1 | 6211201014 | นางสาวศศิกานต์ อินทร์งาม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6211201147 | นางสาวปานชีวา ขุมทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6211201154 | นายพิชย ไตรย์วาศน์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6211201188 | นางสาวชัญญรัช โคจีจุน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211201204 | นางสาวกุลวดี ขันคำ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211201253 | นางสาวกรรณิการ์ คูณภักดิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211201287 | นางสาวฐิติกาญจน์ ทองงาม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211201329 | นางสาวศิรินยา สุขมีกลิ่น | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211201337 | นางสาวสุพัตรา พิมขวา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211201352 | นางสาวซูไฮลา เจ๊ะแม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211201626 | นางสาวสุพัตรา ทรัพย์ประดิษฐ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211201634 | นางสาวกนิษฐา เฟื่องย้อย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211201659 | นางสาวกุลลดา แสงผา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211201667 | นางสาวจุฑามาศ สีคำน้อย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211201691 | นางสาวปทิตตา ทำทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211201709 | นางสาวปิยะกร ศรีระวัตร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211201725 | นางสาวศิริวรรณ ใบนิล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6311200056 | นางสาวนภัสสิริ อินชู | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6311200122 | นางสาวปิยะธิดา ศิริ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
20 | 6311200148 | นางสาวรัฐนันท์ เอี่ยมชื่น | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6311200155 | นางสาววศินี บุญทองแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311200171 | นางสาวนิภาพร สมปอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
23 | 6311200189 | นางสาวเกศรินทร์ เจริญเขต | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6311200197 | นางสาววิภาวี ศรีสอน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6311200247 | นางสาวทิพทิวา ป้องประดา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311200270 | นางสาวธิติมา ศรีเมือง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6311200288 | นางสาวพัชราภา อับดุลลากาซิม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311200296 | นางสาวศศินา ดอกบัว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311200320 | นางสาวภัทรชนก ปิ่นแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6311201112 | นางสาวจุฑาภรณ์ แบรอฮิม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6311201328 | นางสาวภัชราภรณ์ โอกาส | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6311201336 | นางสาวกุลสตรี ประคำ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6311201377 | นางสาวธมลวรรณ น้อยอ่อน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6311201393 | นางสาวสุจิตรา ภักแดงพันธ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
35 | 6311201401 | นางสาวธัญพิชชา สิทธิมงคล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6311201419 | นางสาวขวัญฤดี ประเสริฐศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6311201435 | นางสาวอรกัญญา พงษ์ณรงค์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6311201443 | นางสาวอรจิรา อาญาฟ้า | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6311201450 | นางสาวอิสริยา นาครุ้ง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6311201468 | นางสาววทัญญุตา เขียวนิล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6311201476 | นางสาวอังสนา อามะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6311201484 | นางสาวจิราวรรณ ธาวุฒิสกุล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6311201492 | นางสาวอริสรา คึ้มภูเขียว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6311201518 | นางสาวเฬฬีฬา เอกชพัง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6311201526 | นางสาวณัฎฐณิชา พีระโสภณ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6311201534 | นางสาวสุธิตา แซ่อื้อ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6311201559 | นางสาวกวินทิพย์ คนกาล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6311203233 | นางสาวกนกวรรณ ปิสาโย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6311203316 | นางสาวนาตีย๊ะ ยามา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 5911306131 | นายวีรพงศ์ สดสีทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
51 | 6111305923 | นายเกริกภูมิ วิจิตรเฉลิมพงษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
52 | 6211302788 | นางสาวโชติกา เพชรกำเหนิด | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6211307084 | นางสาวอธิษฐาน สมสะอาด | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6311300492 | นางสาวนันทิดา นุตตโยธิน | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 70 |
55 | 6311300500 | นางนัฐธฬิณี บุญเรืองสัมฤทธิ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 70 |
56 | 6311300534 | นางสาวอภิยดา สุขแจ่ม | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
57 | 6311300591 | นางสาวอมราพร ฤกษ์โชคดี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
58 | 6311305426 | นางสาวนภัสสร จูจันทร์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
59 | 6311305459 | นายอภิวัฒน์ หมายตามกลาง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 70 |
60 | 6311305483 | นายสิทธิกรณ์ ฤทธิสิทธิ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 70 |
61 | 6311305517 | นางสาวภัสราภา เนตรจินดา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
62 | 6311305525 | นางสาวศศินา ศรีนนท์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
63 | 6311305533 | นางสาวปาระวี เพียรพิทักษ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
64 | 6311305541 | นางสาวอารียา ปัสสา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
65 | 6311305558 | นายกิตติชัย ชมพู | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
66 | 6311305632 | นายพิชัย รัศมีประภา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 70 |
67 | 6311305640 | นางสาวพรพิตา ดีมารยาตร์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
68 | 6311305657 | นางสาวกานต์ธิดา รินตัน | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
69 | 6311307349 | นายธราดล บุญมี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 91 |
70 | 6311307364 | นางสาวสลิลทิพย์ ปิ่นทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
71 | 6311371327 | นางสาววัลคุ์วดี วงษ์เสนา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
72 | 6311372905 | นางสาวนัฐริกา ติมุลา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
73 | 6311372939 | นางสาวนลินทิพย์ สำภาเพ็ชร์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 91 |
74 | 6311372947 | นางสาววลิตา สมสนิท | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 91 |
75 | 6211400871 | นายพนาวรรณ จันทร์โท | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
76 | 6211400954 | นางสาวศิริรัตน์ สาระบรรณ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
77 | 6211402166 | นางสาวนันทิกานต์ บุญประคอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
78 | 6311473794 | นายรังษ์สิทธิ์ชิน กาญพานิช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
79 | 6111505704 | นายทศพล เนื่องยิ้ม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
80 | 6111700057 | นางสาวสลิลทิพย์ เย็นตะคุ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
81 | 6111700065 | นายชัยวัฒน์ ช่วยท่าศักดิ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
82 | 6111700081 | นางสาวชญาภรณ์ สมชัยดี | การแพทย์แผนจีน | 10 |
83 | 6111700107 | นางสาวธตรฐ จงรุ่งเรืองไสว | การแพทย์แผนจีน | 10 |
84 | 6111700123 | นายนนทวรรษ ทองสะอาด | การแพทย์แผนจีน | 10 |
85 | 6211503211 | นางสาวธนภรณ์ กิจนุเคราะห์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
86 | 6211503229 | นายสหรัฐ ทวินันท์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
87 | 6211503351 | นายสราญชน ยศมา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
88 | 6211503393 | นายหัสศวรรษ หอมรักษ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
89 | 6211504557 | นางสาวรัชดา จันทร์คุ้ย | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
90 | 6211504599 | นายวิทยากรณ์ แถวถิ่น | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
91 | 6211700171 | นายYOUXING CHEN | การแพทย์แผนจีน | 11 |
92 | 6211700296 | นางสาวCHANGCHANG LI | การแพทย์แผนจีน | 10 |
93 | 6211700304 | นายสุรชัย อิ่มอ่ำ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
94 | 6311501255 | นางสาวสายธาร เมฆศรี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
95 | 6311501297 | นางสาวอำภรรัตน์ เจนจบ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
96 | 6311501313 | นางสาวเสาวลักษณ์ เหิมขุนทด | อาหารและโภชนาการ | 10 |
97 | 6311501321 | นางสาวชลธิชา ศรีน้อยเมือง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
98 | 6311501339 | นางสาวนัฐิยา ประทีป | อาหารและโภชนาการ | 10 |
99 | 6311501354 | นายจักรพันธ์ ไม้จัตุรัส | อาหารและโภชนาการ | 10 |
100 | 6311501495 | นางสาวพรทิพย์ มั่งผ่องภักตร์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
101 | 6311501552 | นายคิรากร วรรณภิภพ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
102 | 6311501560 | นางสาวสุดา ชาติดำดี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
103 | 6311501578 | นายคัมภีร์ บุญศรีวงษ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
104 | 6311501586 | นางสาวมดตาน่อย ยอดคำ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
105 | 6311501602 | นางสาวทัศนีย์ ประหยัดยอด | อาหารและโภชนาการ | 10 |
106 | 6311501610 | นางสาวนพรัตน์ ชมกิจ | อาหารและโภชนาการ | 91 |
107 | 6311501644 | นายชลันธร แซ่จุง | อาหารและโภชนาการ | 70 |
108 | 6311501651 | นายวรรณรัตน์ ต่างใจ | อาหารและโภชนาการ | 91 |
109 | 6311501669 | นายจักรินทร์ ซ้อนจันทร์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
110 | 6311501677 | นายชญานนท์ สมานกล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
111 | 6311501685 | นายชนายุส จันทร์หอม | อาหารและโภชนาการ | 10 |
112 | 6311501701 | นางสาววณิชชยา อายุโย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
113 | 6311501719 | นายชัยวัฒน์ มีทอง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
114 | 6311504218 | นายธนชัย สุขโรชนีย์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
115 | 6311504226 | นายวายุ อินทร์สุวรรณ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
116 | 6311504234 | นางสาวกสิณา บุญสายัง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
117 | 6311504242 | นางสาวอริสรา ร่มลำดวน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
118 | 6311504275 | นางสาวกรุณา เดชบุรัมย์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
119 | 6311504309 | นางสาวสุณภัทร บุญตามช่วย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
120 | 6311504911 | นางสาวกัญจ์หทัย สิริกุลธนาพัทธ์ | อาหารและโภชนาการ | 91 |
121 | 6311504929 | นางสาวณนท์ชณัฐท์ สามัคคี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
122 | 6311505025 | นางสาวศศิฉาย นามจังหรีด | อาหารและโภชนาการ | 91 |
123 | 6311505421 | นางสาวสุทัตตา พรมมา | อาหารและโภชนาการ | 91 |
124 | 6311505608 | นายระพีพัฒน์ แสงอรุณ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
125 | 6311505892 | นางสาวศิรินทรา วชิรมน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
126 | 6311508818 | นายเจนณรงค์ โพธิศรี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
127 | 6311508946 | นายนันทรัตน์ ปานาเขียว | อาหารและโภชนาการ | 70 |
128 | 6311509019 | นางสาวชนิกานต์ ฉัตรธง | อาหารและโภชนาการ | 10 |