1 | 5811306660 | นายศรัณย์ สิทธิตานนท์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
2 | 5811306694 | นายกฤษฎากร งามบุญรัตน์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 40 |
3 | 5911303104 | นายพีรสิทธิ์ แดงสุริศรี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 40 |
4 | 5911303112 | นายอานนท์ ก่อมขุนทด | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
5 | 5911303245 | นายเทอดไท ทั้งถิ่น | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
6 | 5911305984 | นายพัฒน์พิศาล พงษ์โพธิ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
7 | 5911306040 | นายพชร ทีสระคู | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
8 | 6211300287 | นางสาวจิรัชญา วงศ์สวัสดิ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
9 | 6211300329 | นางสาวพิชามญชุ์ พงษ์ธานี | นิติศาสตร์ | 10 |
10 | 6211300378 | นางสาวสรัลพร มีศิล | นิติศาสตร์ | 10 |
11 | 6211301186 | นางสาวขนิษฐา ชัยชนะกสิกรรม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211301202 | นางสาวนิธินาฏ ทองคลิ้ง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211301277 | นางสาวอริสา ปัญจะกูล | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211301491 | นายจิตติศักดิ์ เตยสระน้อย | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 6211303398 | นางสาวชลธิชา ติสิงห์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211303737 | นายชาคริส นวลอ่อน | นิติศาสตร์ | 10 |
17 | 6211303810 | นายศรายุท บุญตั้ง | นิติศาสตร์ | 10 |
18 | 6211304586 | นางสาวบุษยามาศ ชูดวง | นิติศาสตร์ | 10 |
19 | 6211304966 | นางสาวปภาวรินทร์ มาตรา | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211305039 | นางสาวฉัตริยาพร บุญพา | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211305781 | นางสาวสิตานัน บัวแก้ว | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6211306995 | นางสาวพิมพ์ภัทร ศิริเขตกรณ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6211307209 | นางสาววรรณนภา บานเย็น | นิติศาสตร์ | 10 |
24 | 6311306952 | นายธีรภัทร์ หนูจันทร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
25 | 5911400694 | นางสาวจิริยาพร หูตาชัย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 40 |
26 | 5911405511 | นางสาวพรหมศิริ อนันตรสุชาติ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
27 | 5911409893 | นายศุภชัย กุลศลกู้เกียรติ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
28 | 5911410776 | นางสาวกนกวรรณ ทรัพย์ประดิษฐ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
29 | 6011402713 | นางสาววรนุช วันหมัด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
30 | 6011404305 | นางสาวพัชราภรณ์ เดชา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
31 | 6011406839 | นางสาวสุชญา กล่ำทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
32 | 6011406847 | นางสาวจิรณัฏฐ์ วามนาวตาร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
33 | 6011406920 | นางสาวกัญญารัตน์ ขันธบุตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
34 | 6011409577 | นางสาวเปรมวดี ไชยศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
35 | 6111404288 | นายสิทธิราช มาระสัมพันธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
36 | 6111409444 | นางสาวอทิตติยา ราตรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
37 | 6121400789 | นายวัลลภ วิโรจน์อุไรเรือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
38 | 6311403203 | นายรัชพล พากเพียร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
39 | 6311403294 | นายพันธาวุธ พันมหา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
40 | 6311473638 | นางสาวคิรภัสสร นวลนุ่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
41 | 6311473752 | นายภัทรธร อิบรอฮีม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
42 | 6311473760 | นายอามีน มาลี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
43 | 6311473802 | นายนลิน นาลาด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 91 |
44 | 6311473877 | นางสาวกานต์ธิดา อินทร์จันดา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 91 |
45 | 6311474081 | นายณัฐกานต์ ดอกยอ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
46 | 6311474149 | นายศิลชัย เถามนพันธ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
47 | 6311474156 | นายศุภกร คำสะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
48 | 6311474172 | นายณัฐนันท์ ศิริพิทยกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
49 | 6311474263 | นายธนกร แป้นรักษา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
50 | 6011700702 | นายเขมณัฐ ยุวรรณศรี | การแพทย์แผนจีน | 10 |
51 | 6211500258 | นางสาวรัตติกรณ์ บัวแก้ว | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
52 | 6211500266 | นางสาวอริษา ชูเวชะ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
53 | 6211500399 | นายณัฐดนัย แสนวันดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
54 | 6211500571 | นายวัชรกร โสดสุภาพ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
55 | 6211500944 | นางสาวนุชษรัตน์ พรหมเกิด | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
56 | 6211501223 | นายจตุพร ตั้งตระกุลเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
57 | 6211501371 | นายธนกฤต เพิ่มภัทรพงศ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
58 | 6211503674 | นางสาวกชกร สังข์ทอง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
59 | 6211503898 | นายสหสวรรษ ไกรอุดมวาณิช | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
60 | 6211504078 | นางสาวสลิลทิพย์ โพธิ์กุดศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
61 | 6211505349 | นางสาวบุญเรือง เรืองฤทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
62 | 6211505356 | นายนิตอปา คตนาเคน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
63 | 6211505414 | นายอรรถวัฒน์ ปิ่นสุวรรณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
64 | 6211505463 | นายเนติธรรม ปะวะโพตะโก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |