1 | 6311200866 | นายจิตรภณ สังข์ทอง | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6311201203 | นางสาวสุวิสา ยอดสิงห์ | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6311201690 | นางสาวนุชจรีย์ วงศ์ทิพรัตน์ | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6111306764 | นางสาวศุภิสรา เสืออิ่ม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
5 | 6211300840 | นายพีรเดช พาระแพง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
6 | 6211302812 | นางสาวพรรณพัสสา พันถา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211302911 | นายณัฐวัฒน์ นามสมมุติ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211303950 | นายธนบัตร ชูบัว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
9 | 6211305500 | นางสาวเพ็ญนภา ปิ่นนิล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211305914 | นายก้าวเกียรติ บุญมี | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211305997 | นางสาวพรภัสสร สำอาง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211306003 | นายเจริญวงศ์ แก้วนุช | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211306045 | นางสาวศุภิสรา วงศ์สวัสดิ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211306904 | นางสาวภัทรสุดา เอกตาแสง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6311302308 | นางสาวนวพร ทองจันทร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
16 | 6311302399 | นายสุกิจ จันทร์เพ็ญ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
17 | 6311303355 | นางสาวภัทธมนต์ ศรีทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
18 | 6311303447 | นางสาวจงรัก บางพล | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
19 | 6311304262 | นายภานุพงศ์ แสงคำ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
20 | 6311305954 | นายมนธนะ กตัญญูตะ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
21 | 6311307075 | นางสาวจารุวรรณ เกลียวทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
22 | 6311309162 | นางสาวมณีวรรณ กองแก้ว | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311372673 | นางสาวสิวาลัย เสมอสมัย | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
24 | 6211400939 | นายวิชยุตม์ บุญติด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
25 | 6211404105 | นางสาวธัญนาฎ สุริรมย์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
26 | 6211404204 | นางสาวชุติรัตน์ พงษ์พิบูลย์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
27 | 6211404923 | นางสาวมุทิตา เชี่ยวชาญ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
28 | 6211406746 | นายพิชยุชญ์ พัดนวล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
29 | 6311412339 | นายวุฒิชัย จันทบุรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
30 | 6311412438 | นางสาวนภัสษร สั่นสท้าน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
31 | 6311471335 | นางสาวสลิลทิพย์ คำภักดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
32 | 6311471517 | นางสาวธีรภัทรษร บัวประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
33 | 6311471657 | นายนพรัตน์ เตจะนิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
34 | 6311471889 | นางสาวดุษฎีแก้ว บุญประสพ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
35 | 6311471897 | นางสาวปณิชา ชาตินาฮี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
36 | 6311471996 | นางสาวปิยะมาศ เสาทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
37 | 6311472341 | นายจารุวิทย์ ผ่องผุด | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
38 | 6311472366 | นางสาวภัคนันท์ เรืองฉาย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
39 | 6311473133 | นายนครินทร์ แสงยิ่งยงวัฒนา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
40 | 6311473620 | นายณัฐวุฒิ คำภา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 70 |
41 | 6311474065 | นายวริศ วิศปาแพ้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
42 | 6311474230 | นายศุภกิจ สุขสบาย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
43 | 6311474248 | นายฤกษ์ชัย ชื่นเดช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
44 | 6311500737 | นายชนาธิป ฟองฟู | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
45 | 6311500760 | นายชญานนท์ เจริญกาศ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
46 | 6311500810 | นายศตวรรษ โสประเสริฐ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
47 | 6311500836 | นายภาราดร ศรีเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
48 | 6311501016 | นายธนาดล เอี่ยมโหมด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
49 | 6311501040 | นายสุวเนตร ครรชิตนฤนาถ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
50 | 6311501065 | นายอภิวัฒน์ แซ่คู | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
51 | 6311501073 | นางสาวชลธิชา ตันชาลี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
52 | 6311501479 | นายคเชนทร์ ผลลำเจียก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
53 | 6311501743 | นายราชวัตร ทองสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
54 | 6311501800 | นายธงชัย มุ่งห้วยกลาง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
55 | 6311501834 | นายเดชาธร ศรีมาส | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
56 | 6311501867 | นางสาววิภาวี ถาเป็นบุญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
57 | 6311501891 | นายกฤษดา เดชโบราณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
58 | 6311501925 | นายทวนทอง สุดสนิท | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
59 | 6311501941 | นายปรินธร วังเจา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
60 | 6311501990 | นายธนากร ศรีกมล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
61 | 6311502030 | นายจีรภัทร กาด่านจาก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
62 | 6311502048 | นายวิทวัฒน์ เสนารักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
63 | 6311502154 | นายธีรภัทร เนียมภักดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
64 | 6311502246 | นายวีรพัฒน์ พะย่อม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
65 | 6311502337 | นายณัฐธรรม บุบผาราม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
66 | 6311502345 | นายดิษรินทร์ มณีศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
67 | 6311502352 | นายธันวา คำคง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
68 | 6311502386 | นายพงศธร สอนดิษฐ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
69 | 6311502550 | นายพิชิตชัย นวลละออง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
70 | 6311502808 | นายภาคิน สีเล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
71 | 6311502881 | นายปภาวิน คุ้มไทย | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
72 | 6311502907 | นางสาวปิยะวรรณ ศรีอาพันธ์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
73 | 6311503327 | นายวัชรพงษ์ สินธุรส | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
74 | 6311503988 | นายบัณฑิต ป้อมสุวรรณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
75 | 6311504002 | นายอรรครเดช แนวหล้า | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
76 | 6311504036 | นายธนกฤต กัญจนกาญจน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
77 | 6311504044 | นายธนัญชัย จิตวงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
78 | 6311504051 | นายภควัฒน์ อู่ใหม่ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
79 | 6311504069 | นายธนภัทร สมปิตะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
80 | 6311504077 | นายวิศรุต โชคนำบุญมา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
81 | 6311504093 | นายฐิติภัทร ทองอยู่ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
82 | 6311504101 | นายธนายุทธ์ เสือเหลือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
83 | 6311504119 | นายศรายุทธ ตีตา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
84 | 6311504135 | นายธีรวิทย์ พิมโคตร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
85 | 6311504143 | นายชัยรัชต์ ชลภูมิ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
86 | 6311504390 | นายพงศ์สิริ ทรัพย์สิน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
87 | 6311504408 | นายมนัส กวางแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
88 | 6311504424 | นายศิริพงษ์ ทองมาก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
89 | 6311504549 | นายณรงค์ศักดิ์ ชวดหลี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
90 | 6311504556 | นายชินดนัย ส่งแสง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
91 | 6311504564 | นางสาวปฏิมาภรณ์ สังข์กลัด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
92 | 6311504580 | นายณัฐพงศ์ ต่ายธานี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
93 | 6311504606 | นายนนทกร กลิ่นหอม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
94 | 6311504697 | นายดุลยวัต ยิ่งดำนุ่น | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
95 | 6311504713 | นางสาวสุธิชา ธโนปจัยสิทธิคุณ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
96 | 6311504739 | นายชลธาร แก้วหาวงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
97 | 6311504820 | นายคมสัน เจริญสัตย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
98 | 6311504838 | นายภัคนันท์ โชติมโนธรรม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
99 | 6311505009 | นางสาววิชุดา แว่นเต็ม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 6311505041 | นายฟุตซาล ปักสัน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
101 | 6311505470 | นายคณิศร ระรื่นกลิ่น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 6311505579 | นายศักดิ์สิทธิชัย ตั้งศิริพงษ์ศักดิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 6311505884 | นายอามานดา หลังจิ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 6311506080 | นายศราวุธ อินธิไชย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
105 | 6311506098 | นายณรงค์ฤทธิ์ ภูฆัง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 6311506106 | นายดนุสรณ์ สุวรรณสุขสันติ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |