1 | 6111100050 | นายฐิติกร จันทสีร์ | วิทยาศาสตร์เกษตรและการประกอบการ | 10 |
2 | 6011202089 | นางสาวจิณณพัต สมสถาน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
3 | 6011202121 | นายภูริ บริสุทธิ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
4 | 6011202170 | นางสาวมลิวัลย์ คงเพชรมงคล | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
5 | 6011202188 | นางสาวมีนา ศรีกาลังค์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
6 | 6011202238 | นางสาววราภรณ์ ไชยจินดา | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
7 | 6011301139 | นายศิริชัย แสงปลอด | ดนตรีสากล | 10 |
8 | 6011301287 | นายนวมินทร์ โปรดปราน | ดนตรีสากล | 10 |
9 | 6011304414 | นางสาวสุทธิดา คล้ายสุบรรณ | ดนตรีสากล | 10 |
10 | 6011306393 | นายรังสิมันต์ สิขิวัฒน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
11 | 6011306401 | นายกิติพงษ์ สีทากุล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
12 | 6011306427 | นายณัฐพงศ์ เพชรน่วม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
13 | 6011306468 | นายอภิชาติ ชาติดี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
14 | 6011306823 | นายวิษณุ ไชยมงคล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
15 | 6111300627 | นางสาวพลอยไพลิน สาระธรรม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
16 | 6111302961 | นายชนาเทพ เล้าภากรณ์ | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 6111304280 | นางสาวกรกนก ทองนำ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
18 | 6111304298 | นางสาวศิริพร สิมโสม | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
19 | 6111304306 | นางสาวดวงกมล บาลี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
20 | 6111304710 | นายภูบดินทร์ พลธา | ดนตรีสากล | 10 |
21 | 6111304835 | นายกษิดิศ ช่วยเมือง | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 6211300329 | นางสาวพิชามญชุ์ พงษ์ธานี | นิติศาสตร์ | 10 |
23 | 6211300378 | นางสาวสรัลพร มีศิล | นิติศาสตร์ | 10 |
24 | 6211300725 | นางสาวชนิดา อย่างมั่น | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6211302028 | นางสาวธาวินี สายสังข์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211304586 | นางสาวบุษยามาศ ชูดวง | นิติศาสตร์ | 10 |
27 | 6211307209 | นางสาววรรณนภา บานเย็น | นิติศาสตร์ | 10 |
28 | 6011400857 | นางสาวกมลชนก ศรเล็ก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
29 | 6011403950 | นายรชฏ รุ่งศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
30 | 6011404313 | นายสักกระริน วิเชียรพัฒน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
31 | 6011405682 | นายภัคพล หึกขุนทด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
32 | 6011408363 | นางสาวปนัดดา หลวงแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
33 | 6011408447 | นายชัชวาล เเจ้งจิตร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
34 | 6011408660 | นางสาวทนตวรรณ กาญจนะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
35 | 6011408769 | นายองค์กร ทิพย์ท่าไม้ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
36 | 6011408868 | นายภากรณ์ วงษ์สวัสดิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
37 | 6011409007 | นายกนกเทพ อยู่เอี่ยม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
38 | 6111400534 | นางสาวธัญญาวดี ชินศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
39 | 6111404122 | นางสาวธิติสุดา มุสิกาวงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
40 | 6111404189 | นางสาวอรปรียา หมอแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
41 | 6111405632 | นางสาวอาทิตยา ศรีบุญคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
42 | 6111405640 | นางสาวชลธิชา สังข์ทวีรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
43 | 6111405657 | นางสาวทิพวรรณ น้ำทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
44 | 6111405699 | นางสาวธัญญลักษณ์ ปราณประเสริฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
45 | 6111406580 | นางสาวจุฬัฑฒ์ชญา นุ่มมีศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
46 | 6011500946 | นายผจญภัย พึ่งบรรหาร | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
47 | 6011500979 | นายวัชรพงษ์ ฉิมพาลี | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
48 | 6011501027 | นายกตัญญู ดาราแสน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
49 | 6011501092 | นายยศวัฒน์ ธงธไนศวรรย์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
50 | 6011502538 | นายสิทธินนท์ แนบเนียน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
51 | 6011502546 | นายอาลิฟ อิสมะแอ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
52 | 6011502553 | นายพูนลาภ พนุอินทร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
53 | 6011502892 | นายพงศกร ด่างตาดทอง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
54 | 6011503254 | นายสุกฤษฏิ์ ปั่นเอี่ยม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
55 | 6011503288 | นายวุฒิชัย สังข์ศิริ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
56 | 6011503353 | นางสาวภรณ์ธิดา พลเยี่ยม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
57 | 6011503361 | นายสุทธิพงษ์ พุ่มศิโร | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
58 | 6011503429 | นายอนุพนธ์ นุกิจ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
59 | 6011504807 | นายสิริกัณญารัตน์ จันทรสอน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
60 | 6011504922 | นายพิษณุ แซ่เรือง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
61 | 6011504971 | นางสาวณัฏฐิมา ทองย้อย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
62 | 6011504989 | นางสาวศุภลักษณ์ สีเหลือง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
63 | 6011505036 | นายนนทวิทย์ สุดเหลือ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
64 | 6011505077 | นายเสรีภาพ โสวภาส | อาหารและโภชนาการ | 10 |
65 | 6111505019 | นายวงศธร ยังภิรมย์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
66 | 6111506751 | นายธนชัย ทองอินทร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |