1 | 6311105827 | นายต่อตระกูล แว่นแก้ว | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 6311200692 | นายนพนันท์ ยุพโคตร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311200700 | นายทศพล เพ็งเพ็ชร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311200718 | นายวสวัตติ์ แก้วมงคล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311200726 | นายนวพล สาระบูรณ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311200742 | นายเมธาวี แก้วศรีทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311200759 | นางสาวรุ่งนภา วาโยพัด | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311200775 | นายเกียรติศักดิ์ พิมพ์โพชา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6311200783 | นายธวัชชัย กือสันเทียะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6311200791 | นายพิชชา อารมย์เอื้อ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6311200809 | นางสาวเนตรดาว ไชยพอ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6311200825 | นายทศพร เพ็งเพ็ชร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6311201088 | นายสุทธินันต์ สุขศรี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6311201096 | นายสิรวิชญ์ หอมละออ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
15 | 6311201187 | นางสาววรพิชญ์ สุขเทพ | จิตวิทยา | 10 |
16 | 6311201203 | นางสาวสุวิสา ยอดสิงห์ | จิตวิทยา | 10 |
17 | 6311201690 | นางสาวนุชจรีย์ วงศ์ทิพรัตน์ | จิตวิทยา | 10 |
18 | 6311201823 | นายชาคริต บินสอัด | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
19 | 6311201849 | นายบัณฑิต สมิงแก้ว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6311201856 | นายทวีทรัพย์ คงสาลี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6311201872 | นายฐณาวัฒณ์ เพชรตะกั่ว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311201898 | นายภัทรชัย กลอนสม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311201922 | นายธนพล พัดทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6311201930 | นายธนาดร ไชยอินทร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
25 | 6311201948 | นายชัยวุฒิ ขันแข็ง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
26 | 6311201963 | นายศุภชัย ราชตาจ้าย | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6311201971 | นายชีวัน วรรณดี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
28 | 6311201989 | นายชัยวัฒน์ คำมุงคุณ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
29 | 6311201997 | นายนวพล เจริญเขต | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6311202300 | นายกรธวัช คำเวียง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6311202318 | นายเป็นเอก มนัส | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6311202326 | นางสาวกัญญารัตน์ เวสูงเนิน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6311202391 | นางสาววริศรา แสงจันทร์ | จิตวิทยา | 10 |
34 | 6311202409 | นายวิชญ์พล ชอบธรรม | จิตวิทยา | 10 |
35 | 6311202417 | นางสาวศิริธร พ่วงแพร | จิตวิทยา | 10 |
36 | 6311202490 | นางสาวณิชกานต์ ท้าวพา | จิตวิทยา | 10 |
37 | 6311202508 | นายกฤตัชญ์ ชิณาญาน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6311202516 | นางสาวจิราพร ขันนามล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6311202805 | นายธนวัตน์ เหลารัก | จิตวิทยา | 10 |
40 | 6311202821 | นางสาวอินทิรา ยุบลวัตร | จิตวิทยา | 10 |
41 | 6311202987 | นางสาวนิชาภา แซ่กือ | จิตวิทยา | 10 |
42 | 6311203068 | นางสาวสุพิชฌาย์ พงษ์เจริญ | จิตวิทยา | 91 |
43 | 6311203241 | นางสาวศริญญา สุพรรณคง | จิตวิทยา | 10 |
44 | 5911301678 | นายศิวัช สุวัณณสิทธิ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
45 | 5911303492 | นายพีรพัศ พัวรัตน์ | นิติศาสตร์ | 40 |
46 | 5911303732 | นายธีธัศ ศรศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
47 | 5911304367 | นายปภินวิทย์ ปัญญาวงค์ | นิติศาสตร์ | 40 |
48 | 5911306313 | นายธีรพงศ์ ลาคำผุย | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
49 | 6311302209 | นายเลิศพงศ์ โห | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
50 | 6311302266 | นางสาวรุ้งตะวัน พึ่งเป้า | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
51 | 6311302340 | นางสาวนันท์นิชา ชมปรีชา | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
52 | 6311303298 | นายจักรพรรณ ฟักบาง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
53 | 6311303355 | นางสาวภัทธมนต์ ศรีทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
54 | 6311303439 | นายสรวิศ หมื่นสาร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
55 | 6311306630 | นางสาวศศิวิมล วัชราธิวัฒน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
56 | 6311306648 | นายทักษิณ แก้วสว่าง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
57 | 6311306655 | นางสาวศุภิสรา ตุ้มแสง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
58 | 6311306671 | นายคุณานนต์ จันทโรหิต | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
59 | 6311306689 | นายภูพาน ทองพุก | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
60 | 6311307083 | นายศิริพงษ์ เสือคำรณ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
61 | 6311308255 | นายชัชวาลย์ อินทพงษ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 91 |
62 | 6311308933 | นายกฤษณ สักการี | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 70 |
63 | 6311309378 | นายณัฐนนท์ ไทยเจริญ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
64 | 6311372673 | นางสาวสิวาลัย เสมอสมัย | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
65 | 6311372681 | นางสาวสุพิชญา ฟักบาง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
66 | 6311402593 | นางสาวเกษรา รัตนธน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 91 |
67 | 6311403223 | นายนคร คำสิงห์นอก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
68 | 6311470832 | นางสาวศศธร โพนน้อย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
69 | 6311471210 | นางสาวช่อผกา ไกรทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
70 | 6311471251 | นางสาวเบญจณี แก้วมูลมุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
71 | 6311471277 | นางสาวธัญญลักษณ์ อินทร์ศิริ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
72 | 6311471921 | นายพิชิตพล ใจมั่น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
73 | 6311472291 | นางสาวกุณชญามณ โมคศักดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 91 |
74 | 6311472424 | นายนัฐวุฒิ ทองชู | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 70 |
75 | 6311472705 | นางสาวอมรรัตน์ มูลศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 91 |
76 | 6311472804 | นางสาวจิรภิญญา เจริญศรีเมือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 91 |
77 | 6311473216 | นายกิตติกร สุนทรินทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
78 | 6311473398 | นายอุดมทรัพย์ วิระบรรณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
79 | 6311473554 | นางสาวจรีวรรณ ดิษทนง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
80 | 6311473885 | นางสาวพรนภา พลวิจิตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 91 |
81 | 6311473935 | นายนิรุช สุวรรณเลิศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
82 | 6311473943 | นางสาวปราญชลี แจ้งศรีสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
83 | 5811500940 | นายพรเสก พรพิทักษ์พงศ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
84 | 6111501778 | นายธีระพงศ์ เกตุทอง | คณิตศาสตร์ | 10 |
85 | 6111501794 | นายปรัชญากร เย็นฟัง | คณิตศาสตร์ | 10 |
86 | 6111503790 | นายวัฒนชัย งอกศิลป์ | คณิตศาสตร์ | 10 |
87 | 6111503857 | นางสาวกรรณิการ์ ลั่นทอง | คณิตศาสตร์ | 10 |
88 | 6111503931 | นางสาวพิมลพรรณ เนียมสวน | คณิตศาสตร์ | 10 |
89 | 6311502568 | นายอดิเทพ ทีสกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 91 |
90 | 6311503988 | นายบัณฑิต ป้อมสุวรรณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
91 | 6311504002 | นายอรรครเดช แนวหล้า | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
92 | 6311504069 | นายธนภัทร สมปิตะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
93 | 6311504085 | นายพงษ์เพ็ชร ศรีอำไพ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
94 | 6311504101 | นายธนายุทธ์ เสือเหลือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
95 | 6311504135 | นายธีรวิทย์ พิมโคตร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
96 | 6311504143 | นายชัยรัชต์ ชลภูมิ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
97 | 6311504382 | นายนันทวุฒิ ไชยชนะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 91 |
98 | 6311504598 | นายธนาธิป เพ็ชทะจันทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 60 |
99 | 6311504648 | นางสาวกมลชนก จันทรดาสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
100 | 6311506106 | นายดนุสรณ์ สุวรรณสุขสันติ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |