1 | 6211200016 | นางสาวณิชภัทร เรือนอินทร์ | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6211200040 | นางสาวสุพัตรา ชำนาญจุ้ย | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6211200057 | นางสาวชนกนันท์ บุตรเนียม | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6211200073 | นางสาวทรัพย์พาภรณ์ สาคร | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6211200081 | นางสาวสุพิณฑา ฟักเจริญ | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6211200099 | นายณัฐกิตติ์ แซ่ลิ้ม | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6211200115 | นางสาวกรกนก แสงแดด | จิตวิทยา | 10 |
8 | 6211200214 | นางสาวอัจฉราภรณ์ อันทฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211200305 | นางสาวภานุมาศ จันทร์ศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211200313 | นางสาวศศิธร ศรีรักษา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211200545 | นางสาวญาณี โพธิ์ทอง | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6211200644 | นางสาวสุพรรษา อบรองผาด | จิตวิทยา | 10 |
13 | 6211200669 | นายเชาว์ธีรโรจน์ ยศคงปัญญา | จิตวิทยา | 10 |
14 | 6211200685 | นายพุทธิพงศ์ พันมหา | จิตวิทยา | 10 |
15 | 6211200693 | นายเพิ่มพูน จงอ่อน | จิตวิทยา | 10 |
16 | 6211200701 | นายศรุทตินันท์ บุญลิเดช | จิตวิทยา | 10 |
17 | 6211200776 | นายสหัสวรรษ สิงห์ลี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211200784 | นางสาวสิรินภารัตน์ อริยะธุกันต์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211200792 | นางสาวสุพัตรา นิเรียงรัมย์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211201030 | นางสาวพรสุดา สิบโท | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211201048 | นางสาวนันชิตา ซิ้มเทียม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6211201071 | นางสาวปิยภัสร์ บุญฤทธิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6211202145 | นางสาวจิดาภา พุทธวงค์ | จิตวิทยา | 10 |
24 | 6211202194 | นางสาวปณิดา พานิช | จิตวิทยา | 10 |
25 | 6211202236 | นางสาวพัชรพร สมนึก | จิตวิทยา | 10 |
26 | 6111304785 | นายธัญนุทัศน์ รอดมั่นคง | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 6111305576 | นางสาวจุฑามาส ชูพิน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
28 | 6211300881 | นางสาวจิรนันท์ สุขเกษม | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
29 | 6211300899 | นายธนภัทร โอสถานนท์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
30 | 6211300915 | นางสาววิภาวี ชิรานนท์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
31 | 6211301301 | นางสาวชนกานต์ อุดมศักดิ์ไพศาล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
32 | 6211301335 | นางสาวศศิประภา ดวงแก้ว | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
33 | 6211301350 | นายกันตพิชญ์ จิตพลี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
34 | 6211301368 | นางสาวกาญจนศิริ มีฉวี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
35 | 6211301384 | นางสาววรกมล เฟื่องฟุ้ง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
36 | 6211301418 | นางสาวเสาวลักษณ์ พันธุ์ขนุน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
37 | 6211303307 | นางสาวมัณฑนา ทุนดี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
38 | 6211303596 | นางสาวเอมวลี ใจหมั้น | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
39 | 6211303604 | นายกฤตพัฒน์ จิตแจง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
40 | 6211303638 | นายพงศกร พัฒนพันธ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
41 | 6211303646 | นายพรหมพิริยะ รัตนวิจิตร | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
42 | 6211304685 | นางสาวโยษิตา ทองอิน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
43 | 6211306250 | นางสาวเบญญา คำมูล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
44 | 6211306771 | นายพงศกร นวลยี่ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
45 | 6211306821 | นายภูผา พิทักษ์ทนต์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
46 | 6211306896 | นางสาวกมลรัตน์ เพชระบูรณิน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
47 | 6311305012 | นายปฏิภาณ ปาณะศารทูล | ดนตรีสากล | 10 |
48 | 6111400351 | นางสาววลัยรุจน์ วัณณรถ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
49 | 6111403017 | นางสาวเจนจิรา อินทะสร้อย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
50 | 6111403074 | นางสาวศรารัตน์ บัวแดง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
51 | 6111409246 | นายภานุพงศ์ เอื้อพัฒนวนิช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
52 | 6211400277 | นางสาวกาญจนา เพราะกระโทก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
53 | 6211400293 | นางสาวกุลธิดา ฤทธิศักดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
54 | 6211400301 | นางสาวชมพูนุท เมรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
55 | 6211400327 | นายวทันย์ กองศักดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
56 | 6211400335 | นางสาววรางคณา ช่างลอย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
57 | 6211400343 | นางสาววิลาวรรณ คำจันดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
58 | 6211400350 | นางสาวสุมิตรา มีชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
59 | 6211401671 | นางสาวณัฐถิณี กลั่นสุภา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
60 | 6211401689 | นายบุญฤทธิ์ บุญฤทธิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
61 | 6211401754 | นางสาวสรัญญา อุตรวิเชียร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
62 | 6211401770 | นายอมรเทพฤทธิ์ สกลกาญจนกิจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
63 | 6211402778 | นางสาวธดากรณ์ ศูนย์กลาง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
64 | 6211402794 | นางสาวสิรินาถ อั้งเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
65 | 6211402802 | นางสาวอธิชา สุขประเสริฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
66 | 6211402836 | นายชัชวาลย์ เทวา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
67 | 6211403479 | นายบัลลังก์ สินพิทักษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
68 | 6211404584 | นางสาวภัสรา วงศ์จันทร์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
69 | 6211405359 | นางสาวกฤติยา ลีลาน้อย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
70 | 6211405375 | นางสาวมณีนุช พูลเพิ่ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
71 | 6211405383 | นายภาณุวัฒน์ สถาน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
72 | 6211405417 | นางสาวกมลลักษณ์ จิตรภิรมย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
73 | 6211405441 | นายเมธาสิทธิ์ ศศิสัจจา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
74 | 6211405466 | นายคมปกร หอไพศาลสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
75 | 6311400268 | นางสาวดุสิตา หมุ่ยมาศ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
76 | 6311400961 | นางสาวกชกร ธานีรัตน์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
77 | 6311401225 | นางสาวอักษราภัค ประกอบมี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
78 | 6311401324 | นางสาวชฏากาญจน์ เวียงวีระ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
79 | 6311408821 | นายอัศวเทพ ยอดวารี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
80 | 6311411208 | นายกรทักษ์ ทองดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
81 | 6311411273 | นางสาวชนิสรา อินทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
82 | 6311414210 | นายอรงค์กร ดนตรี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
83 | 6311414236 | นางสาวณัฏฐณิชา ยงยศยิ่ง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
84 | 6311471046 | นางสาวเกวลิน แก่นจันทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
85 | 6311471541 | นายอาชวิต โพธิวรรณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
86 | 6311471616 | นายมหาสมุทร หนูนารถ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
87 | 6311471632 | นายวรพล ปานไทย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
88 | 6311471640 | นายญาณารณพ เศรษฐประณัยน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
89 | 6311471665 | นายกิตติธัช ทองณรงค์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
90 | 6311472572 | นายสหัสวรรษ พงษ์ด้วง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
91 | 6311472622 | นายเอกรินทร์ ศรีทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
92 | 6311472762 | นายธรรธวัช สุตันตานนท์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
93 | 6311472770 | นายโปษัณ พงษ์ช้าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
94 | 6311473109 | นายปริญญา มั่นคง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
95 | 6311473158 | นายกชกร ก่อทรัพย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
96 | 6311473521 | นางสาวกานติมา ปานเปรม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
97 | 6311473539 | นางสาวชิตชนก ชูแนม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
98 | 5811500940 | นายพรเสก พรพิทักษ์พงศ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |
99 | 6111500978 | นายนภัส พรสวัสดิ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
100 | 6111500986 | นายอำพล อาจหาญ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
101 | 6111504301 | นายภูรินท์ พุฒซ้อน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
102 | 6111504319 | นายพิชญุตม์ สมุทรถา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
103 | 6111505126 | นางสาวสุรางคนางค์ บุญผุย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
104 | 6111505159 | นายศุภฤกษ์ จิตงามพงศ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
105 | 6111505167 | นายนรากร แสนเยีย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
106 | 6111505720 | นายหัสวรรษ ตั้งใจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
107 | 6111505761 | นายบุญฤทธิ์ สุนทรพินิจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
108 | 6211501504 | นางสาวปิยนุช ดีนทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6211501660 | นายศุภกิจ แซ่ฉั่ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 6211501769 | นายสุรชัย เทศนา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6211501777 | นายเสฎฐวุฒิ พรมมินทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 6211501785 | นายอภิทัญ สุขหวาน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 6211700015 | นางสาวจิรวดี คงพรหม | การแพทย์แผนจีน | 10 |
114 | 6211700031 | นางสาวธนชนันท์ นาควงค์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
115 | 6211700049 | นางสาวเบญจรัตน์ ชูชาติ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
116 | 6211700056 | นางสาวปภัสสร พรมแก้ว | การแพทย์แผนจีน | 10 |
117 | 6211700064 | นางสาวโยษิตา ชัยมงคล | การแพทย์แผนจีน | 10 |
118 | 6211700072 | นางสาววนัสญาพร สอนหลง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
119 | 6211700106 | นางสาวพัชรกมล ไม้สถิตย์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
120 | 6211700148 | นางสาววันมูซีร่า มะเด็ง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
121 | 6211700155 | นางสาวสุชัญญา วงศ์กาฬสินธุ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
122 | 6211700197 | นายคุณากร โพธิ์ทอง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
123 | 6311503426 | นายชากิร มูนิคม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
124 | 6311503442 | นายชัยรินทร์ กังวาลตันติวงศ์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
125 | 6311503962 | นายวุฒิภัทร จิดาภาศิริกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
126 | 6311505843 | นายปรัชญา รัตนสำอางค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
127 | 6211700189 | นายกวินทร์ณกรณ์ สาลีบุญ | การแพทย์แผนจีน | 10 |