1 | 6111200017 | นางสาวอารียา นิลกาเด็ด | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6111200033 | นางสาวอัญญ์ชิสา ชฎาแก้ว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6111200041 | นางสาวสุทธิดา สูยะนันทน์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6111200066 | นางสาวชลลิดา บุญจรัญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6111200314 | นางสาวพนิตรา แรงโสม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
6 | 6111200330 | นางสาวปุญชรัสมิ์ ถุงวิชา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
7 | 6111200348 | นางสาวเสาวลักษณ์ แซ่ลิ้ม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
8 | 6111200421 | นางสาวกัญยารัตน์ แนววัน | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
9 | 6111200439 | นางสาวพรนภา พรมเลิศ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
10 | 6111200447 | นางสาววรรณกานต์ บุญเหมาะ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
11 | 6111200462 | นางสาวบรรพตี ทรงประดิษฐ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
12 | 6111200538 | นางสาวพัชริดา โป๊ะประนม | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 6111200561 | นางสาวติรนิตย์ ลัยวงษ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 6111200603 | นางสาวอริศา ซอมแก้ว | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 6111200611 | นางสาวธนาภรณ์ วงศ์คำหาญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
16 | 6111201551 | นางสาวอารญา ปรือปรัก | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
17 | 6111201585 | นางสาวมุธิตา กระตะสาโท | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
18 | 6111201627 | นางสาวจารุวรรณ เขียวดี | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
19 | 6111201635 | นางสาวกังสดาล สังวรสินธุ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
20 | 6111201718 | นางสาวสิรินภา นามเสถียร | จิตวิทยา | 10 |
21 | 6111201981 | นายณัฐวุฒิ บุรินทร์สุวรรณ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
22 | 6111202013 | นางสาววิลัยพร ไชยสุระ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
23 | 6111202047 | นางสาวณิชาภัทร พงษ์เผ่า | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
24 | 6211200222 | นางสาวเหมือนฝัน ศิริพันธ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6211200370 | นายธีรยุทธ นุตภิบาล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211201014 | นางสาวศศิกานต์ อินทร์งาม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6211201022 | นางสาววิพุธ เจียมบุญศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6211201055 | นางสาวรอกีเยาะ อาแซ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6211201063 | นางสาวอภิญญา ศรีแสง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6211201105 | นางสาวกนกวรรณ บุญหวาน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6211201139 | นางสาวฐิติมา รับอาสา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6211201451 | นายพงศธร สุพิศ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6211201550 | นายทิชากร สุภะษร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6211201782 | นายชลธิศ อินทรสิทธิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6211201816 | นางสาวดรุณี พลคาม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6211201832 | นายธเนศ รัตนมาลี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6211201873 | นายธันวา ธัญญะภู | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6211201899 | นายธีระศักดิ์ พาโยพัด | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6211201923 | นายปกรณ์ อมตสกุล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
40 | 6211201931 | นายปวริศ พันธ์นัดธี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6211202293 | นายนรินธร วิศวปติ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6111305808 | นางสาวอภิภัทรา อิ่มจันทร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 40 |
43 | 6111403769 | นายพงศ์ธร ลิ้มยิ่งเจริญสุข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
44 | 6111404866 | นางสาววริทยา ดาวเรือง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
45 | 6111406473 | นายจักรพันธ์ จันทร์ขำ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
46 | 6311412529 | นายธนากร ศรีจีน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
47 | 6111505829 | นายชนก ถึงสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
48 | 6111505845 | นายวุฒิชัย ไหลลิน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
49 | 6111506306 | นายณัฐวุฒิ สุวรรณนารัญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
50 | 6211500043 | นางสาวณัฐริกา ถาดสำโรง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6211500076 | นางสาวรติมา สหวิศิษฏ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6211502155 | นางสาวนิรัชชา มะลิกุล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6211502197 | นางสาววิจิตรา ศรีมงคล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6211504177 | นางสาวกัลยาณี ศรีสิทธิ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6211504227 | นางสาวกัญญารัตน์ มีมงคล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6211504326 | นางสาวสุดารัตน์ แก้วกระจ่าง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
57 | 6211504375 | นางสาววารุจี เวฬุวนารักษ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
58 | 6211504524 | นายวรพุฒิ ทองเนรมิตรชัย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
59 | 6211504698 | นางสาวนูรีซัน ดาโอ๊ะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6211504748 | นางสาวนริศรา บริบูรณ์เนื้อ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6211505000 | นายสรวิชญ์ ถ้วยทอง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
62 | 6211505018 | นางสาวสุกฤตา แผนสูง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
63 | 6211505695 | นางสาวธนิดา แซ่ลี้ | อาหารและโภชนาการ | 10 |