1 | 6211200032 | นางสาววริศรา ทองรอด | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6211200081 | นางสาวสุพิณฑา ฟักเจริญ | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6211200537 | นางสาวจุฑามาศ สุนทรเต็ม | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6211200545 | นางสาวญาณี โพธิ์ทอง | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6211200552 | นางสาวทัศนีย์วรรณ พงษ์สีมา | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6211200586 | นางสาวนลินี สุวรรณธาร | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6211200701 | นายศรุทตินันท์ บุญลิเดช | จิตวิทยา | 10 |
8 | 6211202194 | นางสาวปณิดา พานิช | จิตวิทยา | 10 |
9 | 6011306286 | นางสาวเทียนทิพย์ ญาณพิทักษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
10 | 6211300113 | นางสาวรัตนาภรณ์ สุวรรณเลิศ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211300188 | นายธัชชัย แป้นสุวรรณ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211302598 | นางสาวนภัสสร อ่อนอุระ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211302796 | นางสาวธนพร จันทร์เพ็ญ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211302937 | นายธันวา สุขขวด | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211303331 | นางสาวสุพรรษา กองสัมฤทธิ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
16 | 6211303349 | นางสาวอัยยา อริยสัตยานนท์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
17 | 6211303372 | นายโดม แป้นอินทร์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
18 | 6211303380 | นายวริษฐ์ ถาวรพิชิตพงศ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
19 | 6211304669 | นายวชิระ แซ่ตั้ง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
20 | 6211304933 | นายสิทธิพร วาดเขียน | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211304990 | นายภัทรพล วัฒนากิจนุกูล | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6211305443 | นางสาวปาริชาติ ดวงใจ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6211305450 | นางสาวกรกมล มะลิวัลย์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6211305534 | นางสาวกมลมาศ หมกทอง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6211305542 | นางสาวรุ่งลักษมี สินธ์เพชร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211305591 | นางสาวสโรชา คงหมื่นรักษ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
27 | 6211305955 | นางสาวธนิตา ช่างตกแต่ง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6211306243 | นายพีรพัฒน์ สุวิริยะกุล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
29 | 6211306292 | นางสาวศศลักษณ์ สร้อยโชติ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
30 | 6211306987 | นางสาวพรินทร์อร เฉลียวชาติ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
31 | 6311300187 | นายอังคาร ประเสริฐรัตน์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
32 | 6311300195 | นายวิรัตน์ พยัคฆะ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
33 | 6311301854 | นายฌีน เมทินีรักษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
34 | 6311303900 | นางสาวคณิตา พรรณา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
35 | 6311303934 | นางสาวนตวรรณ ลุ่มร้อย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 91 |
36 | 6311305418 | นายภูริชนันท์ อัง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
37 | 6311306523 | นายธงชัย คงตางาม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
38 | 6311306531 | นายนพัตธร สารกุล | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
39 | 6311306549 | นางสาวณัฏฐนิภา วังทอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
40 | 6311306994 | นายวสวัตดิ์ เนตรประหาส | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
41 | 6311309394 | นายจิรเดช แก้วตา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
42 | 6311309402 | นายธนพัฒน์ ศิวากรณ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
43 | 6311309410 | นายพิพัฒน์ุ โรจน์นงค์ทอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
44 | 6311309428 | นายสุธากร กวางเเก้ว | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
45 | 6311309436 | นางสาวสุธาพร พันธุชาติ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
46 | 6311371160 | นางสาวสุชาดา บัวสุวรรณ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
47 | 6311372244 | นางสาวพิมพกานต์ นาวานุเคราะห์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
48 | 6011402135 | นางสาวอรจิรา สุระวรรณวิจิตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
49 | 6211400046 | นายชาญธวัช งามศิริเลิศสกุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
50 | 6211400087 | นางสาวปริศนา โสภากุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
51 | 6211400095 | นางสาวแพรวา แก้วกล้า | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
52 | 6211400111 | นางสาวรุ่งทวี ศรีชนะ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
53 | 6211401457 | นางสาวจิรุภรณ์ สวยสะอาด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
54 | 6211401473 | นายเชนทร์ วงษ์วัฒน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
55 | 6211401499 | นางสาวณัฎฐณิชา นนทารักษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
56 | 6211401507 | นายนฤเบศร์ สุดโต | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
57 | 6211401937 | นางสาวกัญญารัตน์ ชูอนนท์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
58 | 6211401952 | นางสาวจรัญญา ทองแย้ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
59 | 6211401960 | นางสาวณัฐชยา ไพศาลวัชรโกศล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
60 | 6211401978 | นางสาวปิยาภา อุตนะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
61 | 6211401994 | นายชาญชล ชาญชิตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
62 | 6211403800 | นางสาวทองทิพย์ บำรุงพฤกษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
63 | 6211405839 | นางสาวณัฐมล พินพังงา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
64 | 5911503901 | นายจักรภัทร กันศรีนวกุล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
65 | 6011504849 | นางสาวรวิวรรณ จันทร์วิภาภรณ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
66 | 6011504948 | นางสาวกันยาวีร์ วีระโชติคุณกิตติ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
67 | 6011505002 | นางสาวปวีณา เขตประทุม | อาหารและโภชนาการ | 10 |
68 | 6211500738 | นายนรนชัย อิ่มทรัพย์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
69 | 6211500761 | นางสาวศิรินุช แท่งทอง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
70 | 6211500779 | นายสัณหณัฐ ไอยสุวรรณ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
71 | 6211500787 | นางสาวสุนิตา จันทร์เครือ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
72 | 6211500795 | นางสาวอริยา จันทร์เหมา | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
73 | 6211501009 | นายณัฐวุฒิ เจริญธิติวุฒิ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
74 | 6211501017 | นายทรงยศ งอกผล | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
75 | 6211501033 | นายธนะชัย ธรรมพร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
76 | 6211501041 | นายนรเชฏฐ์ จำปาทอง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
77 | 6211501074 | นายวชิรวิชญ์ พันโนลิตร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
78 | 6211501082 | นายศิกวัส กุศลสถิตย์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
79 | 6211502570 | นายโสภณวิชญ์ พึ่งเฮง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
80 | 6211502882 | นางสาวปานิศา ฤกษ์อุดม | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
81 | 6211502890 | นางสาวเปรมฤทัย เกตุขาว | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
82 | 6211502924 | นายธนากร นุกูลโรจน์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
83 | 6211502932 | นายนำโชค นามใน | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
84 | 6211502940 | นายพีรภาส สุขสมบัติ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
85 | 6211502981 | นายภีษมะ รัตนสถิตย์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
86 | 6211503013 | นายรุจิโรจน์ ร่างสม | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
87 | 6211503039 | นายวิศิษฎ์ หอมกลิ่น | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
88 | 6211505893 | นายทวีภัทร ขวัญกลาง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
89 | 6211700015 | นางสาวจิรวดี คงพรหม | การแพทย์แผนจีน | 10 |
90 | 6211700031 | นางสาวธนชนันท์ นาควงค์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
91 | 6211700049 | นางสาวเบญจรัตน์ ชูชาติ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
92 | 6211700056 | นางสาวปภัสสร พรมแก้ว | การแพทย์แผนจีน | 10 |
93 | 6211700064 | นางสาวโยษิตา ชัยมงคล | การแพทย์แผนจีน | 10 |
94 | 6211700072 | นางสาววนัสญาพร สอนหลง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
95 | 6211700106 | นางสาวพัชรกมล ไม้สถิตย์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
96 | 6211700148 | นางสาววันมูซีร่า มะเด็ง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
97 | 6211700155 | นางสาวสุชัญญา วงศ์กาฬสินธุ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
98 | 6211700197 | นายคุณากร โพธิ์ทอง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
99 | 6211700239 | นางสาววนัชนันท์ เลิศกิตติธัชช์กุล | การแพทย์แผนจีน | 10 |
100 | 6311500349 | นายแสงจันทร์ ไชยกุล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
101 | 6311501123 | นางสาวกฤติยาพร พลศรี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
102 | 6311501156 | นางสาวศศิ มูลทรัพย์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
103 | 6311501164 | นางสาวดุสิตา ค้ำชู | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
104 | 6311501206 | นางสาวอนัญญา เทียนพิมาย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6311502451 | นายภัทรพงค์ เพ็ชรขำ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
106 | 6311502477 | นายภูวภัทร เกตุเพ็ชร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
107 | 6311502501 | นายกฤษพงศ์ วิจิตรจินดา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 6311502543 | นายณัชชานนท์ บุญชูนนท์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6311503368 | นายพฤตินันท์ เนียมขำ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
110 | 6311503384 | นายธีรพงศ์ พุงธิราช | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
111 | 6311503467 | นางสาวจุฑาลักษณ์ จินดา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
112 | 6311504184 | นางสาววิไลวรรณ วิเศษแสง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
113 | 6311504515 | นางสาวจิราภรณ์ แย้มศรี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
114 | 6311504523 | นางสาววรรณวิสา จันทะสาต | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
115 | 6311504788 | นางสาวพัชราภรณ์ เหมือนพงษ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
116 | 6311505140 | นางสาวภาณิศา ศิริสนธิ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
117 | 6311505363 | นางสาวธันยพร พลอุ่น | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
118 | 6311505405 | นายศราวุฒิ สินจังหรีด | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
119 | 6311505561 | นางสาวชิรายุ อวดผิว | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
120 | 6211700189 | นายกวินทร์ณกรณ์ สาลีบุญ | การแพทย์แผนจีน | 10 |