจันทร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
36 | 6311307786 | นายศิวาภิรักษ์ สุทธิพันธ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
37 | 6311308560 | นางสาวสิริยากร บุญสวัสดิ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
38 | 6311371824 | นายพีรวัส ศิริขวา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
39 | 6311373091 | นางสาวดาราวดี แก้วสีโท | ภาษาอังกฤษ | 10 |
40 | 6311374380 | นายชญานนท์ เกือสกุล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
41 | 6011401566 | นางสาวอริสา หุ่นยนต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
42 | 6211400012 | นางสาววรัญญา บุญหวัง | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
43 | 6211400731 | นางสาวหทัยชนก จันทพันธ์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
44 | 6211402281 | นางสาวนาริน แลยะลี | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
45 | 6211402299 | นางสาวน้ำทิพย์ เพ็งลี | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
46 | 6211402307 | นางสาววรัญญา เทศสืบ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
47 | 6211402315 | นายผัดไท นาคบุญ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
48 | 6211402323 | นายพลเชษฐ มณีวงษ์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
49 | 6211404550 | นายสิรคุปต์ สุดสุย | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
50 | 6211404576 | นายฉัตรชัย คงประชา | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
51 | 6211404592 | นางสาวสุวิมล สุวรรณวงษ์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
52 | 6211404824 | นายอนิรุต มีประดิษฐ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
53 | 6311400110 | นายคามิน ศิลปประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
54 | 6311400607 | นางสาวสุพิศรา เกิดสวัสดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
55 | 6311400615 | นางสาวอารียา อาจหาญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
56 | 6311400649 | นายไชยวัฒน์ สุทธิ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
57 | 6311411133 | นายอิศรา กำไรรักษา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
58 | 6311411190 | นางสาวพรพิชชา เลิศประกายแสง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
59 | 6311411349 | นายชนะชลณ์ ฉวีวงค์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
60 | 6311411364 | นางสาวบุญธิชา ไพบูลย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
61 | 6311411372 | นายจีระศักดิ์ ไชยแสง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
62 | 6311411398 | นายสมิตธิ์ โกมลวาสี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
63 | 6311411406 | นางสาวสุปราณี เจริญสง่า | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
64 | 6311411430 | นายศุภฤกษ์ สาหร่ายสำโรง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
65 | 6311411463 | นายจิรศักดิ์ จะยันรัมย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
66 | 6311411976 | นางสาวสุพรรษา กูลพรม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
67 | 6311471483 | นายวงศพัทธ์ เวชบุตต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
68 | 6311471509 | นายพงศ์พิชาญ วังเมือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
69 | 6311471624 | นายปาณัสม์ บุญนพ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
70 | 6311471939 | นางสาวพรพิมล สาทประเสริฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
71 | 6311471954 | นางสาวมะขาม ธรรมจำรัส | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
72 | 6311472044 | นายจิรเมธ สิงวิรัช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
73 | 6311472069 | นายชาคริต ช่วยคูณ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
74 | 6311472226 | นายคีตา ทองบ่อ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
75 | 6311472234 | นายเกรียงไกร บุญเยี่ยม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
76 | 6311472515 | นายธนภัทร รัตนกูล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
77 | 6311472754 | นางสาวสิริกัญญา แพแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
78 | 6311472812 | นายกฤติธพัฒน์ ชงเชื้อ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
79 | 6311473331 | นายปกรณ์ ยางงาม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
80 | 6311473562 | นายนภสินธุ์ จันทร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
81 | 6311473612 | นายธนโชติ มณีสุขศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
82 | 5911502986 | นางสาวกัลยาณี ยิดชัง | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
83 | 5911503901 | นายจักรภัทร กันศรีนวกุล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
84 | 6211500027 | นางสาวปิยฉัตร นิลไสล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
85 | 6211500035 | นายอธิบดี ศรีบุญเรือง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
86 | 6211501561 | นายภาณุวัฒน์ พุ่มประพันธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
87 | 6211501827 | นายอากฤษฏิ์ บุญฉิม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
88 | 6211501975 | นายจรณ์ ปั้นอยู่ | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
89 | 6211501991 | นางสาวจุฑาพร โพธิ์กล่ำ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
90 | 6211502007 | นายชุณหเกียรติ ทองกระจ่าง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
91 | 6211502023 | นางสาวตะวัน พันพิบูลย์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
92 | 6211502031 | นางสาวทิพยวรรณ พรมนิล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6211502536 | นางสาวภณิดา พรมกุล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6211502577 | นางสาวสุวิมล อินทศร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6211502601 | นายสหรัถ น้อยศรี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6211502619 | นายสินสมุทร ปะนัดโส | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
97 | 6211503203 | นางสาวเสาวลักษณ์ ภูจอมขาว | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6211503229 | นายสหรัฐ ทวินันท์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6211503260 | นางสาวณัฐณิชา ดุสอน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
100 | 6211503302 | นายวรรณพล ทองทรัพย์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
101 | 6211503328 | นางสาวศิรินภา ลครศรี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
102 | 6211503344 | นางสาวภัทราพร ปรีการ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
103 | 6211503351 | นายสราญชน ยศมา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
104 | 6211503393 | นายหัสศวรรษ หอมรักษ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6211504565 | นายอภิวิชญ์ เสติ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
106 | 6211504573 | นางสาวนูรดาลีลา ยูโซ๊ะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6211504599 | นายวิทยากรณ์ แถวถิ่น | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6211504656 | นางสาวนิฟาฏิณ เจะดาโอะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6311501370 | นายศิวดล ฆ้องนอก | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
110 | 6311502105 | นายคชา ศุกรเศษ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6311502303 | นายรัชภาคย์ ศรีชาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 6311502360 | นายกฤษฎา พยัคฆชาติ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
113 | 6311502485 | นายธนภัทร ปุ่นประโคน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6311502527 | นายพีรวิชญ์ มณีศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 6311503491 | นายกรภูมิ ดีสูงเนิน | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
116 | 6311504259 | นางสาวจุฑารัตน์ ผลศัพท์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
117 | 6311504747 | นายธนโชติ อับดุลเลาะห์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
118 | 6311508953 | นายณัฐฐสิทธิ์ อยู่นิ่ม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |