1 | 6311200056 | นางสาวนภัสสิริ อินชู | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311200189 | นางสาวเกศรินทร์ เจริญเขต | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311200270 | นางสาวธิติมา ศรีเมือง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311201377 | นางสาวธมลวรรณ น้อยอ่อน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311201443 | นางสาวอรจิรา อาญาฟ้า | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311201476 | นางสาวอังสนา อามะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311201484 | นางสาวจิราวรรณ ธาวุฒิสกุล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311201492 | นางสาวอริสรา คึ้มภูเขียว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211301673 | นายรัฐศาสตร์ เสาทองหลาง | ดนตรีสากล | 10 |
10 | 6221300665 | นายกันตพงศ์ กลางโนนงิ้ว | ดนตรีสากล | 10 |
11 | 6221300723 | นายชุณพันธ์ สุคนธทรัพย์ | ดนตรีสากล | 10 |
12 | 6221300822 | นายริวทาโร่ ณัชพล โอซาไน | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 6221300830 | นายวชิรวิทย์ สง่าแสง | ดนตรีสากล | 10 |
14 | 6221300855 | นายศุทธา นารีรักษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 6221300897 | นายสุภัทร ปานมณี | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6311300641 | นางสาวปิยมาศ โคตะมี | นิติศาสตร์ | 10 |
17 | 6311300740 | นางสาวพิชชญา นินทระ | นิติศาสตร์ | 10 |
18 | 6311300773 | นางสาวสุพิชชา ปิ่นสุวรรณ | นิติศาสตร์ | 10 |
19 | 6311302266 | นางสาวรุ้งตะวัน พึ่งเป้า | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
20 | 6311302308 | นางสาวนวพร ทองจันทร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
21 | 6311302316 | นางสาวณัฐณิชา กระจับหอม | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
22 | 6311302332 | นางสาวสุมินตรา ทิมสอน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
23 | 6311302340 | นางสาวนันท์นิชา ชมปรีชา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
24 | 6311302399 | นายสุกิจ จันทร์เพ็ญ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
25 | 6311303280 | นางสาวรัตนาวลี พันธ์ศรี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
26 | 6311303298 | นายจักรพรรณ ฟักบาง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
27 | 6311303314 | นายนพดล แพรกปาน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
28 | 6311303330 | นายพรรษวุฒิ หงษ์ทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
29 | 6311303348 | นายจิโรจ รักวงษ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
30 | 6311303355 | นางสาวภัทธมนต์ ศรีทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
31 | 6311303439 | นายสรวิศ หมื่นสาร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
32 | 6311303447 | นางสาวจงรัก บางพล | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
33 | 6311304189 | นางสาวอนัญญา ทัพสิทธิ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 70 |
34 | 6311304221 | นางสาวนันท์นภัส พรรณานิคม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
35 | 6311304825 | นายธนพัฒน์ วิรมิตรชัย | ดนตรีสากล | 10 |
36 | 6311305178 | นางสาวศุภาพร โพธิ์พุ่ม | นิติศาสตร์ | 10 |
37 | 6311305228 | นายอัมรินทร์ ทองมา | นิติศาสตร์ | 10 |
38 | 6311305244 | นางสาวรมย์สุภา สว่างใจ | นิติศาสตร์ | 10 |
39 | 6311305699 | นางสาวณิชาภัทร อุประแก้ว | นิติศาสตร์ | 10 |
40 | 6311305772 | นางสาวนิภาพรรณ โยธานันท์ | นิติศาสตร์ | 10 |
41 | 6311306002 | นางสาวปวีณา สาคร | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
42 | 6311306630 | นางสาวศศิวิมล วัชราธิวัฒน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
43 | 6311306648 | นายทักษิณ แก้วสว่าง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
44 | 6311306689 | นายภูพาน ทองพุก | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
45 | 6311306820 | นายฉัตรนรินทร์ ถนอมญาติ | นิติศาสตร์ | 10 |
46 | 6311306838 | นายณัฐวุฒน์ โชติวรรณ | นิติศาสตร์ | 10 |
47 | 6311306853 | นางสาววรรณกร รัตนราชชาติกุล | นิติศาสตร์ | 10 |
48 | 6311307075 | นางสาวจารุวรรณ เกลียวทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
49 | 6311307802 | นางสาวสิริลดา ทองเรือง | นิติศาสตร์ | 10 |
50 | 6311308586 | นายอภิสิทธิ์ ทะเรรัมย์ | นิติศาสตร์ | 10 |
51 | 6311308941 | นางสาวกรรณิการ์ แพต่วน | นิติศาสตร์ | 10 |
52 | 6311309253 | นายธนัชชา โชคบัณฑิต | ดนตรีสากล | 10 |
53 | 6311309279 | นายปิยะวัฒน์ มั่นยืน | ดนตรีสากล | 10 |
54 | 6311309287 | นางสาวอลิษพัชร์ ไชยเหนือ | ดนตรีสากล | 10 |
55 | 6311309311 | นายภานุเดช จั่นบุบผา | ดนตรีสากล | 10 |
56 | 6311309345 | นายศิรศักดิ์ กันดวง | ดนตรีสากล | 10 |
57 | 6311309352 | นายหัสดี พาคำ | ดนตรีสากล | 10 |
58 | 6311309493 | นางสาวชนาภัทร ทวีชาติ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
59 | 6311309857 | นายกรวิชญ์ คุ้มชาวนา | นิติศาสตร์ | 10 |
60 | 6311372012 | นายปกรณ์ มาแสง | ดนตรีสากล | 10 |
61 | 6311372053 | นายภูริพัฒน์ สง่าแสง | ดนตรีสากล | 10 |
62 | 6311372145 | นายดนัยศิษฎ์ แสงโพธิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
63 | 6311372350 | นายทวัชชัย สุริยะ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
64 | 6311372558 | นางสาวพัณพิภัทร ชัยวิชิต | นิติศาสตร์ | 10 |
65 | 6311372673 | นางสาวสิวาลัย เสมอสมัย | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
66 | 6311372681 | นางสาวสุพิชญา ฟักบาง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
67 | 6311373044 | นายปารเมฆ โพธิกุล | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
68 | 6011406219 | นางสาวสุธิตา ริมทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
69 | 6011406292 | นางสาวกนกกาญจน์ เอื้อกฤดาธิการ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
70 | 6011406326 | นายชยุตพงษ์ สุริย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
71 | 6011406474 | นางสาวจันทร์จิฬา วิเชียรบุตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
72 | 6111404924 | นายพีรพัฒน์ มณีวรรณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
73 | 6111404940 | นายภานุพงษ์ ภาคบูรณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
74 | 6111405137 | นายหฤทธิ์ ช่วยชุมพล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
75 | 6111407737 | นายณชัย สมบูรณ์สุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
76 | 6211404873 | นางสาวภัททิยา ศรีทองอินทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
77 | 6311411109 | นางสาวเมฒิตา หนูน้อย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
78 | 6311471657 | นายนพรัตน์ เตจะนิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
79 | 6311472465 | นางสาวประสมทรัพย์ อินอ่อน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
80 | 5911502986 | นางสาวกัลยาณี ยิดชัง | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
81 | 6111504749 | นายสยาม ผ่องศรีใส | อาหารและโภชนาการ | 10 |
82 | 6211500034 | นางสาวรัตนชาติ บูรณะเสรี | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม | 10 |
83 | 6211505992 | นายปณะวัจน์ รัตโนภาสเรืองโชติ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 70 |
84 | 6311500067 | นายวชระ เวินขุนทด | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
85 | 6311500398 | นายธีรภัทร ฟุ้งเฟื่อง | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
86 | 6311500497 | นายพีรพัฒน์ วสุตตมรัต | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
87 | 6311500729 | นางสาวศริณยา หงษ์บิน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
88 | 6311500778 | นายญาณสัณห์ สุวรรณรัตน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
89 | 6311501065 | นายอภิวัฒน์ แซ่คู | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
90 | 6311501412 | นายสรัช สวัสดีแป้น | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
91 | 6311501479 | นายคเชนทร์ ผลลำเจียก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
92 | 6311501735 | นายณคุณ สมนันชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
93 | 6311501891 | นายกฤษดา เดชโบราณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
94 | 6311502410 | นายวีรภัทร พิมพา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
95 | 6311502675 | นายอมรชัย เอมอุไร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
96 | 6311502741 | นายเกรียงไกร เกรียงเพียรพงศ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
97 | 6311503764 | นายรชฏ อนันทวรรณ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
98 | 6311503814 | นายอธิวัฒน์ วังกาใจ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
99 | 6311503863 | นายปรมี สวนชัยภูมิ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
100 | 6311504440 | นายธนฤทธิ์ แสงจันทร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
101 | 6311504663 | นายเทพพิทักษ์ จรีวัฒน์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
102 | 6311504671 | นายวีระพงษ์ สีโสภา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
103 | 6311504887 | นายศักรินทร์ เกิดผลจันทร์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
104 | 6311504945 | นายภาณุวิชญ์ ธารศรีสะ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
105 | 6311504960 | นายเทิดมงคล แสงศรีจันทร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
106 | 6311505157 | นายเกรียงไกร มหิโคต | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
107 | 6311505272 | นายสิทธิชัย มั่นทน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
108 | 6311505538 | นายศุภกร คลองหินราด | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
109 | 6311505652 | นางสาวนิลภัทร์ ดีกุล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
110 | 6311505850 | นายพีรดนย์ หนูสวัสดิ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
111 | 6311506023 | นายกฤษฏ์ ตรีสุวรรณ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
112 | 6311508847 | นายพงษ์ศิริ พูลศาสตร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |