1 | 6211200115 | นางสาวกรกนก แสงแดด | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6211200156 | นางสาวญาณิศา คุ้มขลิบ | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6211200164 | นางสาวอังคณา บุญหลี | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6211200206 | นางสาวสู่ขวัญ พิมสาร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211200271 | นางสาวอรอุมา สระแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211200511 | นางสาวกัณฐิกา ฤกษ์ขนิษฐา | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6211200529 | นางสาวจันจิรา ภิบาลพล | จิตวิทยา | 10 |
8 | 6211200602 | นางสาวพัชริกา เขื่อนแก้ว | จิตวิทยา | 10 |
9 | 6211200636 | นางสาววรรณนิสา พุทธา | จิตวิทยา | 10 |
10 | 6211200644 | นางสาวสุพรรษา อบรองผาด | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6211200651 | นางสาวอัลติมา ทับจ่าย | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6211201089 | นางสาวพุธิตา โรจนาภา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211201097 | นางสาวทิวธิวา พิลัย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211201121 | นางสาววรรณภา พลชะลี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211202186 | นางสาวนิติญา จิตรัก | จิตวิทยา | 10 |
16 | 6211202244 | นางสาวพิมพ์ตะวัน ศิลาอ่อน | จิตวิทยา | 10 |
17 | 6011304992 | นายศราวุธ ไผ่แสวง | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
18 | 6011305031 | นางสาวภฆมน มีใหญ่ | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ | 10 |
19 | 6211300014 | นายศราวุฒิ อุทัยแสน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211300030 | นางสาวปารณีย์ โชติฐิติพัทธ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211300097 | นายกฤตพล ลี้เทียน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6211300931 | นายอิทธิพล แก้วกัณหา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
23 | 6211301269 | นางสาวสุทธิดา ฉิมเทียม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6211302077 | นายสุรินทร์ สีม่วง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6211302978 | นางสาวกรวิภา สอนบุปผา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211303059 | นางสาวพีรยา จันทรังษี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6211303067 | นางสาวมณีวรรณ ประกอบชัย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6211303125 | นางสาวสุดาพร เรืองเดช | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6211303133 | นางสาวสุนิสา จันดี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6211303158 | นางสาวอัยรดา สและหมัด | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6211303166 | นางสาวอินทิรา จันทร์ศิริ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6211303257 | นางสาวกษมา แก้วปัญญา | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
33 | 6211303299 | นางสาวพุทธิชา ทาแกง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
34 | 6211303422 | นางสาวนพรัตน์ โตทรัพย์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6211303430 | นางสาวนุชนาฎ ครุธทะยาน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6211303448 | นางสาวปริญากรณ์ ปานหลิม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6211303554 | นางสาวณัฐริกา พะนิรัมย์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
38 | 6211303562 | นางสาวพัชราพร นามเอี่ยม | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
39 | 6211303661 | นายภูวนาท พูลศรี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
40 | 6211304784 | นางสาวศิริวรรณ์ เนื้อนวน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6211305716 | นางสาวณัฏฐณิชา ถุงอนันติกานนท์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6211305849 | นายวรวุฒิ แก้วแกมพุทธ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6211306946 | นายวันชัย แซ่เจียง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6311300953 | นางสาวณัฐสุดา ประถมวงษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
45 | 6311304643 | นางสาวกชพร แสนพล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
46 | 6311306366 | นางสาววรวรรณ พิมพ์สุวรรณ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
47 | 6311306408 | นางสาวธนิสา ตั่นบี่ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
48 | 6311306572 | นางสาวทิวสน สืบวงศ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
49 | 6311306580 | นายฉัตรชัย นาคกร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
50 | 6311306598 | นางสาวอารยา สุวลักษณ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
51 | 6311306606 | นายธรรพ์ณธร สวนตะโก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
52 | 6311306614 | นางสาววนิดา สีสอาด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
53 | 6311306622 | นางสาวธันยวีร์ ทวีพูนชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
54 | 6311306770 | นายทรัพย์ธันวา พานิชย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
55 | 6311306788 | นายพรวัฒน งามเสงี่ยม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
56 | 6311306796 | นางสาวพลอยไพลิน ศรสุรินทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
57 | 6311306804 | นางสาวแสงระวี ธรรมเจริญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
58 | 6311306812 | นางสาวอทิตยา ทองหีด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
59 | 6311307190 | นายหัตถพล นาคสวาสดิ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
60 | 6311307208 | นายอนุวัฒน์ นุชน้อย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
61 | 6311307687 | นายพิพัฒน์ วังสองชั้น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
62 | 6311307695 | นายพีรพัฒน์ ชุมแสง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
63 | 6311307703 | นางสุภาพร โอชา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
64 | 6311307943 | นางสาวธนพร นาคีสถิตย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
65 | 6311307976 | นางสาวณัฐพร สกุลเจริญขวัญใจ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 91 |
66 | 6311308115 | นางสาวปวรรัตน์ คำศิริ | นิติศาสตร์ | 10 |
67 | 6311308164 | นายวิติ กุลสิโร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
68 | 6311308883 | นางสาวจิราวรรณ บุญทันเสน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
69 | 6311308966 | นางสาวกรรติกา เส็นขาว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
70 | 6311308974 | นางสาวพิชชิฌา ชาชะ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
71 | 6311309071 | นายธนากรณ์ นันทเพชร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
72 | 6311309477 | นายสุรศักดิ์ ขุนธาตุ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
73 | 6311309709 | นางสาวภัคจิรา แสงมณี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
74 | 6311309717 | นายวรวิช อาศิรสิริวาณิช | รัฐประศาสนศาสตร์ | 91 |
75 | 6311314186 | นางสาวยลรดา อภิสนธ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
76 | 6311371764 | นางสาวฐิตสา วรรณวิจิตร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
77 | 6311371931 | นางสาวชลิลดา ชาลีพรมมา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
78 | 6311372152 | นางสาวสุนิสา วาลุลัง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 91 |
79 | 6311372293 | นางสาวพัชรินทร์ แจ้งศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
80 | 6311372426 | นางสาวพิชญาภา ทรัพย์วัฒนา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 91 |
81 | 6311372434 | นายฐิติวัฒน์ เส็นขาว | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
82 | 6311372624 | นางสาวชลธิชา เอียดมุสิก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
83 | 6311372731 | นายอันดามัน หนูนารถ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
84 | 6311372855 | นางสาวศิรินยาวดี สสนอาษา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
85 | 6311372954 | นางสาวนลินี เอมโอด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
86 | 5911405032 | นางสาวต้นอ้อ เพียรทำการ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
87 | 5911405156 | นายธีรภัทร์ วังอาจ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
88 | 5911405354 | นางสาวญาธิดา วงค์ตาขี่ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
89 | 5911411006 | นายปริยะ รวมลาภ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
90 | 5911411188 | นางสาวปาณิสรา ชาติขุนทด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
91 | 6111402233 | นายภาคภูมิ ภาณุทัต | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
92 | 6111403496 | นายธนาธิป ณ บางช้าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
93 | 6211404683 | นางสาวนุชรี เพชรชัยนนท์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
94 | 6211406647 | นายสีหนาท เต็มสงสัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
95 | 5911501145 | นายนิติพัฒน์ มานะสัมพันธ์สกุล | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
96 | 5911503794 | นายฐานทัพ พลอยนุช | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
97 | 6021504722 | นายเพชรชระ ฝากญาติ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
98 | 6021504763 | นายจิรายุทธ เที่ยงธรรม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
99 | 6111502107 | นางสาวธนภรณ์ เทียนชัย | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
100 | 6111502255 | นางสาวปวริศา ลลิตจิรกุล | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
101 | 6111505316 | นางสาวชลธิชา เปรมศรี | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
102 | 6111506793 | นายจารุพัฒน์ เฉลิมชัยชวลิต | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
103 | 6211502692 | นางสาวรออายู มาหะมุ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
104 | 6211502700 | นางสาวสุมาตา สุกี | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6311500885 | นายจตุพร รักธรรม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 6311503293 | นายพงศกร วงศ์วาน | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
107 | 6311503392 | นางสาวรัชนี บ่อคำ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6311503400 | นางสาวเจนจิรา ชาติไทยเจริญ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6311503749 | นางสาวสุจิตรา ปานมาก | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
110 | 6311505033 | นายวายุ วาเลง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
111 | 6311505090 | นายณัฐกมล ภัสสรภาคย์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
112 | 6311505512 | นางสาวจิตรานุช หงษ์ภูมี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
113 | 6311505975 | นางสาวทัศนีย์ ทองศิริ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
114 | 6311505983 | นางสาววรัชยา หมีปาน | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
115 | 6311505991 | นางสาวอัญชลีย์ นวลศรีฉาย | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
116 | 6311506270 | นางสาววรรณรัตน์ หมีดาษ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
117 | 6311508995 | นายกวี พุ่มวงค์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |