1 | 6111304017 | นางสาวพัชรี กลิ่นประทุม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
2 | 6111304074 | นางสาวขวัญจิรา ยันกลาง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
3 | 6211300014 | นายศราวุฒิ อุทัยแสน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6211300022 | นางสาวอัจฌาวดี ขวัญใจ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211300030 | นางสาวปารณีย์ โชติฐิติพัทธ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211300055 | นายรติพงษ์ แก้วพิภพ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211300063 | นางสาวกนกพร เนตรลำภู | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211300071 | นางสาวปาริชาต ประสิทธิ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211300089 | นางสาวปลายฝัน ครึ้มสันเทียะ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211300097 | นายกฤตพล ลี้เทียน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211301129 | นางสาวมุฑิตา ไผ่พงษ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211301178 | นายกิตติศักดิ์ แก้วละมุล | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211301194 | นางสาวนรีรัตน์ แสงสุรินทร์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211301210 | นางสาวมนทกานต์ พัฒนาขา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211301236 | นางสาววรพร ซื่อตรง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211301251 | นางสาววิชุฎา เขียวอ่อน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211301269 | นางสาวสุทธิดา ฉิมเทียม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211302580 | นางสาวธีรนาฏ แก้วสุวรรณ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211303422 | นางสาวนพรัตน์ โตทรัพย์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211303448 | นางสาวปริญากรณ์ ปานหลิม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6311306010 | นายมนตรี ส้มกลีบ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
22 | 6311306598 | นางสาวอารยา สุวลักษณ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
23 | 6311400326 | นางสาวณภัทร อุปมัยรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
24 | 6311400383 | นางสาวพรทิพา โพธิ์มงคล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
25 | 6311403203 | นายรัชพล พากเพียร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
26 | 6311403913 | นางสาวนพมาศ มะโนเวียง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
27 | 6311411091 | นางสาวรติฟา สัพพะเลข | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
28 | 6311411109 | นางสาวเมฒิตา หนูน้อย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
29 | 6311471434 | นายจารุพงศ์ จันปัญญา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
30 | 6311471996 | นางสาวปิยะมาศ เสาทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
31 | 6311472002 | นายปิติ ลัดลอย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
32 | 6311472341 | นายจารุวิทย์ ผ่องผุด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
33 | 6311472366 | นางสาวภัคนันท์ เรืองฉาย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
34 | 6311472598 | นางสาวพรประภา โฆษิตเสนีย์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
35 | 6311473620 | นายณัฐวุฒิ คำภา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 70 |
36 | 6311474149 | นายศิลชัย เถามนพันธ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
37 | 6311474172 | นายณัฐนันท์ ศิริพิทยกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
38 | 6311474180 | นางสาวกาญนารี คงทน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
39 | 6111505258 | นายพรพิพัฒน์ เกตบุตร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
40 | 6111505282 | นายปัญญเทพ สนธิพันธุ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
41 | 6111505480 | นายจิรัฏฐ์ บุญสวัสดิ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
42 | 6211500134 | นางสาวลลิดา มูฮำหมัด | อาหารและโภชนาการ | 10 |
43 | 6211501843 | นางสาวกฤติยา เล็กตระกูล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
44 | 6211502015 | นางสาวฌาดา สิทธิพงษ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6211502056 | นางสาวธัชวรรณ เกิดใจบุญ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6211502064 | นางสาวธัญญารัตน์ คหะวงค์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6211502270 | นางสาวนพมาศ กาดนอก | อาหารและโภชนาการ | 10 |
48 | 6211502296 | นางสาวพฤกษ์ธัญญา ชะดามนต์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
49 | 6211502320 | นางสาวสิราวรรณ ฤกษ์โชคดี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
50 | 6211502452 | นางสาวชลธิชา จิตตโชติ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6211502460 | นางสาวฐาณะมาศ เชื้อคำลือ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6211503369 | นางสาวปิยะฉัตร เพชรสวัสดิ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6211504615 | นายโกเมศ เดชทุ่งคา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6311500380 | นายวชิรวิทย์ จันทร์ครุฑ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
55 | 6311502915 | นายณัฐกฤต ศรีประเสริฐ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
56 | 6311503756 | นางสาวดรัลรัตน์ แสงเป่า | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
57 | 6311504465 | นายชยังกูร อ่ำปั้น | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
58 | 6311504762 | นายปฏิพล โพธิยา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
59 | 6311504770 | นายเมธีกิตติ์ สุรินทร์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
60 | 6311508961 | นายพุฒ กกกลิ่น | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |