1 | 6211200321 | นายปฏิภาณ ศรีพงษ์เสริฐ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6211200339 | นางสาวอรนุช สังขะโห | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6211200347 | นายศักดิ์มงคล ศักดิ์ประโคน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6211200354 | นายจิรัณย์ บุตรโสม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211200370 | นายธีรยุทธ นุตภิบาล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211200388 | นายจักรภัทร แสงสุริย์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211201006 | นางสาววิกานดา เส็งดอนไพร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211201360 | นางสาวสุธิดา รักความชอบ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211201378 | นางสาววันวิสาข์ มะลิวัน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211201386 | นางสาวสรัญญา ชุมทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211201394 | นางสาวนุสรา สาสงวน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211201402 | นางสาวสาวิตรี ชุมทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211201410 | นายสรวิชญ์ กุลรัตน์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211201428 | นายณัฐวุฒิ พยุงวงค์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211201436 | นายอนุรักษ์ โพธิ์คำ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211201451 | นายพงศธร สุพิศ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211201485 | นางสาวทิพวัลย์ ศรีทอง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211201501 | นายสักทอง แซ่ตั้ง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211201519 | นายศุภทิน รงค์สุวรรณ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211201535 | นายอภิวัฒน์ ฤทธิศักดิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211201543 | นายดลวิชญ์ ถนอมนุ่ม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6211201550 | นายทิชากร สุภะษร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6211201568 | นางสาวศิริลักษณ์ วันสูงเนิน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6211201576 | นายพงศธร พิมพ์เสนาะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6211201741 | นายกรทอง มิตรประทาน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211201782 | นายชลธิศ อินทรสิทธิ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6211201808 | นายณัฐกมล สีแก้ว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6211201816 | นางสาวดรุณี พลคาม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6211201832 | นายธเนศ รัตนมาลี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6211201873 | นายธันวา ธัญญะภู | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6211201899 | นายธีระศักดิ์ พาโยพัด | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6211201923 | นายปกรณ์ อมตสกุล | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
33 | 6211201931 | นายปวริศ พันธ์นัดธี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6211201949 | นายพิพัฒน์พล กลิ่นสุกหอม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6211201964 | นางสาววิลาวรรณ ใยทอน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6211202004 | นายอรรณพ ยีรัมย์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6211202012 | นางสาวอรวรรณ พุ่มจันทร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6211202020 | นายอลงกรณ์ กาดี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6211202285 | นายญาณโรจน์ สิงห์แก้ว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6211202293 | นายนรินธร วิศวปติ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6211202319 | นายธนภัทร เผ่าภูรี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
42 | 6211202327 | นายรัตนา เวชกามา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6211202335 | นายจักรพงศ์ ทรัพย์โภคา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6011307037 | นายภูมิพงษ์ พลโภคิน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
45 | 6011307052 | นายไชยยา ชูมี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
46 | 6011307169 | นายองศา หมั่นมานะ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
47 | 6111305451 | นายวิชญ์ภาส กลั่นเจริญ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
48 | 6211300022 | นางสาวอัจฌาวดี ขวัญใจ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6211300055 | นายรติพงษ์ แก้วพิภพ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6211300071 | นางสาวปาริชาต ประสิทธิ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6211300089 | นางสาวปลายฝัน ครึ้มสันเทียะ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
52 | 6211301178 | นายกิตติศักดิ์ แก้วละมุล | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6211301194 | นางสาวนรีรัตน์ แสงสุรินทร์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6211301236 | นางสาววรพร ซื่อตรง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6211301251 | นางสาววิชุฎา เขียวอ่อน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6211302473 | นางสาวสยุมพร ถิระวรคุณธรรม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
57 | 6211302481 | นางสาวอารียา หวันตาหลา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
58 | 6211302499 | นางสาวฮุสนา มามะ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
59 | 6211302507 | นายธนวัฒน์ ขวัญเทพ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
60 | 6211302515 | นายพิชญะ เพ็งสา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
61 | 6211302523 | นายมนัฐวุฒิ อินต๊ะ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
62 | 6211304404 | นายวชิรวิทย์ เหลืองเจริญกิจ | ดนตรีสากล | 70 |
63 | 6211305054 | นายสิรวิชญ์ ประกายแก้ว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
64 | 6211305104 | นางสาวจันทรามาส ผึ้งใหญ่ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
65 | 6211305120 | นายศิริวัชร เครือหงส์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
66 | 6211305633 | นายรัชชานนท์ รัตนพันธ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
67 | 6211305641 | นางสาวสุนิษา ศรีวิเชียร | ภาษาอังกฤษ | 10 |
68 | 6211306383 | นางสาวกัญญารัตน์ บัวเกิด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
69 | 6211306417 | นายอัครพล แก่นจันทร์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
70 | 6211306433 | นางสาวพิยดา พัฒน์คล้าย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
71 | 6211306524 | นางสาวชนิตรา คำบุญเรือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
72 | 6211306540 | นายอภิรักษ์ เมืองหงษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
73 | 6211306557 | นางสาวกิตติยา เจริญพันธุวงศ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
74 | 6211306938 | นางสาววริศรา อาจภักดี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
75 | 6211307019 | นางสาวอามานี แวบือซา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
76 | 6211307043 | นายศาศวัต เสงี่ยมศักดิ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
77 | 6211307217 | นางสาวปรัชญาพร ฉายจรัส | ภาษาอังกฤษ | 10 |
78 | 6211307233 | นางสาวบุษกร เหนือคูเมือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
79 | 6311302902 | นายวัจน์กร ธิราพืชน์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
80 | 6311303165 | นายสารวิน บุญอุ้ม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
81 | 6311303215 | นายเมฆา วิทยา | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
82 | 6011402119 | นางสาวศราวนีย์ วิเชียรรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
83 | 6011404289 | นายสรรเพชญ์ สิงหนาทไกรศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 40 |
84 | 6011406938 | นางสาวชุติมา ศรียาภัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
85 | 6111404551 | นายวรากรณ์ คีรินทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
86 | 6111404585 | นางสาวกนกนนท์ โกมลวานิช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
87 | 6311412529 | นายธนากร ศรีจีน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
88 | 6311471822 | นางสาวนริศรา พลาหก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
89 | 6311472671 | นายจีรวัฒน์ มายะการ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
90 | 6311473588 | นางสาวสุพรรษา พงษ์ต้น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
91 | 6311474370 | นางสาวปภัสรา สายโส | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
92 | 6111500747 | นายนัทธพงศ์ ตั้งธนานุรักษ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
93 | 6111500754 | นายรวิพล ยอดแสง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
94 | 6111500762 | นายสุธากร พิณทอง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
95 | 6111501927 | นางสาวธัญญลักษณ์ บุญธรรม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
96 | 6111502149 | นายณัฐภูมิ หัสดี | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
97 | 6211500050 | นางสาวดียานา เจ๊ะอูมา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
98 | 6211500068 | นางสาวบุษรินทร์ อินบุญญา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
99 | 6211501389 | นายธนพล พรหมต๊ะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 6211501512 | นายปิยะพงษ์ นามวงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
101 | 6211501611 | นายวัชริศ พงษ์สคตะนาค | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 6211501736 | นายสืบตระกูล ดีรัตน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 6211502148 | นางสาวชวัลรัตน์ เจนใจ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
104 | 6211502189 | นางสาววศินี บรรจโรจน์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6211502676 | นางสาวธมลวรรณ นิระไทย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
106 | 6211502684 | นางสาวรติยากร โปรดปราน | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6211503831 | นายราเชนทร์ ฐานโพธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 6211503849 | นายศิริวุฒิ ทองเหลือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6211504136 | นางสาวรัชนีวรรณ พิมพ์ทอง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
110 | 6211504706 | นางสาวอาซียะห์ ทองด้วง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
111 | 6211504730 | นางสาวเสาวลักษณ์ โสมิตร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
112 | 6211504763 | นางสาวจรัญญา วรสา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
113 | 6311500422 | นางสาวจารุวรรณ แก่นพา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
114 | 6311501438 | นางสาวนรัญญา วัฒนใย | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
115 | 6311502907 | นางสาวปิยะวรรณ ศรีอาพันธ์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
116 | 6311503327 | นายวัชรพงษ์ สินธุรส | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
117 | 6311503798 | นางสาวสุกัญญา ออมสิน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
118 | 6311504325 | นางสาวอรพรรณ รวมวงษ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
119 | 6311504697 | นายดุลยวัต ยิ่งดำนุ่น | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
120 | 6311504705 | นายภาศิน ชนาชน | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
121 | 6311504713 | นางสาวสุธิชา ธโนปจัยสิทธิคุณ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |