1 | 5811303154 | นายจักรพันธ์ จันทวงศ์ | ดนตรีสากล | 10 |
2 | 6111301559 | นางสาวจุฬาลักษณ์ ทวยเจริญ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
3 | 6111307218 | นางสาวปฏิญญา วราภรณ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
4 | 6211301491 | นายจิตติศักดิ์ เตยสระน้อย | ดนตรีสากล | 10 |
5 | 6211302648 | นางสาวพันพัสสา จันทรจำนงค์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211302671 | นางสาววศินี สันนิธิ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211302705 | นายชิดชัย โลกะธรรมะ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211302713 | นายณัลฑวัฒน์ ขานคำภา | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211302721 | นายอภิสิทธิ์ สุรมิตร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211302739 | นายอรรถพล จัดไทยสงค์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211302986 | นางสาวกฤตพร บุญแก้ว | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211304719 | นางสาวปัทมวรรณ นิมขุนทด | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211304800 | นางสาวสุธิดา พรมภักดี | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211304883 | นายสิริกร สัจจสมภาร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211304891 | นางสาวมณีรัตน์ คงปล้อง | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211304917 | นางสาวณิชกานต์ มีดวง | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211304925 | นางสาวณรัณนันท์ วงศ์งานหิรัญธนา | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211304941 | นางสาวเสาวภาคย์ แนวสวัสดิ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211305005 | นายรณกร วัชรานุวิทย์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211305823 | นางสาวเกศินี จันทร์จุฬา | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211305831 | นางสาวจุฬารัตน์ คำตะเคียน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6211307084 | นางสาวอธิษฐาน สมสะอาด | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311305053 | นายศักดิเดชน์ เดชมณี | ดนตรีสากล | 10 |
24 | 6311305061 | นายชลันธร แก้วดวงดี | ดนตรีสากล | 10 |
25 | 6311305079 | นายอภิรักษ์ หงษาคำ | ดนตรีสากล | 91 |
26 | 6311305277 | นายสุรเชษฐ์ ลงสุวรรณ | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 6311308842 | นางสาวเบญจวรรณ วรสิทธิกร | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
28 | 6011403224 | นางสาวชญานี วีระมน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
29 | 6011403240 | นางสาวทิวาทิพย์ บาศรี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
30 | 6011407183 | นางสาวฐาปนี กองมะลี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
31 | 6011410252 | นางสาวมณฑิรา โชสูงเนิน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
32 | 6211400194 | นางสาวจิราภร พรมเทพ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
33 | 6211400269 | นางสาวอภิชญา อ่อนภูเขา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
34 | 6211401168 | นายณฐวร ปวะบุตร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
35 | 6211401903 | นางสาวปิยะดา วันทองสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
36 | 6211402992 | นางสาวดรุณี พุ่มเพ็ชร์ล้วน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
37 | 6211403008 | นางสาวบุษราภรณ์ รัตนบุษยาพร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
38 | 6211403032 | นายสุรบดี ศรีนาเรียง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
39 | 6211403057 | นางสาวชนันทิตา สิงห์คนอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
40 | 6211403065 | นางสาวบุญสิตา ประจำตน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
41 | 6211403081 | นางสาวลภัสรดา โคตรวงค์ษา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
42 | 6211403107 | นางสาวโชติกา อังธเนษฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
43 | 6211403339 | นางสาวหทัยชนก ทองนาคอารักษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
44 | 6211403388 | นางสาวมาร์ศิริ ชูประดิษฐ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
45 | 6211404618 | นางสาวศิริยากร กุลสิงห์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
46 | 6211404626 | นางสาวนวพร ปิ่นแจ้ง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
47 | 6211404634 | นางสาวกิ่งเพชร ธูปเทียนรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
48 | 6211405847 | นางสาวธาริณี เเก้วปลั่ง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
49 | 6211405904 | นางสาวปวันรัตน์ อุดมรัตนกุล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
50 | 6311406101 | นางสาวเกศศิริ หิรัณย์นันทิชา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
51 | 5911501384 | นายนวภัทร ประสงค์ผล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 40 |
52 | 6011500946 | นายผจญภัย พึ่งบรรหาร | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
53 | 6011502389 | นายนิทิตย์ สมควรเหตุ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
54 | 6011502546 | นายอาลิฟ อิสมะแอ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
55 | 6011502876 | นายเตชิต เขตสกุล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
56 | 6011503254 | นายสุกฤษฏิ์ ปั่นเอี่ยม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
57 | 6011503429 | นายอนุพนธ์ นุกิจ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
58 | 6011504997 | นายธนกฤต สุวรรณศรี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
59 | 6011505051 | นายปิติณัฐ ล้ำศิริเจริญโชค | อาหารและโภชนาการ | 10 |
60 | 6111500937 | นางสาวณัฏฐณิชา เพชรกิจ | ฟิสิกส์ | 10 |
61 | 6111502545 | นางสาวน้ำอ้อย รักษาชาติ | ฟิสิกส์ | 10 |
62 | 6111502578 | นางสาวศุภลักษณ์ ลาวรรณ | ฟิสิกส์ | 10 |
63 | 6111502586 | นางสาวยอดกัลยา ชมศรี | ฟิสิกส์ | 10 |
64 | 6111502602 | นางสาววิลาสินี เอี่ยมศรี | ฟิสิกส์ | 10 |
65 | 6311500018 | นายธนพล เนียขุนทด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
66 | 6311500026 | นายอัครพล นาจำปา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
67 | 6311500034 | นายเดชาวัชร์ หนูฉิม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
68 | 6311500353 | นายชญานนท์ ตั้งกิจวิวัฒน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
69 | 6311500695 | นางสาวมัณฑกานต์ เนยอิ่ม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
70 | 6311500711 | นางสาวปราณปรียา หินซุย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
71 | 6311500729 | นางสาวศริณยา หงษ์บิน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
72 | 6311500737 | นายชนาธิป ฟองฟู | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
73 | 6311500752 | นางสาวแสงรวี คำนิล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
74 | 6311500760 | นายชญานนท์ เจริญกาศ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
75 | 6311500778 | นายญาณสัณห์ สุวรรณรัตน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
76 | 6311500786 | นายปฏิพัทธ์ อามาตย์เสนา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
77 | 6311500810 | นายศตวรรษ โสประเสริฐ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
78 | 6311500836 | นายภาราดร ศรีเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
79 | 6311500877 | นายยศนนท์ รักการงาน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
80 | 6311500885 | นายจตุพร รักธรรม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
81 | 6311500901 | นายวชิรวิชญ์ ธูปแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
82 | 6311500950 | นายชนาธิป ไหตาสี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
83 | 6311500992 | นายธีรศักดิ์ มั่นคง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
84 | 6311501016 | นายธนาดล เอี่ยมโหมด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
85 | 6311501040 | นายสุวเนตร ครรชิตนฤนาถ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
86 | 6311501065 | นายอภิวัฒน์ แซ่คู | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
87 | 6311501073 | นางสาวชลธิชา ตันชาลี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
88 | 6311501479 | นายคเชนทร์ ผลลำเจียก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
89 | 6311501487 | นายฐิติพงศ์ อ่องพิมาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
90 | 6311501735 | นายณคุณ สมนันชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
91 | 6311501743 | นายราชวัตร ทองสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
92 | 6311501776 | นายธีรนัย ศรีจันทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 91 |
93 | 6311501800 | นายธงชัย มุ่งห้วยกลาง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
94 | 6311501834 | นายเดชาธร ศรีมาส | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
95 | 6311501859 | นางสาวอรนันท์ มาแผ้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
96 | 6311501867 | นางสาววิภาวี ถาเป็นบุญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
97 | 6311501875 | นายณัฏฐพล กล่อมพรมราช | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
98 | 6311501891 | นายกฤษดา เดชโบราณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
99 | 6311501909 | นายธรรณธร สงค์พรมราช | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 6311501917 | นายวิฑูรย์ แก้วภักดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 60 |
101 | 6311501925 | นายทวนทอง สุดสนิท | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 6311501941 | นายปรินธร วังเจา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 6311501958 | นายจรูญ ศักดิ์ศิวฤทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 6311501982 | นายธีระภาพ อติกิจปรีชา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
105 | 6311501990 | นายธนากร ศรีกมล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 6311502022 | นายภาสกร บุตรมิตร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
107 | 6311502030 | นายจีรภัทร กาด่านจาก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 6311502048 | นายวิทวัฒน์ เสนารักษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6311502071 | นายปรมัสณ์ อังกุลานนท์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
110 | 6311502105 | นายคชา ศุกรเศษ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6311502154 | นายธีรภัทร เนียมภักดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
112 | 6311502162 | นายกษิดิ์เดช จันทร์เดช | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
113 | 6311502170 | นายสหรัฐ พัทสาร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6311502212 | นายธนกฤต คลังเพชร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
115 | 6311502220 | นายอิทธิพล ระดาสาร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6311502238 | นายณรงค์ศักดิ์ หม้อมณี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6311502246 | นายวีรพัฒน์ พะย่อม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
118 | 6311502287 | นางสาวเกวลิน ขุนเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 60 |
119 | 6311502303 | นายรัชภาคย์ ศรีชาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
120 | 6311502337 | นายณัฐธรรม บุบผาราม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
121 | 6311502345 | นายดิษรินทร์ มณีศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
122 | 6311502352 | นายธันวา คำคง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
123 | 6311502360 | นายกฤษฎา พยัคฆชาติ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
124 | 6311502386 | นายพงศธร สอนดิษฐ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
125 | 6311504853 | นายศุภสัณห์ กาลศิลป์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 91 |
126 | 6311508979 | นางสาวธีร์พิตรา แจ่มอุลิตรัตน์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |