1 | 6211200016 | นางสาวณิชภัทร เรือนอินทร์ | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6211200057 | นางสาวชนกนันท์ บุตรเนียม | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6211200073 | นางสาวทรัพย์พาภรณ์ สาคร | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6211200099 | นายณัฐกิตติ์ แซ่ลิ้ม | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6211200115 | นางสาวกรกนก แสงแดด | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6211200156 | นางสาวญาณิศา คุ้มขลิบ | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6211200636 | นางสาววรรณนิสา พุทธา | จิตวิทยา | 10 |
8 | 6211200644 | นางสาวสุพรรษา อบรองผาด | จิตวิทยา | 10 |
9 | 6211200651 | นางสาวอัลติมา ทับจ่าย | จิตวิทยา | 10 |
10 | 6211200693 | นายเพิ่มพูน จงอ่อน | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6211201147 | นางสาวปานชีวา ขุมทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211201154 | นายพิชย ไตรย์วาศน์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211201162 | นางสาวกมลฉัตร เพชรลับ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211201170 | นางสาวพิมพ์ชนก หาญกล้า | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211201188 | นางสาวชัญญรัช โคจีจุน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211201204 | นางสาวกุลวดี ขันคำ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211201212 | นางสาวณัฐกมล ภักดิ์เจริญ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211201253 | นางสาวกรรณิการ์ คูณภักดิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211201287 | นางสาวฐิติกาญจน์ ทองงาม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211201311 | นางสาวกนกวรรณ ชัยธานี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211201329 | นางสาวศิรินยา สุขมีกลิ่น | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6211201337 | นางสาวสุพัตรา พิมขวา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6211201352 | นางสาวซูไฮลา เจ๊ะแม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6211201592 | นางสาวเพชรประภา วันยาว | จิตวิทยา | 10 |
25 | 6211201634 | นางสาวกนิษฐา เฟื่องย้อย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211201659 | นางสาวกุลลดา แสงผา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6211201667 | นางสาวจุฑามาศ สีคำน้อย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6211201691 | นางสาวปทิตตา ทำทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6211201709 | นางสาวปิยะกร ศรีระวัตร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6211201725 | นางสาวศิริวรรณ ใบนิล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6211201733 | นางสาวอักษราภัค น้อยยาโน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6211202145 | นางสาวจิดาภา พุทธวงค์ | จิตวิทยา | 10 |
33 | 5711307065 | นายธีรภัทร อินทะเกตุ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
34 | 6111301757 | นางสาวสุทธิดา ประทุมรัตน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
35 | 6111305311 | นางสาวปุญญิษา เวชยันต์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
36 | 6111307325 | นายพ.ภสุ สมัครกิจ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
37 | 6211304735 | นางสาวอรัญญา สุขบัติ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6211305849 | นายวรวุฒิ แก้วแกมพุทธ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6311300658 | นายพิชิตชัย โพธิ์ชัย | นิติศาสตร์ | 10 |
40 | 6311304908 | นายภูผาเมฆ ภู่กันงาม | ดนตรีสากล | 10 |
41 | 6311304957 | นายสิทธิชัย เพ็ชรัตน์ | ดนตรีสากล | 70 |
42 | 6011408793 | นายนิพัฒน์ นาคแกมทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
43 | 6111401292 | นายพจวัฒน์ ทองปัญญา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
44 | 6111401318 | นายเหมรุจน์ วิเชียรซอย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
45 | 6111401326 | นายเชิดพงษ์ มายุรส | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
46 | 6111401359 | นางสาวบุษบา พริ้งชัยภูมิ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
47 | 6111401367 | นางสาวไปรยา อินควร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
48 | 6111401375 | นางสาวสรินธร บูรพา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
49 | 6111401409 | นายวชิรวิทย์ กิตติทรัพย์อรุณ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
50 | 6111401425 | นายณัฏฐ์ ขำเกษม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
51 | 6111401466 | นายอรรถพงษ์ สาสีมา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
52 | 6111402995 | นายสุพจน์ ภาศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
53 | 6111403603 | นางสาวพลอยรุ้ง ชมภูนาค | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
54 | 6111403645 | นายฐิติกร อึ้งอักษรไพโรจน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
55 | 6111403736 | นางสาวกุลธิดา สิทธิวงษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
56 | 6111403744 | นางสาวพิมพ์ลภัส สุภิสิงห์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
57 | 6111403751 | นางสาวภาชินี ใจแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
58 | 6111403769 | นายพงศ์ธร ลิ้มยิ่งเจริญสุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
59 | 6111405384 | นายอนุเทพ แสงคง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
60 | 6111406432 | นางสาวประภัสสร ด้วงพิทักษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
61 | 6111406473 | นายจักรพันธ์ จันทร์ขำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
62 | 6111406507 | นางสาวณิรชา คำสวัสดิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
63 | 6111406549 | นางสาวศรัณยา ศรีวิรัญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
64 | 6111407752 | นายณัฐพล อินทรศุภมาตย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
65 | 6111407760 | นายธนพล ยิ้มพักตร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
66 | 6111409071 | นายชลันธร ริ้วดำรงค์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
67 | 6111409311 | นายอาทิตย์ ตองอ่อน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
68 | 6211400145 | นางสาวสรัญญา พุกประจบ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
69 | 6311400961 | นางสาวกชกร ธานีรัตน์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
70 | 6311414210 | นายอรงค์กร ดนตรี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
71 | 6311414236 | นางสาวณัฏฐณิชา ยงยศยิ่ง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
72 | 6311471046 | นางสาวเกวลิน แก่นจันทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
73 | 6311473521 | นางสาวกานติมา ปานเปรม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
74 | 6311473539 | นางสาวชิตชนก ชูแนม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
75 | 6211502643 | นายสุขดี สิงห์สา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
76 | 6211503112 | นางสาวนราทิพย์ ทวีลาศ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
77 | 6211503120 | นางสาวปริศนา อนุกูล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
78 | 6211503138 | นางสาวอรวรรณ ศรีสุข | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
79 | 6211503518 | นางสาวอนิสา สองเมือง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
80 | 6211503963 | นายวีรชาติ ชะนะโรค | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
81 | 6211503971 | นายจีรพันธ์ ชะงอนรัมย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
82 | 6211504904 | นายศศิน ยอดขาว | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
83 | 6211505265 | นายรัชพล เชื้อนิล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
84 | 6211505703 | นายพงศ์ภรณ์ เดชะผล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
85 | 6311501255 | นางสาวสายธาร เมฆศรี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
86 | 6311501313 | นางสาวเสาวลักษณ์ เหิมขุนทด | อาหารและโภชนาการ | 10 |
87 | 6311501321 | นางสาวชลธิชา ศรีน้อยเมือง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
88 | 6311501362 | นายกรรกนก จุลตรี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
89 | 6311501602 | นางสาวทัศนีย์ ประหยัดยอด | อาหารและโภชนาการ | 10 |
90 | 6311504242 | นางสาวอริสรา ร่มลำดวน | อาหารและโภชนาการ | 10 |