1 | 6011305585 | นางสาวธัญรดา ต.วัฒนผล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
2 | 6011305601 | นางสาวนฤมล กุลเถื่อน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
3 | 6011305619 | นางสาวหทัยทิพย์ พรมประศรี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
4 | 6011305635 | นางสาวกนกพร กาศกระโทก | ภาษาอังกฤษ | 10 |
5 | 6011305643 | นางสาวพีรีดา ทอมแม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
6 | 6011305684 | นายจักรภัทร ถานะปัดโถ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
7 | 6011305692 | นางสาวบัณพร ไม่เศร้า | ภาษาอังกฤษ | 10 |
8 | 6011305700 | นางสาวอารียา เพิ่มทรัพย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
9 | 6011305718 | นางสาวสุธิดา ก้อนแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
10 | 6011305726 | นางสาวชลธิชา ชินทะวัน | ภาษาอังกฤษ | 10 |
11 | 6011305734 | นางสาวสุดารัตน์ สอนสัตย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
12 | 6011305759 | นางสาวบงกชทิพ หงษ์ศรีแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
13 | 6011305791 | นางสาวสุธิดา คำผุย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
14 | 6011305817 | นายรวีพงศ์ คงสนุ่น | ภาษาอังกฤษ | 10 |
15 | 6111300189 | นางสาวพิไลวรรณ หนุนยศ | ภาษาจีน | 10 |
16 | 6111300239 | นางสาวปรางทิพย์ แสงสุวรรณ | ภาษาจีน | 10 |
17 | 6111300338 | นางสาวสโรรัตน์ สินไชย | ภาษาจีน | 10 |
18 | 6111301021 | นางสาวเกศกมล นาคำสี | ภาษาจีน | 10 |
19 | 6111301054 | นางสาวอารียา สิริรักษ์ | ภาษาจีน | 10 |
20 | 6111301088 | นายณัฐกิจ เทพสีหะ | ภาษาจีน | 10 |
21 | 6111301096 | นายณรงค์ สกุลแพทย์ | ภาษาจีน | 10 |
22 | 6111301278 | นางสาวณัฏฐนันท์ ภูมิจันทร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
23 | 6111301336 | นางสาวกนกวรรณ หงษ์ชัยภูมิ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
24 | 6111301518 | นางสาวณัฐณิชา ชูถนอม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
25 | 6111301971 | นางสาวศศินิภา พิมพิเรน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
26 | 6111301989 | นางสาวธีติยา นิยมไทย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
27 | 6111301997 | นางสาวเสาวพร ขันทอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
28 | 6111302003 | นางสาวสุกาญดา อินทเกษม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
29 | 6111303480 | นางสาวจิราพัชร ชำนิ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
30 | 6211300550 | นายภคพล มีสงฆ์ | ดนตรีสากล | 10 |
31 | 6211300758 | นางสาวกนกวรรณ เชื้อผกา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 6211300832 | นางสาวพรรณนิภา หงษ์งาม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
33 | 6211300873 | นางสาวลลิตา พรหมจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 6211300949 | นายดารุส สุพงษ์วิบูลพันธ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
35 | 6211300964 | นายสหัสวรรษ พิณกัง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
36 | 6211301426 | นายธีรพัฒน์ ม่วงพูล | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
37 | 6211301434 | นางสาวปัทมาวรรณ เค้าดี | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
38 | 6211301574 | นายธีรพัฒน์ พุกเนียม | ดนตรีสากล | 10 |
39 | 6211302267 | นางสาวนฤพรรณ เนียมหอม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6211302291 | นายพีรพัฒน์ ไตรแก้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6211302317 | นางสาวรุ่งมณี แซ่เอี้ยว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
42 | 6211303539 | นายสมบัติ สถาผล | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
43 | 6211303901 | นางสาวดุจตะวัน วงศ์ไชยา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
44 | 6211303935 | นางสาวสลิลทิพย์ ชุมแก้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
45 | 6211303943 | นายธนน หวังสะแล่ะฮ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
46 | 6211303950 | นายธนบัตร ชูบัว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
47 | 6211303968 | นายนฤนาท แซ่โก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
48 | 6211304172 | นายฟ้าฉาย สังข์ทอง | ดนตรีสากล | 10 |
49 | 6211305203 | นายกันติทัต จำรูญบวรรัตน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
50 | 6211305245 | นายณัฐวุฒิ เจริญรุ่ง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
51 | 6211305260 | นางสาวบุษกร สุวรรณโณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
52 | 6211305351 | นายทรงวุฒิ ศักดิ์เกิด | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
53 | 6211305377 | นางสาวนิตยา เตชวนิช | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
54 | 6211305658 | นายศิวกร เจริญผล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
55 | 6211306631 | นายพิพัฒน์ สาธรณ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
56 | 6211306714 | นายสิรภพ บุญศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
57 | 6211306755 | นายธนโชติ จามะรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
58 | 6211306847 | นายปาตีพัฒน์ ดวงแก้ว | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
59 | 6211307076 | นายนัฐกริช นกยูงทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
60 | 6211307167 | นางสาวณัฐธิดา กิ่งเกษ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
61 | 6211307233 | นางสาวบุษกร เหนือคูเมือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
62 | 6311300187 | นายอังคาร ประเสริฐรัตน์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
63 | 6311300195 | นายวิรัตน์ พยัคฆะ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
64 | 6311301854 | นายฌีน เมทินีรักษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
65 | 6311303900 | นางสาวคณิตา พรรณา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
66 | 6311303934 | นางสาวนตวรรณ ลุ่มร้อย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 91 |
67 | 6311305418 | นายภูริชนันท์ อัง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
68 | 6311306523 | นายธงชัย คงตางาม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
69 | 6311306531 | นายนพัตธร สารกุล | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
70 | 6311306549 | นางสาวณัฏฐนิภา วังทอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
71 | 6311306994 | นายวสวัตดิ์ เนตรประหาส | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
72 | 6311309394 | นายจิรเดช แก้วตา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
73 | 6311309402 | นายธนพัฒน์ ศิวากรณ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
74 | 6311309410 | นายพิพัฒน์ุ โรจน์นงค์ทอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
75 | 6311309428 | นายสุธากร กวางเเก้ว | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
76 | 6311309436 | นางสาวสุธาพร พันธุชาติ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
77 | 6311371160 | นางสาวสุชาดา บัวสุวรรณ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
78 | 6311372244 | นางสาวพิมพกานต์ นาวานุเคราะห์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
79 | 6311373002 | นายไมแกล เบล์ท | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
80 | 6011401566 | นางสาวอริสา หุ่นยนต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
81 | 6211400582 | นางสาวปิยพร สอนดอน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
82 | 6211400590 | นายพิเชษฐ์ บุญพร้อมสรรพ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
83 | 6211400608 | นางสาววันวิสา แหยมพรรนัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
84 | 6211400624 | นางสาวศิริรัฐ จิตสงวนวงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
85 | 6211401176 | นางสาวจารุวรรณ วงษ์วิเชียร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
86 | 6211401218 | นางสาวรวิสรา วาปีทะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
87 | 6211401226 | นางสาววรินธร ดีเพ็ชร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
88 | 6211401242 | นางสาวสุจิตรา ไชยมงคล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
89 | 6211401267 | นางสาวอุมาพร อรพิมพ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
90 | 6211402463 | นายกฤช วัฒนอุดมศิลป์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
91 | 6211403800 | นางสาวทองทิพย์ บำรุงพฤกษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
92 | 6211403826 | นางสาวนายิกา ธงชัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
93 | 6211403834 | นายภาณุภัทร ฮงคนาค | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
94 | 6211403883 | นางสาวรุจิพร หมื่นศรี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
95 | 6211403933 | นางสาวนภาพร ทรัพย์สิริเทวี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
96 | 6211404725 | นางสาวสุภิญญา ยิ้มอำไพ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
97 | 6211405938 | นายศุภกิตติ์ เต็มนา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
98 | 6211405961 | นางสาวเพ็ญพิชชา กิฬาพันธ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
99 | 6211405995 | นายสดุมินทร์ สุขสำราญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
100 | 6211406571 | นายพงษ์ธรณ์ ผิวพิมพ์ดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
101 | 6011501498 | นางสาวชลญา มั่งมีผล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 6211500274 | นางสาวบุณยจิตต์ ศิริกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
103 | 6211500282 | นางสาววิมลรัตน์ ท้าวโกษา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
104 | 6211500704 | นายณัฏฐ์ชัย ฟ้าอรุณสวัสดิ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
105 | 6211500712 | นายณภัทร รุ่งรัตนานุภาพ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
106 | 6211500829 | นางสาวกรรวี ปราโสม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
107 | 6211500837 | นายจักรวิทย์ คุณเมือง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
108 | 6211500845 | นางสาวเบญญาภา เย็นทรวง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
109 | 6211500852 | นายพงศกรณ์ แสนทวีสุข | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
110 | 6211500860 | นายพีรภัทร ศิลประสาตร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
111 | 6211502445 | นายชิษณุพันธุ์ ภูมิฐาน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
112 | 6211502809 | นางสาวอนุสรา คำผา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
113 | 6211502825 | นายกิตติชัย เทียนทองดี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
114 | 6211502833 | นายชัยพันธุ์ สุริโย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
115 | 6211502866 | นายนที เอี่ยมวิจิตร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
116 | 6211502874 | นายรัชชานนท์ แผ้วชมภู | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
117 | 6211502916 | นายณัฐดนัย อ้นสุวรรณ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
118 | 6211503559 | นายศิริโชค พรหมจินดา | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
119 | 6211505091 | นายอรรถสิทธิ์ ยาหอม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
120 | 6211505109 | นายอภิสิทธิ์ จัดพล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
121 | 6211505117 | นายภาคภูมิ วิริยะศิริกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
122 | 6211505182 | นายมงคลพันธ์ ลมรสย์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
123 | 6211505901 | นายสุทธิพงษ์ กรเจริญพรพงศ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
124 | 6211505976 | นายณัฐพล บวรวุฒิ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
125 | 6311502691 | นายปาณชัย พันโนลิตร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
126 | 6311509027 | นายณัชพล ทาทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |