1 | 6111202187 | นางสาวจรรยา สร้อยอนุสรณ์ | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6311200106 | นางสาวยมลภัทร สมประสงค์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311200108 | นางสาวสุวิษา เนียมคำ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311200114 | นางสาวธนาภรณ์ บรรลือ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
5 | 6311200833 | นางสาวพลอยชมพู มุละสิวะ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311201708 | นางสาวอนงค์นาฏ ตรีชุม | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311201724 | นางสาวนัยน์ภัค พรรณานิคม | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311201732 | นางสาวญารินณา จารุจินดา | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6311201740 | นางสาววิลาวัลย์ ฉิมวาด | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6311201757 | นางสาวอาริยาพร ศรีจันทร์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6311201765 | นายธิติ สุนันต๊ะ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6311201773 | นายชรัณดนุสรณ์ จิตราภิรมย์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
13 | 6311201799 | นายณัฏฐพล ตั้งวิจิตร | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6311202250 | นางสาวนวลพรรณ กันหารินทร์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6311202268 | นายณภัทร แดงเพ็ง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6311202276 | นางสาวพิมพ์พิศสรัตน์ นัยนานนท์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6311202284 | นายเด่นดนัย ดวงแสง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6311202292 | นายพฤทธิ์ ศรีวัฒนะ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6311202334 | นางสาวนพมาศ เพชรคาด | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6311202458 | นางสาวเกวลี ศาสตร์แจ้ง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
21 | 6311202474 | นางสาวสุธิดา ช่วยเจริญพงศ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311202870 | นายพัชวัสส์ แจ่มฟ้า | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
23 | 6311202888 | นางสาวมิสบะห์ เงาะ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
24 | 6311202896 | นางสาวลลิตา ประโหมด | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
25 | 6311203126 | นายเมธวิน สีชาย | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311203308 | นางสาวสุกัญญา เอื้อราษฎ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6311203340 | นางสาวฐิติรัตน์ ภู่คอน | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311203365 | นางสาวณัฐภาวดี บุตตาศรี | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 5911300555 | นายศิวนาถ สุขะลาภ | ดนตรีสากล | 10 |
30 | 6011301287 | นายนวมินทร์ โปรดปราน | ดนตรีสากล | 10 |
31 | 6011304109 | นางสาวอรปรียา แฟ้มคลองขอม | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
32 | 6211301673 | นายรัฐศาสตร์ เสาทองหลาง | ดนตรีสากล | 10 |
33 | 6211304230 | นายภาณุรัตน์ ศรีสอาดพันธ์วงษ์ | ดนตรีสากล | 10 |
34 | 6211305732 | นางสาวพีรกานต์ อยู่สุข | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6311308412 | นางสาวนิจจารีย์ ดอนคงดี | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6311308602 | นางสาวนิราวรรณ วงษ์ไทย | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6311308750 | นางสาวชฎาภรณ์ โจมสติ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6311308917 | นางสาวปาริชาติ พาลีศักดิ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
39 | 6311309550 | นางสาวโสภิดา เข็มเงิน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6311309774 | นางสาวชนัฐฎา ปาสามารถ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
41 | 6311309907 | นางสาวปภาวรินทร์ แสงเทียน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6311372335 | นางสาวภรภัทร ว่องปรีชาน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 5921402458 | นายธีรภัทร กองรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
44 | 6011409916 | นายทินกร ทองพูน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
45 | 6211403982 | นางสาวธนธรณ์ มาลทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
46 | 6211404105 | นางสาวธัญนาฎ สุริรมย์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
47 | 6211404204 | นางสาวชุติรัตน์ พงษ์พิบูลย์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
48 | 6211404238 | นางสาวสุปรียา บุญตา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
49 | 6211404972 | นางสาวสิริภัสร สังข์เลี่ยมทอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
50 | 6211404998 | นางสาวศิวพร แตงอ่อน | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
51 | 6311400391 | นายพงศ์พัฒน์ เพ็ชรเกื้อ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 60 |
52 | 6311400425 | นางสาวสุพิชญา มลยงค์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 60 |
53 | 6311400441 | นางสาวณัฐพร สมประสงค์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
54 | 6311400458 | นายชัยวัฒน์ เมฆวัน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
55 | 6311400466 | นางสาวสุวนันท์ เขจรกลาง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
56 | 6311400482 | นางสาวนนทนัดดา สอดสี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
57 | 6311411562 | นางสาวหอมแดง คำแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
58 | 6311411570 | นายกัมปนาท ดาวโชติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
59 | 6311411596 | นายอานิสงค์ บุญรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
60 | 6311411612 | นางสาวกาญดาวศรี นิ่มวิลัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
61 | 6311411638 | นางสาวณิชกุล ตระกูลรัมย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
62 | 6311411646 | นางสาวชนากานต์ ชัยแป้น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
63 | 6311411653 | นางสาวณพรรธสร ชาติเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
64 | 6311411661 | นายวัชรพงศ์ พัวเนี้ยว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
65 | 6311411679 | นายอนิรุช สุขสวัสดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
66 | 6311411695 | นายมงคล ศรีรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
67 | 6311411703 | นายสุนทรวัฒน์ สายทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 91 |
68 | 6311411737 | นายวันชัย อุปพันธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
69 | 6311411794 | นายมนัสศักดิ์ สุขพิพัฒน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
70 | 6311411836 | นางสาวปิยะฉัตร แก้ววิเศษ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
71 | 6311411877 | นายสุรพล บุปผา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
72 | 6311471012 | นางสาวสิริยากร วงษ์เพ็ชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
73 | 6311471178 | นางสาวธมลวรรณ ดีโย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
74 | 6311471194 | นางสาวแนน แซ่ฉั่ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
75 | 6311472200 | นายวีระชัย เนตรมนต์ประภา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
76 | 6311472309 | นางสาวจันทร์จิรา เสือเย๊ะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 91 |
77 | 6311472317 | นายนันทกร ช้ำเกตุ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
78 | 6311472390 | นางสาวจุรีรัตน์ เลิศชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
79 | 6311472408 | นายธิติพล อนันตพันธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
80 | 6311472416 | นายปรินทร์ เจริญใจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
81 | 6311472663 | นางสาวขนิษฐา ไวยิ่งยุทธ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
82 | 6311472671 | นายจีรวัฒน์ มายะการ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
83 | 6311472689 | นายเจตณัฐ น้อยจีน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
84 | 6311472697 | นางสาวเสาวรส ดินขุนทด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
85 | 6311472749 | นางสาวกัลย์สุดา นามวิเศษ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 91 |
86 | 6311472796 | นางสาวเมธินี ฤกษ์งาม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
87 | 6311472986 | นางสาวจันทิมา สมพินิจ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
88 | 6311473570 | นางสาวรัตนาวลี น้อยพี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
89 | 6311473588 | นางสาวสุพรรษา พงษ์ต้น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
90 | 6311473786 | นายธนาโชค เกิดหลำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
91 | 6311473836 | นางสาวกรกนก พิพิธ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
92 | 6311474008 | นายจตุรงค์ ชมภู | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
93 | 6311474198 | นายณัฐภัทร พรหมแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
94 | 6311474206 | นางสาวถิรดา เมฆอ่ำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
95 | 6311474222 | นายนันทวัฒน์ ศรีวิภัฒน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
96 | 6311474313 | นางสาวสุลักษณา มุขมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
97 | 6311474362 | นางสาวภาวิณี ภู่ระหงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
98 | 6311474370 | นางสาวปภัสรา สายโส | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
99 | 5911503505 | นายพิธิวัฒน์ คำอินทร์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
100 | 6211500068 | นางสาวบุษรินทร์ อินบุญญา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
101 | 6211500258 | นางสาวรัตติกรณ์ บัวแก้ว | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
102 | 6211500266 | นางสาวอริษา ชูเวชะ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
103 | 6211500803 | นายธเนศ บุญพา | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
104 | 6211500811 | นายภูวนัย บุตรวงค์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
105 | 6211500910 | นางสาวญาศิมินณ์ บุญธิ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
106 | 6211500928 | นายณัฐวัฒน์ ประมาน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
107 | 6211500936 | นายธนพล สมบูรณ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
108 | 6211500944 | นางสาวนุชษรัตน์ พรหมเกิด | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
109 | 6211500969 | นายปฏิภาณ กะตะศิลา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
110 | 6211500977 | นายปวเรศ วิศรุต | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
111 | 6211500993 | นายอัษฎากรณ์ ขจรเวช | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
112 | 6211502148 | นางสาวชวัลรัตน์ เจนใจ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
113 | 6211502189 | นางสาววศินี บรรจโรจน์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
114 | 6211502239 | นายภัทรพงศ์ เกตบุตร | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
115 | 6211502726 | นางสาวธันยเรศ คงเมือง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
116 | 6211502742 | นายบัณฑิตย์ จุติชัย | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
117 | 6211503641 | นายธีระศักดิ์ พลเยี่ยม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
118 | 6211503658 | นายพิริยากร ศิวาลัยพงศ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
119 | 6211503666 | นายพงศภัค สรรพประเสริฐ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
120 | 6211503674 | นางสาวกชกร สังข์ทอง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
121 | 6211504136 | นางสาวรัชนีวรรณ พิมพ์ทอง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
122 | 6211504391 | นายกิตติธัช แก้วสูงเนิน | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
123 | 6211504474 | นายมาตุรักษา ยืนยงวัฒนากูล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
124 | 6211504763 | นางสาวจรัญญา วรสา | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
125 | 6211505505 | นางสาวพรพิมล สุขมณี | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |