1 | 6311200346 | นายอิทธิกร ผู้มีสุข | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311200379 | นายวโรดม ปักษีเลิศ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311200387 | นายพิทวัส สาคร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311200452 | นายทัพพ์ธัญ เฮงดีนันทิวัฒน์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311200528 | นายตฤณวร ไชโย | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311200593 | นางสาวรัชฎาพร รัตชาตา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311200692 | นายนพนันท์ ยุพโคตร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311200700 | นายทศพล เพ็งเพ็ชร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6311200718 | นายวสวัตติ์ แก้วมงคล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6311200726 | นายนวพล สาระบูรณ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6311200742 | นายเมธาวี แก้วศรีทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6311200759 | นางสาวรุ่งนภา วาโยพัด | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6311200775 | นายเกียรติศักดิ์ พิมพ์โพชา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6311200783 | นายธวัชชัย กือสันเทียะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6311200791 | นายพิชชา อารมย์เอื้อ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6311200809 | นางสาวเนตรดาว ไชยพอ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6311201153 | นางสาวชัญญานุช มงคล | จิตวิทยา | 10 |
18 | 6311201898 | นายภัทรชัย กลอนสม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6311201922 | นายธนพล พัดทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6311201997 | นายนวพล เจริญเขต | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6311202185 | นายกีรติกร เพ็งล่อง | จิตวิทยา | 10 |
22 | 6311202326 | นางสาวกัญญารัตน์ เวสูงเนิน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311202359 | นางสาวเจนจิรา เพชรใหม่ | จิตวิทยา | 10 |
24 | 6311202367 | นางสาวชาลิสา สมัญญา | จิตวิทยา | 10 |
25 | 6311202375 | นางสาวธนัญญา กิ่งนาค | จิตวิทยา | 10 |
26 | 6311202417 | นางสาวศิริธร พ่วงแพร | จิตวิทยา | 10 |
27 | 6311202516 | นางสาวจิราพร ขันนามล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311202532 | นางสาวณัฎฐกมล ส่องแสง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311202573 | นายพิสารัตน์ เหี้ยมโท้ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6311202672 | นางสาวณัฐธิดา เกื้อบุตร | จิตวิทยา | 10 |
31 | 6311202714 | นายจิรัฐติกาล หาสูงเนิน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6311202755 | นางสาวนิตยา แสวงตน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6311202821 | นางสาวอินทิรา ยุบลวัตร | จิตวิทยา | 10 |
34 | 6311202904 | นางสาวจุฑามาศ พื้นบาท | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6311202979 | นางสาวนพลักษณ์ ฐิตเจริญวัฒน์ | จิตวิทยา | 10 |
36 | 6111300700 | นางสาวสิริวรรณ สายทองแท้ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
37 | 6111300809 | นายอภิสิทธิ์ เกื้ออนันต์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
38 | 6111300817 | นายธนภัทร แผนจบก | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
39 | 6111300825 | นางสาวสุจิตรา วรรณบวร | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
40 | 6111303050 | นางสาวน้ำฟ้า บัวทิน | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
41 | 6111303076 | นางสาวพิมผกา ทวยดี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
42 | 6111303092 | นางสาวธันวาพร ดงไร | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
43 | 6111303100 | นางสาวสิริวรรณ พุ่มสุวรรณ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
44 | 6111303134 | นายนุชัย นามอุษา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
45 | 6111303142 | นายบุญไพศาล หลักสิน | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
46 | 6111305006 | นางสาวสรินยา พันธ์สายออ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
47 | 6111305030 | นายประสพโชค อุทุมภา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
48 | 6111306160 | นายภาณุพันธ์ กันหาทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
49 | 6111306855 | นางสาวณัฐริกา ขาวผ่อง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
50 | 6111308877 | นายชีวภัทร ศิริอุดมสิน | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
51 | 6311300807 | นางสาวสุธิดา กลิ่นสอน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6311305848 | นางสาวชเนตตี พูลบัว | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6311305871 | นางสาวพาณิภัค ปุญสิริ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6311306382 | นายชยพล บุญทะวงค์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
55 | 6311307166 | นางสาวสักขีรัก อินตันกิตติเจริญ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
56 | 6311372376 | นางสาวกรชวัล ทนะขว้าง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
57 | 6011408660 | นางสาวทนตวรรณ กาญจนะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
58 | 6311400714 | นางสาวเตชินี ศรีปัญญา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
59 | 6311400722 | นางสาวพัชรมัย ขำประเสริฐ | บัญชีบัณฑิต | 60 |
60 | 6311400730 | นางสาวนิจศิล พบพิมาย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
61 | 6311411141 | นายธีรศักดิ์ อภัยยา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
62 | 6311411216 | นางสาวฐิติมน นันโท | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
63 | 6311411240 | นายรักชาติ แสงอ่อน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
64 | 6311411265 | นายชัชพงษ์ นาคอุดม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
65 | 6311411299 | นางสาวพาโชติ ทำนองนาค | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
66 | 6311412214 | นางสาวพลอยวรีย์ คันภูเขียว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
67 | 6311471343 | นางสาวภัทรวดี ทรงศรี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
68 | 6311471400 | นางสาวภัทราวดี ศรีคุณ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
69 | 6311472101 | นายอัมรินทร์ โสดกลาง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
70 | 6311472242 | นายนนทวัน เพ็งจันทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
71 | 6311472432 | นางสาวนภัสสร เก่งสกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
72 | 6311472440 | นายรวิภาส ดำนา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
73 | 6311472788 | นายวีรสันต์ มิ่งแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
74 | 6311473448 | นายมงคล สายแวว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
75 | 6311473752 | นายภัทรธร อิบรอฮีม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
76 | 6111500317 | นายทิวัตถ์ สรรพกิจเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
77 | 6111501166 | นางสาวอภิญญา แสงพันธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
78 | 6111502776 | นางสาวปราณี ปรางทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
79 | 6111503014 | นายวาฟิร เจ๊ะนิ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
80 | 6111503097 | นายทวีศักดิ์ มาระศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
81 | 6111504467 | นายธีรพล ชัยสุวรรณ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
82 | 6111504640 | นายนิธิโชติ ศรีจันทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
83 | 6111504707 | นายวีระศักดิ์ หมื่นแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
84 | 6111505852 | นายปกรณ์ ปู่โสม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
85 | 6311500034 | นายเดชาวัชร์ หนูฉิม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
86 | 6311500353 | นายชญานนท์ ตั้งกิจวิวัฒน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
87 | 6311500695 | นางสาวมัณฑกานต์ เนยอิ่ม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
88 | 6311500711 | นางสาวปราณปรียา หินซุย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
89 | 6311500729 | นางสาวศริณยา หงษ์บิน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
90 | 6311500752 | นางสาวแสงรวี คำนิล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
91 | 6311500778 | นายญาณสัณห์ สุวรรณรัตน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
92 | 6311500810 | นายศตวรรษ โสประเสริฐ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
93 | 6311500877 | นายยศนนท์ รักการงาน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
94 | 6311500901 | นายวชิรวิชญ์ ธูปแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
95 | 6311500950 | นายชนาธิป ไหตาสี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
96 | 6311501040 | นายสุวเนตร ครรชิตนฤนาถ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
97 | 6311501065 | นายอภิวัฒน์ แซ่คู | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
98 | 6311501073 | นางสาวชลธิชา ตันชาลี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
99 | 6311501487 | นายฐิติพงศ์ อ่องพิมาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 6311501735 | นายณคุณ สมนันชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
101 | 6311501800 | นายธงชัย มุ่งห้วยกลาง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 6311501859 | นางสาวอรนันท์ มาแผ้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 6311501867 | นางสาววิภาวี ถาเป็นบุญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 6311501891 | นายกฤษดา เดชโบราณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
105 | 6311502352 | นายธันวา คำคง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 6311502410 | นายวีรภัทร พิมพา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 6311502808 | นายภาคิน สีเล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 6311503988 | นายบัณฑิต ป้อมสุวรรณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6311504051 | นายภควัฒน์ อู่ใหม่ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 6311504077 | นายวิศรุต โชคนำบุญมา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6311504101 | นายธนายุทธ์ เสือเหลือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 6311504424 | นายศิริพงษ์ ทองมาก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
113 | 6311504564 | นางสาวปฏิมาภรณ์ สังข์กลัด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6311504580 | นายณัฐพงศ์ ต่ายธานี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 6311504739 | นายชลธาร แก้วหาวงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6311504820 | นายคมสัน เจริญสัตย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6311504895 | นายธนภัทร ธนธาดา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
118 | 6311504903 | นายธิติวุฒิ แซ่โง้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
119 | 6311505009 | นางสาววิชุดา แว่นเต็ม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 6311505074 | นายเจตนันท์ ภูโตนนา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
121 | 6311505231 | นายวินัย แก้วสกุณี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
122 | 6311505447 | นายพันกร เปี่ยมจันทร์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
123 | 6311505470 | นายคณิศร ระรื่นกลิ่น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
124 | 6311506296 | นายวงศธร ทองอยู่ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |