1 | 6111303308 | นายณัชพล เสือปาน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
2 | 6211300386 | นางสาวจารีวรรณ คุ้มครอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
3 | 6211301749 | นายอติวิชญ์ ช่วยนุกูล | ดนตรีสากล | 10 |
4 | 6211301988 | นางสาวปวีณา สวัสดี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
5 | 6211302002 | นางสาวศลิยา มยุรพงษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
6 | 6211302754 | นางสาววิไลวรรณ คำเต็ม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211302762 | นางสาวจินตนา ปรี่กลาง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211302804 | นางสาวนริศรา ชูแผ้ว | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211302929 | นายณัฐวุฒ พิกุลกาฬ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211303786 | นายนูราลี บือราเฮง | นิติศาสตร์ | 10 |
11 | 6211304479 | นายดุจเทพ รื่นเริงใจ | ดนตรีสากล | 10 |
12 | 6211305054 | นายสิรวิชญ์ ประกายแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
13 | 6211305153 | นางสาวปาริตา มีศิลป์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
14 | 6211305195 | นางสาวภาวิณี กุลตัน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
15 | 6211305401 | นายวิทยา เพ็ชรใส | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211306185 | นางสาวมัทติภรณ์ พิชัยรัตน์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
17 | 6211306383 | นางสาวกัญญารัตน์ บัวเกิด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
18 | 6211306433 | นางสาวพิยดา พัฒน์คล้าย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
19 | 6211306524 | นางสาวชนิตรา คำบุญเรือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
20 | 6311300195 | นายวิรัตน์ พยัคฆะ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
21 | 6311300658 | นายพิชิตชัย โพธิ์ชัย | นิติศาสตร์ | 10 |
22 | 6311303900 | นางสาวคณิตา พรรณา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
23 | 6311306549 | นางสาวณัฏฐนิภา วังทอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
24 | 6311309311 | นายภานุเดช จั่นบุบผา | ดนตรีสากล | 10 |
25 | 6311309402 | นายธนพัฒน์ ศิวากรณ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
26 | 6311309410 | นายพิพัฒน์ุ โรจน์นงค์ทอง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
27 | 6311309436 | นางสาวสุธาพร พันธุชาติ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
28 | 6311371160 | นางสาวสุชาดา บัวสุวรรณ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
29 | 6311372244 | นางสาวพิมพกานต์ นาวานุเคราะห์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
30 | 6011400162 | นางสาวธวัลรัตน์ เกษศิริเรืองรอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
31 | 6011400188 | นางสาวมินตรา พรมมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
32 | 6011402622 | นายกฤติเดช อ่อนน้อม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
33 | 6011402630 | นายภูริณัฐ ทองสุขศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
34 | 6011402697 | นางสาวฐินดา มานะสาคร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
35 | 6011402705 | นางสาวจันทร์จิรา ศรีภักดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
36 | 6011405328 | นางสาวศศิธร ไกรโสดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
37 | 6011405351 | นางสาวมธุรส นครภักดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
38 | 6011406391 | นางสาวจันทราทิพย์ พิศงาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
39 | 6011406417 | นางสาวเนตรนภา ทองคำจันทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
40 | 6011406813 | นายวรัญญู ฉัตรปวงคำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
41 | 6011406912 | นายณัฐวุฒิ วิทูรกิจวานิช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
42 | 6011406961 | นายธนวัฒน์ ภู่งามชื่น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
43 | 6011406979 | นางสาวอรญา ห่วงรักษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
44 | 6011407076 | นางสาวปณัสนันท์ วันมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
45 | 6011410112 | นางสาวพัชราภรณ์ แวงวรรณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
46 | 6011410120 | นางสาวนิตยา ศรีอินทร์กิจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
47 | 6111400278 | นางสาวเสาวภาคย์ สวัสดี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
48 | 6111400500 | นางสาวมนัสวี โมลานิล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
49 | 6111400526 | นางสาวชนกสุดา วันสา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
50 | 6111400559 | นางสาวพัชริดา มนัสชนัญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
51 | 6111400906 | นางสาวศิโรรัตน์ พุ่มกระจ่าง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
52 | 6111400997 | นางสาวกาญจนา สาระโชติ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
53 | 6111401763 | นางสาววิราวรรณ มาลัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
54 | 6111401771 | นางสาวปภัสรา สุภาพเพชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
55 | 6111404122 | นางสาวธิติสุดา มุสิกาวงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
56 | 6111405624 | นางสาวฐิรพร ห่านประเสริฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
57 | 6111405657 | นางสาวทิพวรรณ น้ำทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
58 | 6111405673 | นางสาวเบญญาภา สุขแสน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
59 | 6111405707 | นางสาวฐิติพร รักไทย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
60 | 6111405723 | นางสาวนิราภร โพธิ์แดง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
61 | 6111405749 | นางสาวปิยธิดา มะลิซ้อน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
62 | 6111405756 | นางสาวเบญจวรรณ พันอะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
63 | 6111405806 | นางสาวจันทิมา หมุดทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
64 | 6111406010 | นางสาวศศิวิมล บุญสงค์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
65 | 6111409170 | นางสาวกมลรัตน์ พูลสระคู | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
66 | 6111409261 | นางสาวพัชรา หร่ำแขก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการเงินการธนาคาร | 10 |
67 | 6211401416 | นายสุวิทย์ พวงสุมาลี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
68 | 6211403172 | นายอภิชาติ บริบูรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
69 | 6211404659 | นายวุฒิชัย สุขสะอาด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
70 | 6311400763 | นางสาวนิยมการณ์ สุระพล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
71 | 6311400789 | นางสาวสุวรรณา กมลนันท์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
72 | 6311400805 | นางสาวกิตติวรา ราชกิจ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
73 | 6311400821 | นางสาวฐิตาพร บุญเลิศ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
74 | 6311400870 | นางสาวใบเฟิร์น ปัญกาที | บัญชีบัณฑิต | 10 |
75 | 6311402956 | นายชัยวุฒิ จันทรเดชะรัช | บัญชีบัณฑิต | 10 |
76 | 6311411125 | นายสุทธิเกียรติ วงมะแสน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
77 | 6311412107 | นางสาวสิริวรรณ พรหมเมฆ | บัญชีบัณฑิต | 70 |
78 | 6311412131 | นางสาวศศิธร มืดทัพไทย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
79 | 6311470857 | นางสาวมนณิการ์ ทรัพย์อนุกูล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
80 | 6311471368 | นางสาวนภัสกร อัมระรงค์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
81 | 6311471392 | นางสาวปานตะวัน ถาวรนิละ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
82 | 6311471426 | นางสาวกิติยาภรณ์ แบนกระโทก | บัญชีบัณฑิต | 10 |
83 | 6311471624 | นายปาณัสม์ บุญนพ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
84 | 6311471731 | นางสาวปณิสรา ทวยตรง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
85 | 6311472127 | นางสาววาสินี คำหีบ | บัญชีบัณฑิต | 70 |
86 | 6311472143 | นายสมิตานัน รูปขำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
87 | 6311472507 | นายปรเมษ จันทวะลี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
88 | 6311473273 | นางสาวกาญจนา พวงสิน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
89 | 6311473638 | นางสาวคิรภัสสร นวลนุ่น | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
90 | 6311474164 | นางสาวกมลชนก กั้วประดับ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
91 | 6311474347 | นางสาวสุพัตรา ทองอินทร์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
92 | 6111502040 | นายสานนท์ เหมือนหยกสกุล | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
93 | 6111502081 | นายนิติพล คงเพชร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
94 | 6111503980 | นางสาวภวรินทร์ วงษ์สลาม | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
95 | 6111504046 | นางสาวมัลลิกา จันทริด | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
96 | 6111504053 | นางสาวชริตา พุทธาเวียง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
97 | 6111505266 | นายภราดร แก้วสง่า | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
98 | 6111505274 | นางสาวธนพร สอนอาจ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
99 | 6111505290 | นายอรรถพล บัวสุวรรณ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
100 | 6111505456 | นายภูวนาถ นิมิบุตร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
101 | 6111505464 | นายสายนที บูรณะประภพ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
102 | 6111505530 | นายจิรายุ ธรรมศักดิ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
103 | 6211502718 | นางสาวอัญกาญจน์ สง่าผาสุข | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
104 | 6211504078 | นางสาวสลิลทิพย์ โพธิ์กุดศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
105 | 6311500067 | นายวชระ เวินขุนทด | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
106 | 6311501438 | นางสาวนรัญญา วัฒนใย | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
107 | 6311502071 | นายปรมัสณ์ อังกุลานนท์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 6311502881 | นายปภาวิน คุ้มไทย | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
109 | 6311502907 | นางสาวปิยะวรรณ ศรีอาพันธ์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
110 | 6311503327 | นายวัชรพงษ์ สินธุรส | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
111 | 6311503863 | นายปรมี สวนชัยภูมิ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
112 | 6311504440 | นายธนฤทธิ์ แสงจันทร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
113 | 6311504697 | นายดุลยวัต ยิ่งดำนุ่น | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
114 | 6311504705 | นายภาศิน ชนาชน | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
115 | 6311504713 | นางสาวสุธิชา ธโนปจัยสิทธิคุณ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
116 | 6311504960 | นายเทิดมงคล แสงศรีจันทร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
117 | 6311505256 | นายอภิชัย ทองก่าน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
118 | 6311505538 | นายศุภกร คลองหินราด | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
119 | 6311506189 | นายจักรภัทร บุญเกลี้ยง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
120 | 6311508854 | นายจิระ ดีสุคนธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |