1 | 6211200321 | นายปฏิภาณ ศรีพงษ์เสริฐ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6211200339 | นางสาวอรนุช สังขะโห | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6211200347 | นายศักดิ์มงคล ศักดิ์ประโคน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6211200354 | นายจิรัณย์ บุตรโสม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211200388 | นายจักรภัทร แสงสุริย์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211201360 | นางสาวสุธิดา รักความชอบ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211201378 | นางสาววันวิสาข์ มะลิวัน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211201386 | นางสาวสรัญญา ชุมทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211201394 | นางสาวนุสรา สาสงวน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211201402 | นางสาวสาวิตรี ชุมทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211201410 | นายสรวิชญ์ กุลรัตน์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211201428 | นายณัฐวุฒิ พยุงวงค์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211201485 | นางสาวทิพวัลย์ ศรีทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211201501 | นายสักทอง แซ่ตั้ง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211201519 | นายศุภทิน รงค์สุวรรณ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211201535 | นายอภิวัฒน์ ฤทธิศักดิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211201543 | นายดลวิชญ์ ถนอมนุ่ม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211201568 | นางสาวศิริลักษณ์ วันสูงเนิน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211201576 | นายพงศธร พิมพ์เสนาะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211201741 | นายกรทอง มิตรประทาน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211201808 | นายณัฐกมล สีแก้ว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311200825 | นายทศพร เพ็งเพ็ชร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311201088 | นายสุทธินันต์ สุขศรี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6311201849 | นายบัณฑิต สมิงแก้ว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6311201872 | นายฐณาวัฒณ์ เพชรตะกั่ว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311201963 | นายศุภชัย ราชตาจ้าย | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
27 | 6311202318 | นายเป็นเอก มนัส | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311202540 | นายณัฐวุฒิ มาเมือง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311202565 | นายนราธิป สารบุตร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
30 | 6311202599 | นายราเชนทร์ ท้วมประเสริฐ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6311202607 | นายวชิราวุธ ประกิ่ง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6311202839 | นางสาวชัชญา สิงขามป้อม | จิตวิทยา | 10 |
33 | 6111300700 | นางสาวสิริวรรณ สายทองแท้ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
34 | 6111306822 | นายยุทธนา พรหมใจ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
35 | 6111307796 | นางสาวปรียาภรณ์ พึ่งปรีดา | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
36 | 6211306953 | นายกฤษดา หาญจิตต์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
37 | 6311300302 | นายสถาพร ศรีมหาพรม | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6311300310 | นางสาวณัฐณิตา ลาญาติ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6311300336 | นางสาวจิตติพร คำก้อน | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6311300344 | นางสาวเกษราภรณ์ หร่ำอำไพ | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6311300369 | นางสาวนิรมล มะอยู่เที่ยง | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6311300377 | นางสาวสลิล กิจพยัคฆ์ | ดนตรีสากล | 10 |
43 | 6311301342 | นางสาวพิยดา ชนะศึก | ภาษาอังกฤษ | 10 |
44 | 6311301417 | นางสาวพรชิตา ธรรมสาร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
45 | 6311301433 | นางสาวปิยธิดา ประสมศรี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
46 | 6311301441 | นางสาวกรกต จิตติพร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
47 | 6311301474 | นางสาวพรรณลดา สมพงษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
48 | 6311301532 | นางสาวกุลจิรา ฤทธิ์กล้า | ภาษาอังกฤษ | 10 |
49 | 6311303637 | นางสาวปอยทิพย์ ดวงตะขบ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
50 | 6311303819 | นางสาวณัฐกานต์ สุขยานุดิษฐ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
51 | 6311303843 | นางสาวกิรณา เจริญกิติวรากร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
52 | 6311303959 | นายดนตรี ขอมกิ่ง | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6311305137 | นายฉัตรชัย เอนกศรี | นิติศาสตร์ | 10 |
54 | 6311305705 | นายชิติภัทร คำแสน | นิติศาสตร์ | 10 |
55 | 6311305749 | นางสาวดาเรน สุภาวงษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
56 | 6311306416 | นางสาวภัทราภรณ์ เดชบุรัมย์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
57 | 6311306424 | นางสาวสุทัตตา นุชนงค์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
58 | 6311306457 | นางสาวกัญญาภัค สมสาย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
59 | 6311306481 | นางสาวปนัดดา จันทร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
60 | 6311306499 | นางสาวกัญญาภัค โตชวลิต | ภาษาอังกฤษ | 10 |
61 | 6311306655 | นางสาวศุภิสรา ตุ้มแสง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
62 | 6311307166 | นางสาวสักขีรัก อินตันกิตติเจริญ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
63 | 6311307810 | นายอานนท์ เพียรธัญญการ | นิติศาสตร์ | 10 |
64 | 6311308230 | นายบดินเดช ผาบบุญเรือง | นิติศาสตร์ | 10 |
65 | 6311308321 | นางสาวภัครคณี เป็นสุข | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
66 | 6311308487 | นางสาวจิดาภา สร้อยศักดิ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
67 | 6311308958 | นางสาวณัฏฐ์นรี ภูมิเดช | นิติศาสตร์ | 10 |
68 | 6311309816 | นายกฤษณะ รอดสิน | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
69 | 6311372038 | นายภานุวัฒน์ สารพัฒน์ | ดนตรีสากล | 10 |
70 | 6311372186 | นายธนวัฒน์ ขำเปีย | ดนตรีสากล | 70 |
71 | 6311372376 | นางสาวกรชวัล ทนะขว้าง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
72 | 6311372574 | นายกันตพงศ์ อภัยแสน | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
73 | 6311372830 | นางสาวดุจดาว เข็มทอง | นิติศาสตร์ | 10 |
74 | 6311374398 | นายศตวรรษ ห่วงกระโทก | ดนตรีไทยศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
75 | 6011408892 | นายสุภัทรชัย ศิริพรทุม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
76 | 6111403421 | นายกฤตพจน์ พรมสา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
77 | 6211400053 | นางสาวฌัชฌา สงนอก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
78 | 6211400749 | นายกฤตภาส มั่นจิรังกูร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
79 | 6211400806 | นายณัฐชานนท์ โตมา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
80 | 6211400863 | นางสาวปัณฑิตา พิสุทธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
81 | 6211401010 | นายฮาฤทธิ์ บุญมาเลิศ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
82 | 6211402059 | นายวิทวัส วิจิตรชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
83 | 6211402075 | นางสาวการเกด สุดจันทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
84 | 6211402190 | นางสาวมารตี ชูละเอียด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
85 | 6211402208 | นางสาวศิรสา โกมล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
86 | 6211407017 | นายนรุตน์ ชมภูนุช | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
87 | 6311400144 | นายกิตติชัย เจษฏาเกษมวิมล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
88 | 6311472416 | นายปรินทร์ เจริญใจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
89 | 6211502429 | นางสาวสุวนันท์ ค้าสุวรรณ์ | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
90 | 6211502437 | นายณัฏฐเศรษฐาวิชญ์ สิมมาสิมสุ | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
91 | 6211503096 | นางสาวกนกวรรณ เวียงย่างกุ้ง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
92 | 6211503146 | นางสาวอาทิตยา เขียวแมว | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
93 | 6211503153 | นายกันตภณ สิงหาอาจ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
94 | 6211503526 | นางสาววารุณี นวลสำลี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6211504789 | นายพูลพิพัฒน์ ผงผานอก | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
96 | 6311500570 | นายธีรเทพ อยู่แก้ว | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
97 | 6311500588 | นายธนาวุทย์ บาลใจ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
98 | 6311500612 | นายเศรษฐดา บุญเกิดรัมย์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
99 | 6311500679 | นางสาวชนิภา ฉลวย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
100 | 6311502303 | นายรัชภาคย์ ศรีชาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
101 | 6311502360 | นายกฤษฎา พยัคฆชาติ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
102 | 6311502584 | นายเขตฟ้า จันนุบิน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 6311502923 | นายทัศภัส ชมดวง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
104 | 6311503053 | นายพุฒิเสฏฐ์ เลาหอัจฉริยกุล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
105 | 6311503756 | นางสาวดรัลรัตน์ แสงเป่า | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
106 | 6311503889 | นายพีรวิชญ์ อดุลพงศ์พันธุ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
107 | 6311503897 | นายภามิน วงษ์สุวรรณ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
108 | 6311504010 | นายเสกสรร สุตมาส | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6311504150 | นายอุดมศักดิ์ สังสระน้อย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 6311504168 | นายศักราช เนินคำ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6311504481 | นางสาวภิรมย์พร บุรีรัตน์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
112 | 6311504499 | นายทรงยศ การุณ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
113 | 6311504572 | นายชาญณรงค์ พุฒเสมอ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6311504762 | นายปฏิพล โพธิยา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
115 | 6311504770 | นายเมธีกิตติ์ สุรินทร์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
116 | 6311505801 | นายวิชชุกร โอฬารรักษ์ธรรม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
117 | 6311505835 | นางสาวพลอยไพลิน เรืองช่วย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
118 | 6311505843 | นายปรัชญา รัตนสำอางค์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
119 | 6311505868 | นายอธิศ เรไรวรรณ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 60 |
120 | 6311506049 | นายชาลิตา อุตส่าห์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 60 |
121 | 6311506197 | นายกิตติพัฒน์ บุรารักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
122 | 6311508870 | นายอภิสิทธิ์ หลักงาม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |