1 | 6311100058 | นางสาวพัชรพร เดชานุภาพ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 6311100181 | นางสาววาสนา นักจะเข้ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 6311100199 | นายเกียรติศักดิ์ ไทรสลุง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 6311100207 | นางสาวสุนัดดา ฮุยเกี๊ยะ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 6311100215 | นายชุติพล ฉ้วนกลิ่น | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
6 | 6311100223 | นายทศพล ทิพย์คงคา | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
7 | 6311100231 | นางสาวบุญพาวาส เผือกประดิษฐ์ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
8 | 6311100249 | นายธนวิชญ์ ลีเจริญพิสิฐ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
9 | 6311100264 | นางสาวจุฬาลักษณ์ เทพหวัง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
10 | 6311100272 | นางสาวปาจรีย์ พรหมใย | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
11 | 6311100280 | นางสาวอมลรุจี พรรณหาญ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
12 | 6311100298 | นางสาววริศรา เลิศกลาง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 91 |
13 | 6311100306 | นางสาวมารีนา สุทธิกลับ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 70 |
14 | 6311100314 | นางสาวศุภิสรา ทองคำ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
15 | 6311102964 | นางสาววิจิตรา ริสมัน | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
16 | 6311102980 | นางสาวกรรณิกา สุขเกษม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
17 | 6311104200 | นายธีรภัทร์ พรมชาติ | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
18 | 5911306255 | นางสาวประภาศิริ ใยกะมุข | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 40 |
19 | 6011304208 | นายศรัณย์รัฐ คงเอียด | ดนตรีสากล | 10 |
20 | 6211303141 | นางสาวสุรัสวดี กกแก้ว | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211305617 | นางสาวมณีรัตน์ หอมทอง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311300013 | นายไชยวัฒน์ นนทะบูรณ์ | ดนตรีสากล | 10 |
23 | 6311300377 | นางสาวสลิล กิจพยัคฆ์ | ดนตรีสากล | 10 |
24 | 6311300401 | นางสาวสุตาภัทร ตาลปึก | ดนตรีสากล | 10 |
25 | 6311300419 | นางสาววนิดา เอี่ยมบุตร | ดนตรีสากล | 10 |
26 | 6311300427 | นายณฐนน บุญพร้อม | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 6311300633 | นายปัญญา อุทิศ | นิติศาสตร์ | 10 |
28 | 6311300641 | นางสาวปิยมาศ โคตะมี | นิติศาสตร์ | 10 |
29 | 6311300658 | นายพิชิตชัย โพธิ์ชัย | นิติศาสตร์ | 10 |
30 | 6311300674 | นางสาวทัศนีย์ พุ่มพฤกษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
31 | 6311300682 | นายรัฐศาสตร์ บัวเพชร | นิติศาสตร์ | 10 |
32 | 6311300708 | นายปิยวุฒิ พุ่มเสนาะ | นิติศาสตร์ | 10 |
33 | 6311300757 | นางสาวญาณสิริ ผ่องราศรี | นิติศาสตร์ | 10 |
34 | 6311300773 | นางสาวสุพิชชา ปิ่นสุวรรณ | นิติศาสตร์ | 10 |
35 | 6311302712 | นางสาวกมลทิพย์ พริบไหว | นิติศาสตร์ | 10 |
36 | 6311304767 | นายมัตทิโอ บัลลิน | ดนตรีสากล | 10 |
37 | 6311304791 | นายบวรเดช แสงแก้วนพเก้า | ดนตรีสากล | 10 |
38 | 6311304841 | นายภควรรษ เทอเนอร์ | ดนตรีสากล | 10 |
39 | 6311304866 | นางสาวธนัชพร ทองโขนง | ดนตรีสากล | 10 |
40 | 6311304924 | นายพีรวิชญ์ ยอดผล | ดนตรีสากล | 10 |
41 | 6311304932 | นายธนิสร ศรีพิณ | ดนตรีสากล | 10 |
42 | 6311304965 | นายภัคภณ ธาราหิรัญอร | ดนตรีสากล | 10 |
43 | 6311305012 | นายปฏิภาณ ปาณะศารทูล | ดนตรีสากล | 10 |
44 | 6311305053 | นายศักดิเดชน์ เดชมณี | ดนตรีสากล | 10 |
45 | 6311305079 | นายอภิรักษ์ หงษาคำ | ดนตรีสากล | 91 |
46 | 6311305137 | นายฉัตรชัย เอนกศรี | นิติศาสตร์ | 10 |
47 | 6311305145 | นายณัฐวุฒิ พิมศรี | นิติศาสตร์ | 10 |
48 | 6311305152 | นางสาวพัชนิดา ชินวงศ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
49 | 6311305160 | นายวรเศรษฐ์ มีธนสวัสดิ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
50 | 6311305178 | นางสาวศุภาพร โพธิ์พุ่ม | นิติศาสตร์ | 10 |
51 | 6311305194 | นายธนันชัย สิรีธัญพัฒน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
52 | 6311305210 | นายอุทัค สันลา | นิติศาสตร์ | 10 |
53 | 6311305228 | นายอัมรินทร์ ทองมา | นิติศาสตร์ | 10 |
54 | 6311305236 | นายณัฐุวุฒิ เพ็ญผล | นิติศาสตร์ | 10 |
55 | 6311305244 | นางสาวรมย์สุภา สว่างใจ | นิติศาสตร์ | 10 |
56 | 6311305251 | นายคุณากร เพ็ญจันทร์ | นิติศาสตร์ | 10 |
57 | 6311305673 | นายรัชชานนท์ องอาจ | นิติศาสตร์ | 10 |
58 | 6311305699 | นางสาวณิชาภัทร อุประแก้ว | นิติศาสตร์ | 10 |
59 | 6311305705 | นายชิติภัทร คำแสน | นิติศาสตร์ | 10 |
60 | 6311305707 | นางสาวชนกานต์ พิชญเดชารัตน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
61 | 6311305715 | นายสริต เสียงดี | นิติศาสตร์ | 10 |
62 | 6311305731 | นายพัฒนะ หิรัญรัตน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
63 | 6311305749 | นางสาวดาเรน สุภาวงษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
64 | 6311305756 | นายรัชชานนท์ มินสาคร | นิติศาสตร์ | 10 |
65 | 6311305764 | นายภูวดล สีมืด | นิติศาสตร์ | 10 |
66 | 6311305772 | นางสาวนิภาพรรณ โยธานันท์ | นิติศาสตร์ | 10 |
67 | 6311306072 | นายพีระภพ ศิริทองจักร์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
68 | 6311306820 | นายฉัตรนรินทร์ ถนอมญาติ | นิติศาสตร์ | 10 |
69 | 6311306838 | นายณัฐวุฒน์ โชติวรรณ | นิติศาสตร์ | 10 |
70 | 6311306846 | นางณิชา จอกแก้ว | นิติศาสตร์ | 10 |
71 | 6311306853 | นางสาววรรณกร รัตนราชชาติกุล | นิติศาสตร์ | 10 |
72 | 6311306887 | นางสาวอาริยา พลายชนะ | นิติศาสตร์ | 10 |
73 | 6311307802 | นางสาวสิริลดา ทองเรือง | นิติศาสตร์ | 10 |
74 | 6311308586 | นายอภิสิทธิ์ ทะเรรัมย์ | นิติศาสตร์ | 10 |
75 | 6311308941 | นางสาวกรรณิการ์ แพต่วน | นิติศาสตร์ | 10 |
76 | 6311308958 | นางสาวณัฏฐ์นรี ภูมิเดช | นิติศาสตร์ | 10 |
77 | 6311371873 | นางสาวเกวลิน ภูแย้ม | นิติศาสตร์ | 10 |
78 | 6311372558 | นางสาวพัณพิภัทร ชัยวิชิต | นิติศาสตร์ | 10 |
79 | 6011404016 | นายนรกร พิชาพงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
80 | 6311400425 | นางสาวสุพิชญา มลยงค์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 60 |
81 | 6311400441 | นางสาวณัฐพร สมประสงค์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
82 | 6311400458 | นายชัยวัฒน์ เมฆวัน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
83 | 6311400466 | นางสาวสุวนันท์ เขจรกลาง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
84 | 6311400482 | นางสาวนนทนัดดา สอดสี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
85 | 6311406304 | นายสิทธิชัย แก้ววิเศษ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
86 | 6311408821 | นายอัศวเทพ ยอดวารี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
87 | 6311411562 | นางสาวหอมแดง คำแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
88 | 6311411596 | นายอานิสงค์ บุญรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
89 | 6311411646 | นางสาวชนากานต์ ชัยแป้น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
90 | 6311411661 | นายวัชรพงศ์ พัวเนี้ยว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
91 | 6311411679 | นายอนิรุช สุขสวัสดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
92 | 6311411695 | นายมงคล ศรีรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
93 | 6311411737 | นายวันชัย อุปพันธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
94 | 6311411877 | นายสุรพล บุปผา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
95 | 6311471012 | นางสาวสิริยากร วงษ์เพ็ชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
96 | 6311471178 | นางสาวธมลวรรณ ดีโย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
97 | 6311471194 | นางสาวแนน แซ่ฉั่ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
98 | 6311472200 | นายวีระชัย เนตรมนต์ประภา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
99 | 6311472267 | นายกฤษณพรหม จันทร์แก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
100 | 6311472317 | นายนันทกร ช้ำเกตุ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
101 | 6311472663 | นางสาวขนิษฐา ไวยิ่งยุทธ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
102 | 6311472689 | นายเจตณัฐ น้อยจีน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
103 | 6311472697 | นางสาวเสาวรส ดินขุนทด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
104 | 6311472796 | นางสาวเมธินี ฤกษ์งาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
105 | 6311473570 | นางสาวรัตนาวลี น้อยพี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
106 | 6311473786 | นายธนาโชค เกิดหลำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
107 | 6211500175 | นางสาวอุมาพร เส้นทอง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
108 | 6211502643 | นายสุขดี สิงห์สา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6211503112 | นางสาวนราทิพย์ ทวีลาศ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
110 | 6211503120 | นางสาวปริศนา อนุกูล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
111 | 6211503138 | นางสาวอรวรรณ ศรีสุข | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
112 | 6211503518 | นางสาวอนิสา สองเมือง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
113 | 6211504904 | นายศศิน ยอดขาว | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
114 | 6311506163 | นางสาวชิโนรส แสงเพ็ญจันทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
115 | 6311506171 | นายซามีอัล ตุลอามาน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
116 | 6311506189 | นายจักรภัทร บุญเกลี้ยง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6311506197 | นายกิตติพัฒน์ บุรารักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
118 | 6311506205 | นายไชยากร ด้วยอำพันธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
119 | 6311506213 | นายอลงกรณ์ นวมนาฆะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 6311506239 | นางสาวจัสมิน สีงาม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 91 |
121 | 6311506247 | นางสาวพัชรพร พลจันทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 91 |
122 | 6311506254 | นายศตายุ เกษมโชติพัฒน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
123 | 6311506296 | นายวงศธร ทองอยู่ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
124 | 6311506312 | นายทรงวุฒิ ใคร่ครวญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
125 | 6311508854 | นายจิระ ดีสุคนธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
126 | 6311508953 | นายณัฐฐสิทธิ์ อยู่นิ่ม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |