1 | 6311201203 | นางสาวสุวิสา ยอดสิงห์ | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6311201567 | นางสาวชลลดา บุตรภักดี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311201575 | นางสาววิภาวรรณ พริ้งเพราะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311201583 | นางสาววิไลพร ปรางทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311201591 | นางสาวทัศพร สิงห์ศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311201609 | นางสาวพรลภัส สิงห์ศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311201617 | นางสาวชลธิดา เพียงตา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311201633 | นางสาวนภาทิพย์ เกิดบ้านตะเคียน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6311201674 | นางสาวกมลวรรณ วัฒนกูล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6311201682 | นางสาวพิมพ์นันทา รัตนาภา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6311202011 | นางสาวสมฤดี ดอเลาะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6311202029 | นางสาวรจนา ตาริน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6311202037 | นางสาวอโนมา นาเรียงรัตน์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6311202045 | นางสาวนภาพันธ์ ประทุมมา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6311202052 | นางสาวกานต์พิชชา ลีลาธรรมสัจจะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6311202060 | นางสาวอชิรญาณ์ ปราบโรค | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6311202078 | นางสาวรัตติกาล คำแว่น | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6311202086 | นางสาวเยาวภักดิ์ ทากาศ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6311202102 | นางสาวกัญญาณัฐ ดียิ่ง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6311202110 | นางสาวรัชณีกร ดวงสินธ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6311202136 | นางสาวศศิกานต์ ชายทุ่ย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311202185 | นายกีรติกร เพ็งล่อง | จิตวิทยา | 10 |
23 | 6311202219 | นางสาวธัญญรัศม์ เกิดพุฒ | จิตวิทยา | 10 |
24 | 6311202342 | นางสาวกิ่งแก้ว นาคกัน | จิตวิทยา | 10 |
25 | 6311202359 | นางสาวเจนจิรา เพชรใหม่ | จิตวิทยา | 10 |
26 | 6311202417 | นางสาวศิริธร พ่วงแพร | จิตวิทยา | 10 |
27 | 6311202433 | นางสาวนัดทิดา วงษ์ดารา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311202664 | นางสาวกานดา ปัสสาสัย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311202862 | นางสาวธัญรดี แก้วแดง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6311202979 | นางสาวนพลักษณ์ ฐิตเจริญวัฒน์ | จิตวิทยา | 10 |
31 | 6311203035 | นางสาวธิดารัตน์ สราทเจริญ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6311203050 | นางสาวภัณฑิยา บุญมี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6311203159 | นางสาวณุทัยทิพย์ เสะยามา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 5911300373 | นายชญาวุฒิ วชิรขจรวงษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
35 | 5911303153 | นายเอกสินธุ์ เอกอักษราภรณ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
36 | 6111302862 | นายพงศ์ภีระ จิณานิกรณ์ | ดนตรีสากล | 10 |
37 | 6111304330 | นายธนาธิป บุญเกิด | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
38 | 6111305725 | นายพีระวัฒน์ โพธิ์พักตร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
39 | 6211302465 | นางสาววิมลรัตน์ เขียวจำรัส | ภาษาอังกฤษ | 10 |
40 | 6211305096 | นางสาวธนพร ภูโทสุด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
41 | 6211306490 | นางสาวนภัสวรรณ ทะลือ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
42 | 6211306516 | นางสาวนริศรา ธรรมเสถียร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
43 | 6211306565 | นางสาวรินรณี บูราณ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
44 | 6211306581 | นางสาวชลนิภา ดังใหม่ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
45 | 6211306599 | นางสาวศรัญญา ทิ้งโคตร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
46 | 6311305819 | นางสาวสุธิมา เกตุดิลกชัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
47 | 6311306713 | นางสาวอัญชลี บุญไทย | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6311306721 | นายชัชภัฏ พันธุ์จึงเจริญ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6311306739 | นายอานนท์ สุขจิตต์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6311306747 | นายพัสกร ละออ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6311306754 | นายณัฐวุฒิ เจนเกษกรณ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6311306929 | นายปุณณวิชญ์ จ้อยบรรดิษฐ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
53 | 6311307539 | นางสาวจตุพร บุญมา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6311307547 | นางสาวปภัสร์นันท์ โชควัชรประดิษฐ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6311307570 | นายศิริพงศ์ เดชปัญญาวิมล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6311371824 | นายพีรวัส ศิริขวา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
57 | 6311372590 | นางสาวนัฐธฬิณี บุญเรืองสัมฤทธิ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6311372822 | นายศีรชัช วงษ์สุวรรณ | ดนตรีสากล | 10 |
59 | 6311411141 | นายธีรศักดิ์ อภัยยา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
60 | 6311411190 | นางสาวพรพิชชา เลิศประกายแสง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
61 | 6311411216 | นางสาวฐิติมน นันโท | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
62 | 6311411240 | นายรักชาติ แสงอ่อน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
63 | 6311411265 | นายชัชพงษ์ นาคอุดม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
64 | 6311411299 | นางสาวพาโชติ ทำนองนาค | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
65 | 6311412545 | นายเจษฎาพร บุญสอน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
66 | 6311471699 | นางสาวภัสสร โพธิ์หมวก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
67 | 6311472069 | นายชาคริต ช่วยคูณ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
68 | 6311472101 | นายอัมรินทร์ โสดกลาง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
69 | 6311472119 | นางสาวเอเซีย เลาะมณี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
70 | 6311472176 | นางสาววิสาครินทร์ อ่อนศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
71 | 6311472234 | นายเกรียงไกร บุญเยี่ยม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
72 | 6311472473 | นายรัชชานนท์ จันทร์เทพย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
73 | 6311472812 | นายกฤติธพัฒน์ ชงเชื้อ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
74 | 6311473331 | นายปกรณ์ ยางงาม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
75 | 6311473448 | นายมงคล สายแวว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
76 | 6311473752 | นายภัทรธร อิบรอฮีม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
77 | 6011504674 | นายนภัสกรณ์ สิงห์ซอม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
78 | 6111500499 | นายกิตติภัทร์ ลาสา | อาหารและโภชนาการ | 10 |
79 | 6111502750 | นางสาวศศิธร อินนุ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
80 | 6111503550 | นายปัณณธร จิระวัฒนกุล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
81 | 6111503568 | นางสาวจุฑาภัค เชื้ออินทร์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
82 | 6111503634 | นางสาวจุฑารัตน์ วงศ์สุข | อาหารและโภชนาการ | 10 |
83 | 6111505431 | นายนัฐพร แดงสุภา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
84 | 6211500324 | นางสาวจิราภรณ์ ทศภา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
85 | 6211500563 | นายรัฐพล จันทร์นิยม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
86 | 6211501181 | นายกัมปนาท พาสุวรรณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
87 | 6211501231 | นายจักรพรรดิ์ ตุ้ยวงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
88 | 6211501363 | นายธนกร กุลสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
89 | 6311502105 | นายคชา ศุกรเศษ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
90 | 6311502303 | นายรัชภาคย์ ศรีชาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
91 | 6311502485 | นายธนภัทร ปุ่นประโคน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
92 | 6311502527 | นายพีรวิชญ์ มณีศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
93 | 6311502923 | นายทัศภัส ชมดวง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
94 | 6311504747 | นายธนโชติ อับดุลเลาะห์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
95 | 6311506049 | นายชาลิตา อุตส่าห์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 60 |
96 | 6311508870 | นายอภิสิทธิ์ หลักงาม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
97 | 6311508953 | นายณัฐฐสิทธิ์ อยู่นิ่ม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |