1 | 6211200297 | นางสาวชนากานต์ มีหล้า | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6211200776 | นายสหัสวรรษ สิงห์ลี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6011308175 | นายเปรม เจิมขุนทด | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
4 | 6111306897 | นางสาวเพ็ญจิตร ชูศรีสิทธิ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
5 | 6211300014 | นายศราวุฒิ อุทัยแสน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211300022 | นางสาวอัจฌาวดี ขวัญใจ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211300055 | นายรติพงษ์ แก้วพิภพ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211300071 | นางสาวปาริชาต ประสิทธิ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211300089 | นางสาวปลายฝัน ครึ้มสันเทียะ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211301178 | นายกิตติศักดิ์ แก้วละมุล | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211301194 | นางสาวนรีรัตน์ แสงสุรินทร์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211301236 | นางสาววรพร ซื่อตรง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211301251 | นางสาววิชุฎา เขียวอ่อน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211302663 | นางสาวรุ่งรุจี อรุณแสงเงิน | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211302796 | นางสาวธนพร จันทร์เพ็ญ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211302937 | นายธันวา สุขขวด | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211303075 | นางสาวมะลิวัลย์ ภูษา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211303091 | นางสาววรดา นามวงศ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211303117 | นางสาวศิรินภา คำทองเขียว | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211304701 | นางสาวโชติกา ทองชัยภูมิ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211304727 | นางสาวสิริบุญศิกานต์ ยอดขวัญ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6211304768 | นางสาวชนิภรณ์ พิลาบุตร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6211304982 | นางสาวนัสรียา หาหลัง | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6211305443 | นางสาวปาริชาติ ดวงใจ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6211305450 | นางสาวกรกมล มะลิวัลย์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211305534 | นางสาวกมลมาศ หมกทอง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6211305542 | นางสาวรุ่งลักษมี สินธ์เพชร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6211305807 | นางสาวกานต์พิชชา ภักดีชน | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6211305856 | นางสาวชญานี ศรีวะรมย์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6211305955 | นางสาวธนิตา ช่างตกแต่ง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6211307092 | นายปิยวัตร จันทสุวรรณ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
32 | 6221300970 | นายณัฐพงศ์ สุขประเสริฐ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
33 | 6221300996 | นายนฤชา ตั้งทวีมงคล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
34 | 6311300096 | นายศิริชัย โภคาพานิชย์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
35 | 6311304221 | นางสาวนันท์นภัส พรรณานิคม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
36 | 6311305574 | นางสาววันวิสา ทะเกิงลาภ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6311306010 | นายมนตรี ส้มกลีบ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
38 | 6311306069 | นางสาวพิราภรณ์ สุโข | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6311306077 | นายกฤตยชญ์ ริ่มไทยสงค์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6311306085 | นางสาวธนภรณ์ ภู่เพชร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6311306093 | นางสาวอารียา คาวิจิตร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6311306119 | นางสาวอรอุมา จันทร์อุทัย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6311306127 | นายอาณัฐ มงคลช่วง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6311306135 | นางสาวนภัสนันท์ คณาญาติ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6311306143 | นางสาววชิรญาณ์ กลีบขจร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6311306150 | นางสาวชลธิชา คล้อยมาตร | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6311306168 | นางสาวอมานี นากอ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6311306176 | นายโชติพัฒน์ สียางนอก | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6311306184 | นางสาวซูรา วาเต๊ะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6311307026 | นางสาวจิรัฐติภรณ์ รชตะเกษม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
51 | 6311307299 | นางสาวนันทิดา แก้วมาตร์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6311307638 | นางสาวลดาวัลย์ เตโช | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
53 | 6311307778 | นายณัฐพงศ์ สิงห์ดงเมือง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6311307877 | นายธนาวุฒิ แก้วสาลี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6311307885 | นางธิดารัตน์ เอี่ยมสะอาด | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
56 | 6311307919 | นางสาวโซเฟีย ตาเห | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6311307935 | นางสาวนิรุสมิน โต๊ะเจ๊ะ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6311308040 | นายกวิน ทิศจันทร์ทึก | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
59 | 6311308057 | นางสาวธัญกร บุญแรง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6311308065 | นางสาวฟิรดาว สุหลง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
61 | 6311308073 | นางสาวร่มฉัตร เหลี่ยมแฉ่ง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
62 | 6311308099 | นางสาวอาวาตีฟ สะมะแอ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6311308370 | นายธีรยุทธ แสงเงิน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
64 | 6311308388 | นายสุรศักดิ์ แซ่ม้า | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
65 | 6311308396 | นางสาวอาซียะ เซ็ง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
66 | 6311308636 | นายธนวันต์ ขำเจิม | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
67 | 6311308644 | นางสาวนาเดีย มะยี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6011407647 | นางสาวอุมาพร สังข์ด้วง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
69 | 6011409072 | นายพิภูษณะ ชื่นชมประพฤติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
70 | 6211400533 | นางสาวพรพรรณ พนามวัง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
71 | 6211401523 | นางสาวพัฒนี ธรรมศาสตร์สิทธิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
72 | 6211401556 | นายรัตนชัย หมื่นนคร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
73 | 6211401564 | นายราชานนท์ ทัดบุญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
74 | 6211401580 | นายวิริยะ วชิรมน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
75 | 6211401614 | นายอภิวัฒน์ แสงประเสริฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
76 | 6211402018 | นายธนากร นามบุญลา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
77 | 6211402067 | นายอภิวัฒน์ วงษ์กรวด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
78 | 6211403990 | นางสาวธนัญชนก สายสิญจน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
79 | 6211405763 | นายภาคภูมิ คุรุวงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
80 | 6211405805 | นางสาวกมลพรรณ ภู่พงศ์อนันต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
81 | 6211406712 | นายธฤต ทองพรหม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
82 | 6311400326 | นางสาวณภัทร อุปมัยรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
83 | 6311400383 | นางสาวพรทิพา โพธิ์มงคล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
84 | 6311401407 | นายวีรวิชญ์ นพวัฒน์ธีรธร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
85 | 6311403913 | นางสาวนพมาศ มะโนเวียง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
86 | 6311406101 | นางสาวเกศศิริ หิรัณย์นันทิชา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
87 | 6311411075 | นางสาวชมภูนุช สุดสวาสดิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
88 | 6311411091 | นางสาวรติฟา สัพพะเลข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
89 | 6311411109 | นางสาวเมฒิตา หนูน้อย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
90 | 6311411976 | นางสาวสุพรรษา กูลพรม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
91 | 6311471434 | นายจารุพงศ์ จันปัญญา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
92 | 6311471459 | นางสาวธนิดา กล้าพร้อม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
93 | 6311471475 | นางสาวฐนิชา ดาราพิทักษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
94 | 6311472002 | นายปิติ ลัดลอย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
95 | 6311472523 | นางสาวสุภัสสร แสนกล้า | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 91 |
96 | 6311472747 | นายฐิติพงษ์ โลหิตสกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 91 |
97 | 6311472754 | นางสาวสิริกัญญา แพแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
98 | 6311472895 | นายภัทรชัย ดอกนาค | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 91 |
99 | 6311473737 | นางสาวพิมชนก หาญระวี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 91 |
100 | 6311473869 | นางสาวชลธิชา ผันทะยศ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
101 | 6311474180 | นางสาวกาญนารี คงทน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
102 | 6311474321 | นายธนาภิพุธ ดอกคำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 91 |
103 | 6311474339 | นายพีรพัฒน์ นาคประสิทธิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 91 |
104 | 6011505077 | นายเสรีภาพ โสวภาส | อาหารและโภชนาการ | 10 |
105 | 6111500747 | นายนัทธพงศ์ ตั้งธนานุรักษ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
106 | 6111500754 | นายรวิพล ยอดแสง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
107 | 6111500762 | นายสุธากร พิณทอง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
108 | 6111500770 | นายภัทรพล แจ้งหัวดง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
109 | 6311501917 | นายวิฑูรย์ แก้วภักดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 60 |
110 | 6311502162 | นายกษิดิ์เดช จันทร์เดช | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6311502170 | นายสหรัฐ พัทสาร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 6311502220 | นายอิทธิพล ระดาสาร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 6311502238 | นายณรงค์ศักดิ์ หม้อมณี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6311504838 | นายภัคนันท์ โชติมโนธรรม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 6311504895 | นายธนภัทร ธนธาดา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6311504903 | นายธิติวุฒิ แซ่โง้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6311505074 | นายเจตนันท์ ภูโตนนา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
118 | 6311505215 | นางสาวญาดาวดี นุชนารถ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 91 |
119 | 6311505223 | นายตันติกร จวนมาศ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 91 |
120 | 6311505231 | นายวินัย แก้วสกุณี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
121 | 6311505249 | นางสาวศรัญญา อัปกาญจน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 91 |
122 | 6311505264 | นายอัครวินท์ วันดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
123 | 6311505314 | นายสุวัฒนา จอกศิลป์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
124 | 6311505348 | นายณรงค์กรณ์ ญาติกลาง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
125 | 6311505355 | นายอภิชาติ พันเดช | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
126 | 6311505389 | นางสาวฐิติวรดา ทอดเสียง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |