1 | 6011202089 | นางสาวจิณณพัต สมสถาน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
2 | 6011202097 | นายศิริชัย เพ็งบูรณ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
3 | 6011202113 | นายนิธิพันธุ์ กันหาจันทร์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
4 | 6011202121 | นายภูริ บริสุทธิ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
5 | 6011202139 | นางสาวอัญรัตน์ สร่างไธสง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
6 | 6011202162 | นางสาวศุภธิดา วิเศษ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
7 | 6011202170 | นางสาวมลิวัลย์ คงเพชรมงคล | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
8 | 6011202188 | นางสาวมีนา ศรีกาลังค์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
9 | 6011202204 | นางสาวไข่มุก กัญจนบุศย์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
10 | 6011202220 | นายนิติพงษ์ บุรัตน์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
11 | 6011202238 | นางสาววราภรณ์ ไชยจินดา | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
12 | 6111201528 | นางสาวปุณฑริกา กล้าหาญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
13 | 6111201544 | นางสาววันวิสาข์ สุขพิมาย | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
14 | 6111201619 | นางสาววริศรา ศุภธนาทรัพย์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
15 | 6311203381 | นายปิยังกูร พิมพ์ดีด | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6111300213 | นางสาวฐณัชพิมพ์ สุรวิชัย | ภาษาจีน | 10 |
17 | 6111300247 | นางสาวณัฐสุกาญจน์ ศาสน์ประดิษฐ์ | ภาษาจีน | 10 |
18 | 6111300270 | นางสาวนัทธมน ลิขิตชัยศิลป์ | ภาษาจีน | 10 |
19 | 6111300288 | นางสาวสุดารัตน์ แจ่มแจ้ง | ภาษาจีน | 10 |
20 | 6111300304 | นางสาวอโนชา โพธิ์สุวรรณ | ภาษาจีน | 10 |
21 | 6111300312 | นางสาวอรวรรณ ชัยวิเศษ | ภาษาจีน | 10 |
22 | 6111300320 | นางสาวศุภกานต์ ชูบัวทอง | ภาษาจีน | 10 |
23 | 6111300981 | นางสาวอารีรัตน์ สุจริต | ภาษาจีน | 10 |
24 | 6111300999 | นางสาวสุภาวดี เตาแก้ว | ภาษาจีน | 10 |
25 | 6111301047 | นางสาวผลิกา พันธุ์สถิตย์วงศ์ | ภาษาจีน | 10 |
26 | 6111301104 | นางสาวมฤษฎา เศษสิน | ภาษาจีน | 10 |
27 | 6111303290 | นางสาวจิรดา อัตถาชน | ภาษาจีน | 10 |
28 | 6111304199 | นางสาววิชิตา แสงศรีจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6311300278 | นายธิติสรรค์ เจซอ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
30 | 6311300633 | นายปัญญา อุทิศ | นิติศาสตร์ | 10 |
31 | 6311300641 | นางสาวปิยมาศ โคตะมี | นิติศาสตร์ | 10 |
32 | 6311300674 | นางสาวทัศนีย์ พุ่มพฤกษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
33 | 6311300682 | นายรัฐศาสตร์ บัวเพชร | นิติศาสตร์ | 10 |
34 | 6311300708 | นายปิยวุฒิ พุ่มเสนาะ | นิติศาสตร์ | 10 |
35 | 6311300740 | นางสาวพิชชญา นินทระ | นิติศาสตร์ | 10 |
36 | 6311300757 | นางสาวญาณสิริ ผ่องราศรี | นิติศาสตร์ | 10 |
37 | 6311300773 | นางสาวสุพิชชา ปิ่นสุวรรณ | นิติศาสตร์ | 10 |
38 | 6311302712 | นางสาวกมลทิพย์ พริบไหว | นิติศาสตร์ | 10 |
39 | 6311304825 | นายธนพัฒน์ วิรมิตรชัย | ดนตรีสากล | 10 |
40 | 6311305145 | นายณัฐวุฒิ พิมศรี | นิติศาสตร์ | 60 |
41 | 6311305152 | นางสาวพัชนิดา ชินวงศ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
42 | 6311305178 | นางสาวศุภาพร โพธิ์พุ่ม | นิติศาสตร์ | 10 |
43 | 6311305194 | นายธนันชัย สิรีธัญพัฒน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
44 | 6311305210 | นายอุทัค สันลา | นิติศาสตร์ | 10 |
45 | 6311305226 | นายกิ่งไผ่ อั้งลิ้ม | ดนตรีสากล | 10 |
46 | 6311305228 | นายอัมรินทร์ ทองมา | นิติศาสตร์ | 10 |
47 | 6311305236 | นายณัฐุวุฒิ เพ็ญผล | นิติศาสตร์ | 10 |
48 | 6311305244 | นางสาวรมย์สุภา สว่างใจ | นิติศาสตร์ | 10 |
49 | 6311305673 | นายรัชชานนท์ องอาจ | นิติศาสตร์ | 10 |
50 | 6311305699 | นางสาวณิชาภัทร อุประแก้ว | นิติศาสตร์ | 10 |
51 | 6311305707 | นางสาวชนกานต์ พิชญเดชารัตน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
52 | 6311305715 | นายสริต เสียงดี | นิติศาสตร์ | 10 |
53 | 6311305731 | นายพัฒนะ หิรัญรัตน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
54 | 6311305756 | นายรัชชานนท์ มินสาคร | นิติศาสตร์ | 10 |
55 | 6311305764 | นายภูวดล สีมืด | นิติศาสตร์ | 10 |
56 | 6311305772 | นางสาวนิภาพรรณ โยธานันท์ | นิติศาสตร์ | 10 |
57 | 6311305988 | นางสาวอลิศา พูลสวัสดิ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
58 | 6311306820 | นายฉัตรนรินทร์ ถนอมญาติ | นิติศาสตร์ | 10 |
59 | 6311306838 | นายณัฐวุฒน์ โชติวรรณ | นิติศาสตร์ | 10 |
60 | 6311306846 | นางณิชา จอกแก้ว | นิติศาสตร์ | 10 |
61 | 6311306853 | นางสาววรรณกร รัตนราชชาติกุล | นิติศาสตร์ | 10 |
62 | 6311306879 | นายอาบูดาวุฒิ แจมเช็ด | นิติศาสตร์ | 10 |
63 | 6311306887 | นางสาวอาริยา พลายชนะ | นิติศาสตร์ | 10 |
64 | 6311307802 | นางสาวสิริลดา ทองเรือง | นิติศาสตร์ | 10 |
65 | 6311308008 | นายศิวกร กำเนิดศิริกุล | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
66 | 6311308586 | นายอภิสิทธิ์ ทะเรรัมย์ | นิติศาสตร์ | 10 |
67 | 6311308941 | นางสาวกรรณิการ์ แพต่วน | นิติศาสตร์ | 10 |
68 | 6311371873 | นางสาวเกวลิน ภูแย้ม | นิติศาสตร์ | 10 |
69 | 6311371907 | นายพลวัต แสงทอง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
70 | 6311372111 | นายอารมณ์ศิลป์ เตยทอง | ดนตรีสากล | 10 |
71 | 6311372434 | นายฐิติวัฒน์ เส็นขาว | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
72 | 6311372558 | นางสาวพัณพิภัทร ชัยวิชิต | นิติศาสตร์ | 10 |
73 | 6311372699 | นายธรรศสิตกรณ์ แสนกัลป์ | นิติศาสตร์ | 10 |
74 | 6311372798 | นายเอกรัฐ หลงสมบูรณ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
75 | 6111400179 | นางสาวชุมพูนุท มณีฉาย | บัญชีบัณฑิต | 10 |
76 | 6111400971 | นางสาวสุธาวัลย์ ชะอุ้ม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
77 | 6111401086 | นางสาวดาวรุ่ง อินทร์จำปา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
78 | 6111401110 | นางสาวลักษณีกรณ์ เพ็งพันธ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
79 | 6211400079 | นางสาวธวัลรัตน์ ปานเจริญ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
80 | 6211402091 | นางสาวจุฑามาศ รัตนวิเชียร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
81 | 6211402257 | นายนันทกรณ์ ค้าของ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
82 | 6211404238 | นางสาวสุปรียา บุญตา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
83 | 6211404972 | นางสาวสิริภัสร สังข์เลี่ยมทอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
84 | 6211404998 | นางสาวศิวพร แตงอ่อน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
85 | 6311400656 | นางสาวนรินทร์พร อาจแก้ว | บัญชีบัณฑิต | 10 |
86 | 6311411075 | นางสาวชมภูนุช สุดสวาสดิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
87 | 6311411125 | นายสุทธิเกียรติ วงมะแสน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
88 | 6311411976 | นางสาวสุพรรษา กูลพรม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
89 | 6311412081 | นางสาวเมษา บรรเทาพิษ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
90 | 6311412099 | นางสาวพวงชมภู แก่นจันทร์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
91 | 6311412123 | นางสาวณัฐนรี เปลินศิริ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
92 | 6311412156 | นางสาวฐิตินันท์ บัวเทพ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
93 | 6311471350 | นางสาวทิพย์พญา เกตุตรีกร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
94 | 6311471459 | นางสาวธนิดา กล้าพร้อม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
95 | 6311471517 | นางสาวธีรภัทรษร บัวประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
96 | 6311472135 | นางสาวศศิมา สมสถาน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
97 | 6311472754 | นางสาวสิริกัญญา แพแก้ว | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
98 | 6311472978 | นางสาวสุกานดา ศรีภาบุญ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
99 | 6111500853 | นายณัฐพล อามาตย์มนตรี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
100 | 6111500879 | นายพิทักษ์พงษ์ ขยันทำ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
101 | 6111501695 | นางสาวภานุมาศ สุคำภา | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
102 | 6111502263 | นายนวภูมิ นามไพร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
103 | 6111502271 | นายจิรายุ นิ่มนวล | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
104 | 6111502297 | นางสาวณัฐญา มาลินี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
105 | 6111502305 | นายสรชัช แสงอุทัย | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
106 | 6111502313 | นายจิรวัฒน์ เมียนเกิด | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
107 | 6111502321 | นายจิรวิทย์ เมียนเกิด | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
108 | 6111502362 | นายกันตพิชญ์ หงษ์ร่อน | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
109 | 6111502388 | นายสุทธิพงษ์ ศรีนวลมาก | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
110 | 6111504921 | นายศุภกิตติ์ เหรียญทอง | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
111 | 6111504954 | นางสาววรรณิสา รักช้าง | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
112 | 6111506959 | นายธนพัฒ สิงห์เหาะ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
113 | 6211504367 | นางสาวกฤตญกร สายใจ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
114 | 6311500018 | นายธนพล เนียขุนทด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 6311500034 | นายเดชาวัชร์ หนูฉิม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6311500353 | นายชญานนท์ ตั้งกิจวิวัฒน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6311500786 | นายปฏิพัทธ์ อามาตย์เสนา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
118 | 6311500877 | นายยศนนท์ รักการงาน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
119 | 6311501941 | นายปรินธร วังเจา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 6311502154 | นายธีรภัทร เนียมภักดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |