1 | 6211300741 | นางสาวอิศรา เนาว์นอก | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6211302036 | นางสาวพิมพ์ลภัส คำพงษ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6211302077 | นายสุรินทร์ สีม่วง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6211302754 | นางสาววิไลวรรณ คำเต็ม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211302762 | นางสาวจินตนา ปรี่กลาง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211302804 | นางสาวนริศรา ชูแผ้ว | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211302820 | นางสาวพลอย ศิริจันทร์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211302879 | นางสาวสุมิตา เพ็งพล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211302895 | นางสาวอรนิชา ขุมทอง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211302929 | นายณัฐวุฒ พิกุลกาฬ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211302945 | นายธีรภัทร ทองยะ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211302960 | นางสาวกนกวรรณ จันทรสุข | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211302994 | นางสาวธันยพร สมพร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211303042 | นางสาวพิยดา วิกล | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211303059 | นางสาวพีรยา จันทรังษี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211303067 | นางสาวมณีวรรณ ประกอบชัย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211303075 | นางสาวมะลิวัลย์ ภูษา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211303091 | นางสาววรดา นามวงศ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211303117 | นางสาวศิรินภา คำทองเขียว | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211303125 | นางสาวสุดาพร เรืองเดช | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211303133 | นางสาวสุนิสา จันดี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6211303166 | นางสาวอินทิรา จันทร์ศิริ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6211303208 | นายศวิษฐ์ พ่วงรอด | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6211304701 | นางสาวโชติกา ทองชัยภูมิ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6211304735 | นางสาวอรัญญา สุขบัติ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211304768 | นางสาวชนิภรณ์ พิลาบุตร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6211304818 | นางสาวธันย์ชนก ตรุษทุ่ง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6211304826 | นางสาวหทัยชนก สุวรรณพันธ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6211304842 | นางสาวพรรณวรท ศิริสุข | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6211304867 | นางสาวศิริพิมพ์ชนก อ่อนสุด | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6211305401 | นายวิทยา เพ็ชรใส | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6211305427 | นายสุพิชชา แก้วอาสา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6211305435 | นางสาวฉัตรสุดา อุคำ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6211305468 | นางสาวสกุลรัตน์ สารไชย | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6211305526 | นางสาวปกิตตา จิรังดา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6211305682 | นางสาวณัฐชา โพธิ์เปี่ยม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6211305971 | นางสาวสุนิศา คำมาลา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6211306003 | นายเจริญวงศ์ แก้วนุช | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6211306037 | นางสาวนิศารัตน์ โชติกุญชร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6211306961 | นายกรวิชญ์ เวียสุวรรณ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6011405534 | นายวรเมธ เขียวชะอุ่ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
42 | 6011405559 | นายสุรพล กลั่นทิพย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
43 | 6011405567 | นางสาวชญานี บุญเรือน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
44 | 6011405617 | นายชญานนท์ ใหญ่เจริญยิ่ง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
45 | 6011406920 | นางสาวกัญญารัตน์ ขันธบุตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
46 | 6011409577 | นางสาวเปรมวดี ไชยศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
47 | 6111400435 | นายพีรดนย์ ฉัตรศิรินานนท์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
48 | 6111402995 | นายสุพจน์ ภาศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
49 | 6111403553 | นายประสิทธิ์ ภิรมย์ทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
50 | 6111403660 | นายอนิวัตติ์ แจ้งกูล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
51 | 6111403678 | นายนัทธพงษ์ อินทบุญศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
52 | 6111406457 | นายณัฐพงศ์ พิระขัมม์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
53 | 6111406465 | นายณัฐพงษ์ ดอนมอญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
54 | 6111406499 | นายวรทัศน์ วรรณกลาง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
55 | 6111407687 | นายชวาลา สีเอก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
56 | 6111407695 | นายภูรีดล ชมดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
57 | 6111407794 | นายวรวุฒิ แป้นวงษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
58 | 6011502553 | นายพูนลาภ พนุอินทร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
59 | 6111500127 | นายณัฏฐากร ครองชัย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
60 | 6111500135 | นายทศวรรษ กล่อมใจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
61 | 6111500140 | นางสาวสิรินทรา ขาวเผือก | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
62 | 6111500150 | นางสาวเขมิสรา ประจวบเขต | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
63 | 6111502628 | นายเกียรติศักดิ์ กตกุลปัญญา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
64 | 6111502685 | นางสาวณัฐณิชา มะณีสร้อย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
65 | 6111502693 | นางสาวอัจฉรา พันธนู | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
66 | 6111502701 | นายปิติกร วงศ์วัฒนะเดช | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
67 | 6111504269 | นางสาวสิยาพร พุทธชาติ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
68 | 6111504327 | นายการัณยภาช์ กาวี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
69 | 6211500175 | นางสาวอุมาพร เส้นทอง | อาหารและโภชนาการ | 10 |