1 | 6211200396 | นางสาวธิติมา ช่วยเต็ม | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6211200404 | นางสาวอรนภา ดรุณพันธ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6211200412 | นางสาวธิติพร กลิ่นศรีสุข | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6211200420 | นายกอบกฤตย์ ประกอบดี | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211200446 | นางสาวกัลย์สุดา พรมชัย | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211200453 | นางสาวฐิติมา น้ำทอง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211200461 | นางสาวเพ็ญพิชชา อ่างเเก้ว | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211200479 | นางสาวลัดดา ชัยชนะ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211200487 | นายวชิรวิชญ์ จันทร์กระจ่าง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211200727 | นางสาวพิชญาพร เชยบุบผา | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211200735 | นางสาวสุดารัตน์ พลหาญ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211200743 | นายพงศธร สายหอม | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211200750 | นายวรายุทธ กุหลาบกาฬสินธุ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211200768 | นายสันติสุข กอบกำ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211200826 | นางสาวชนิสรา ยอดฝ่ายอินทร์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211200842 | นางสาวปฏิญญา บุญเกตุ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211200859 | นายณัฐกิตติ์ ยิ้มประเสริฐ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211200883 | นางสาวสุพัตรา อามาตรมนตรี | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211200909 | นางสาวน้ำทิพย์ เเก้วกระจ่าง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211200925 | นางสาวนริศรา นนทะคำจันทร์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211200982 | นางสาวมาริสา คล้ายกัน | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6211202038 | นางสาวกนกวรรณ หาญอาษา | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6211202061 | นายธนานันต์ กุลกนก | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6211202087 | นางสาวนันธิสา อ่วมคุ้ม | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6211202111 | นางสาวลลินดา ก้านแก้ว | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211202343 | นางสาวอาฟีณีย์ มาหะมะ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6211203401 | นายธนวัฒน์ บุญเย็น | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6211203416 | นายศักดิ์กรินทร์ โชคบัณฑิต | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311200064 | นางสาวนิชาภัทร แอบสมตัว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6311200072 | นายชญานิน คำนวณ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6311200080 | นายนพรัตน์ อภัยศิลา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6311200346 | นายอิทธิกร ผู้มีสุข | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6311200361 | นายธรรมนูญ สงละออ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6311200379 | นายวโรดม ปักษีเลิศ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6311200387 | นายพิทวัส สาคร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6311200403 | นางสาวดาปนีย์ ไกรวงศ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6311200429 | นายมินธดา สนุ่นดี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
38 | 6311200437 | นางสาวอติกานต์ แสงศิริ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6311200452 | นายทัพพ์ธัญ เฮงดีนันทิวัฒน์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6311200460 | นายปิยพงษ์ สมดง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
41 | 6311200494 | นายธีรภัทร์ ปงรังษี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6311200502 | นายปกรณ์ อนุสรณ์ประเสริฐ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6311200510 | นายดุษิต คิดดีจริง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6311200528 | นายตฤณวร ไชโย | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6311200536 | นายณัฐวุฒิ นุ้ยน้อย | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6311200544 | นางสาวมลิวัลย์ ปีกขุนทด | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
47 | 6311200551 | นายภูริพัฒน์ เรืองรักษ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6311200569 | นางสาวสโรชา แก้วบุตร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6311200585 | นายปุญญพัฒน์ สิริวัฒน์กุล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6311200593 | นางสาวรัชฎาพร รัตชาตา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6311200619 | นายภาสวี สวนพลู | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6311200627 | นายอิทธิกร พรไชย | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
53 | 6311200635 | นายชานน ศรีทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6311200643 | นายกฤษฎา ปิยะไพร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6311200650 | นายนพกรณ์ กรีศรี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6311200668 | นายกิตตินันท์ สมอ่าง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6311200676 | นายเกียรติศักดิ์ หาญเสมอ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6311200684 | นายปวิชญา ทองอ่ำ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6311203290 | นายวีระพันธ์ สุนะเค้า | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6311203324 | นายกฤษฎา จันทะคาส | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6311203332 | นายเกรียงไกร แสนพล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6311203357 | นายศรุต บุญพล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6311203373 | นายปฐเวศน์ วงษ์ชมภู | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
64 | 6311203381 | นายปิยังกูร พิมพ์ดีด | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
65 | 6311203399 | นายธนพล มาดี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
66 | 6211304404 | นายวชิรวิทย์ เหลืองเจริญกิจ | ดนตรีสากล | 10 |
67 | 6311400656 | นางสาวนรินทร์พร อาจแก้ว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
68 | 6311400714 | นางสาวเตชินี ศรีปัญญา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
69 | 6311400722 | นางสาวพัชรมัย ขำประเสริฐ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
70 | 6311400730 | นางสาวนิจศิล พบพิมาย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
71 | 6311400763 | นางสาวนิยมการณ์ สุระพล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
72 | 6311400789 | นางสาวสุวรรณา กมลนันท์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
73 | 6311400805 | นางสาวกิตติวรา ราชกิจ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
74 | 6311400821 | นางสาวฐิตาพร บุญเลิศ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
75 | 6311400870 | นางสาวใบเฟิร์น ปัญกาที | บัญชีบัณฑิต | 10 |
76 | 6311402956 | นายชัยวุฒิ จันทรเดชะรัช | บัญชีบัณฑิต | 10 |
77 | 6311411505 | นางสาวกนกวรรณ ศิริหล้า | บัญชีบัณฑิต | 10 |
78 | 6311412065 | นางสาวมารีนา สุขถาวร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
79 | 6311412081 | นางสาวเมษา บรรเทาพิษ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
80 | 6311412099 | นางสาวพวงชมภู แก่นจันทร์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
81 | 6311412107 | นางสาวสิริวรรณ พรหมเมฆ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
82 | 6311412123 | นางสาวณัฐนรี เปลินศิริ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
83 | 6311412131 | นางสาวศศิธร มืดทัพไทย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
84 | 6311412156 | นางสาวฐิตินันท์ บัวเทพ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
85 | 6311412164 | นางสาวนภัสสร ชอบธรรม | บัญชีบัณฑิต | 91 |
86 | 6311412198 | นางสาวอมารี พันธุ์โน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
87 | 6311412214 | นางสาวพลอยวรีย์ คันภูเขียว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
88 | 6311412222 | นางสาวปิยฉัตร จำนงศิลป์ | บัญชีบัณฑิต | 91 |
89 | 6311412230 | นางสาววาสนา บุญธรรม | บัญชีบัณฑิต | 70 |
90 | 6311412271 | นางสาวมนัสวรรณ สุทธิบุตร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
91 | 6311412289 | นางสาวอรนิษา ดาศรี | บัญชีบัณฑิต | 91 |
92 | 6311470394 | นางสาวจิตสุภา แววงาม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
93 | 6311470857 | นางสาวมนณิการ์ ทรัพย์อนุกูล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
94 | 6311471343 | นางสาวภัทรวดี ทรงศรี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
95 | 6311471350 | นางสาวทิพย์พญา เกตุตรีกร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
96 | 6311471368 | นางสาวนภัสกร อัมระรงค์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
97 | 6311471384 | นางสาวอนุตตรา หวังนิล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
98 | 6311471392 | นางสาวปานตะวัน ถาวรนิละ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
99 | 6311471400 | นางสาวภัทราวดี ศรีคุณ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
100 | 6311471426 | นางสาวกิติยาภรณ์ แบนกระโทก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
101 | 6311472127 | นางสาววาสินี คำหีบ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
102 | 6311472135 | นางสาวศศิมา สมสถาน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
103 | 6311472143 | นายสมิตานัน รูปขำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
104 | 6311472184 | นางสาวปาริชาต หงษ์ทอง | บัญชีบัณฑิต | 91 |
105 | 6311472507 | นายปรเมษ จันทวะลี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
106 | 6311472648 | นางสาวกนกวรรณ อรรถวิเศษ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
107 | 6311472978 | นางสาวสุกานดา ศรีภาบุญ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
108 | 6311473141 | นางสาวชลธิชา ใจยา | บัญชีบัณฑิต | 91 |
109 | 6311473273 | นางสาวกาญจนา พวงสิน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
110 | 6311473463 | นายกิตติ บัวศรี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
111 | 6311473679 | นางสาวปรารถนา ภูตาใสย์ | บัญชีบัณฑิต | 91 |
112 | 6311473695 | นางสาวอารีรัตน์ อาจบำรุง | บัญชีบัณฑิต | 70 |
113 | 6311473711 | นางสาวอัสมีดา ตาเย๊ะ | บัญชีบัณฑิต | 91 |
114 | 6311474164 | นางสาวกมลชนก กั้วประดับ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
115 | 6311474347 | นางสาวสุพัตรา ทองอินทร์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
116 | 6311505157 | นายเกรียงไกร มหิโคต | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
117 | 6311505272 | นายสิทธิชัย มั่นทน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
118 | 6311505439 | นายกฤษกร นทีสุวรรณ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
119 | 6311505447 | นายพันกร เปี่ยมจันทร์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
120 | 6311505934 | นายธนภัทร มารุตวงศ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
121 | 6311506056 | นายคณุตม์ ตอสกุล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
122 | 6311506221 | นางสาวพชรพรรณ ภูกระโทก | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
123 | 6311506262 | นายธีรภัทร์ ชมทรัพย์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 70 |
124 | 6311508920 | นายลภนพัฒน์ ลาภจรัสมนธีร์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 91 |