1 | 6311200023 | นางสาวชนิดา ทองปลูก | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6311200536 | นายณัฐวุฒิ นุ้ยน้อย | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311200551 | นายภูริพัฒน์ เรืองรักษ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311200882 | นางสาวชนม์นิภา สง่าชาติ | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6311200908 | นางสาวปัญญาพร ทองบุญเรือง | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6311200932 | นางสาวขนิษฐา จิตอารีย์ | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6311201005 | นายอำนาจ สุดสาคร | จิตวิทยา | 10 |
8 | 6311201062 | นางสาวกุลณัฐ คงอยู่ | จิตวิทยา | 10 |
9 | 6311201120 | นางสาววัชรี เสือกล่ำ | จิตวิทยา | 10 |
10 | 6311201179 | นางสาวกนกพร การมิตรี | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6311201187 | นางสาววรพิชญ์ สุขเทพ | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6311201237 | นางสาวปรีญารัตน์ สังกระธาตุ | จิตวิทยา | 10 |
13 | 6311201252 | นายเมธิส สาระศรี | จิตวิทยา | 10 |
14 | 6311201401 | นางสาวธัญพิชชา สิทธิมงคล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6311201534 | นางสาวสุธิตา แซ่อื้อ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6311202151 | นายธนกร จินตรักษ์ | จิตวิทยา | 10 |
17 | 6311202169 | นางสาวอมิตดา แซ่โง้ว | จิตวิทยา | 10 |
18 | 6311202177 | นางสาวปนัดดา ทิมดี | จิตวิทยา | 10 |
19 | 6311202201 | นางสาวนะดา ลายทอง | จิตวิทยา | 10 |
20 | 6311202243 | นางสาวศุภลักษณ์ ลีละพงศ์วัฒนา | จิตวิทยา | 10 |
21 | 6311202482 | นางสาวสุพรรณี ถาโคตร | จิตวิทยา | 10 |
22 | 6311202805 | นายธนวัตน์ เหลารัก | จิตวิทยา | 10 |
23 | 6311202813 | นางสาวสุเฟียนา แปเราะ | จิตวิทยา | 10 |
24 | 6311202839 | นางสาวชัชญา สิงขามป้อม | จิตวิทยา | 10 |
25 | 6311202847 | นางสาวศิลานี ดำกลิ่น | จิตวิทยา | 10 |
26 | 6311202854 | นายนกร ลุ่มภูเขียว | จิตวิทยา | 10 |
27 | 6311202953 | นางสาวปาริฉัตร ลาภกิตติคุณ | จิตวิทยา | 10 |
28 | 6311202995 | นางสาวศศธร นิยมสูต | จิตวิทยา | 10 |
29 | 6311203217 | นางสาวจิรวรรณ อ่อนชั่ง | จิตวิทยา | 10 |
30 | 6311203225 | นางสาวภัทราวดี คำพุด | จิตวิทยา | 10 |
31 | 6311203258 | นางสาวอุรัสยา จันทรักษ์ | จิตวิทยา | 10 |
32 | 6011307417 | นายณวรรฐ์ปวีร์ ผลเพิ่ม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 40 |
33 | 6111302334 | นางสาวโรส เดวิส | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
34 | 6111306715 | นางสาวนัฐลดา สิทธิประเสริฐ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
35 | 6311300633 | นายปัญญา อุทิศ | นิติศาสตร์ | 10 |
36 | 6311300674 | นางสาวทัศนีย์ พุ่มพฤกษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
37 | 6311300708 | นายปิยวุฒิ พุ่มเสนาะ | นิติศาสตร์ | 10 |
38 | 6311300757 | นางสาวญาณสิริ ผ่องราศรี | นิติศาสตร์ | 10 |
39 | 6311302712 | นางสาวกมลทิพย์ พริบไหว | นิติศาสตร์ | 10 |
40 | 6311305145 | นายณัฐวุฒิ พิมศรี | นิติศาสตร์ | 60 |
41 | 6311305152 | นางสาวพัชนิดา ชินวงศ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
42 | 6311305194 | นายธนันชัย สิรีธัญพัฒน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
43 | 6311305210 | นายอุทัค สันลา | นิติศาสตร์ | 10 |
44 | 6311305236 | นายณัฐุวุฒิ เพ็ญผล | นิติศาสตร์ | 10 |
45 | 6311305673 | นายรัชชานนท์ องอาจ | นิติศาสตร์ | 10 |
46 | 6311305681 | นายสาธิต ธรรมปภัศร์ | นิติศาสตร์ | 10 |
47 | 6311305705 | นายชิติภัทร คำแสน | นิติศาสตร์ | 10 |
48 | 6311305715 | นายสริต เสียงดี | นิติศาสตร์ | 10 |
49 | 6311305731 | นายพัฒนะ หิรัญรัตน์ | นิติศาสตร์ | 10 |
50 | 6311305749 | นางสาวดาเรน สุภาวงษ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
51 | 6311305756 | นายรัชชานนท์ มินสาคร | นิติศาสตร์ | 10 |
52 | 6311305764 | นายภูวดล สีมืด | นิติศาสตร์ | 10 |
53 | 6311306846 | นางณิชา จอกแก้ว | นิติศาสตร์ | 10 |
54 | 6311306879 | นายอาบูดาวุฒิ แจมเช็ด | นิติศาสตร์ | 10 |
55 | 6311306887 | นางสาวอาริยา พลายชนะ | นิติศาสตร์ | 10 |
56 | 6311308958 | นางสาวณัฏฐ์นรี ภูมิเดช | นิติศาสตร์ | 10 |
57 | 6311371873 | นางสาวเกวลิน ภูแย้ม | นิติศาสตร์ | 10 |
58 | 6311371949 | นายก้องภพ เสโตบล | ดนตรีสากล | 70 |
59 | 6011408132 | นางสาวสุภคินี พรหมมาณพ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
60 | 6311400268 | นางสาวดุสิตา หมุ่ยมาศ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
61 | 6311400573 | นางสาวสุพักตรทวี รัตนภักดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
62 | 6311401225 | นางสาวอักษราภัค ประกอบมี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
63 | 6311401324 | นางสาวชฏากาญจน์ เวียงวีระ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
64 | 6311406861 | นางสาววรรวิสา พรมลา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
65 | 6311408821 | นายอัศวเทพ ยอดวารี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
66 | 6311411208 | นายกรทักษ์ ทองดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
67 | 6311411257 | นายณภัทร ยิ้มแย้ม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
68 | 6311411273 | นางสาวชนิสรา อินทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
69 | 6311471210 | นางสาวช่อผกา ไกรทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
70 | 6311471228 | นางสาวณัฐชยา คงเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
71 | 6311471236 | นางสาวภูมิรัตน์ ยอดยิ้มศิริ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
72 | 6311471251 | นางสาวเบญจณี แก้วมูลมุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
73 | 6311471541 | นายอาชวิต โพธิวรรณ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
74 | 6311471616 | นายมหาสมุทร หนูนารถ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
75 | 6311471632 | นายวรพล ปานไทย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
76 | 6311471640 | นายญาณารณพ เศรษฐประณัยน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
77 | 6311471657 | นายนพรัตน์ เตจะนิน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
78 | 6311471665 | นายกิตติธัช ทองณรงค์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
79 | 6311472572 | นายสหัสวรรษ พงษ์ด้วง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
80 | 6311472622 | นายเอกรินทร์ ศรีทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
81 | 6311472721 | นางสาวใบเตย โยวบุตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
82 | 6311472762 | นายธรรธวัช สุตันตานนท์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
83 | 6311472770 | นายโปษัณ พงษ์ช้าง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
84 | 6311473109 | นายปริญญา มั่นคง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
85 | 6311473653 | นายพลกฤต มัสตูล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
86 | 6311473935 | นายนิรุช สุวรรณเลิศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 70 |
87 | 6311473984 | นางสาวคุณิตา บุญโต | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
88 | 6311473992 | นางสาวนุจรี โพธิ์ศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
89 | 6311474016 | นายขุนเดช เพ็งภู่ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
90 | 6311474255 | นายธีรพล จิรชาญชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
91 | 6111500770 | นายภัทรพล แจ้งหัวดง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
92 | 6111500788 | นางสาวทิพวรรณ แซ่อึ้ง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
93 | 6111500804 | นายวงศธร ขุนอินทร์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
94 | 6111502008 | นายนิธิ ธนภัทราภณ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
95 | 6111502016 | นายพีรพล สุพจน์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
96 | 6111502057 | นายปาราเมศ บำรุงนุรักษ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
97 | 6111502099 | นายพิพิธธน นาขวัญ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
98 | 6111502131 | นายณัฐดนัย การญาณ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
99 | 6111502230 | นายดนัย ทองพร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
100 | 6111504012 | นายมัญจา บุสุวะ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
101 | 6111700057 | นางสาวสลิลทิพย์ เย็นตะคุ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
102 | 6111700065 | นายชัยวัฒน์ ช่วยท่าศักดิ์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
103 | 6111700081 | นางสาวชญาภรณ์ สมชัยดี | การแพทย์แผนจีน | 10 |
104 | 6111700107 | นางสาวธตรฐ จงรุ่งเรืองไสว | การแพทย์แผนจีน | 10 |
105 | 6111700123 | นายนนทวรรษ ทองสะอาด | การแพทย์แผนจีน | 10 |
106 | 6311501982 | นายธีระภาพ อติกิจปรีชา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 6311503087 | นายพิชชญะ บุญเพ็ง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
108 | 6311503103 | นางสาวพรนภัส ร่มรื่น | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6311503111 | นางสาวรัตนาพร คงผล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
110 | 6311503129 | นางสาวชนกนันท์ ครอบกลาง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
111 | 6311503137 | นางสาวนริศรา เหมบุตร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
112 | 6311503145 | นางสาวนภรรษร พวงสอน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
113 | 6311503152 | นางสาวขนิษฐา พลเมือง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
114 | 6311503160 | นางสาวสุชานาฏ ปานแก้ว | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
115 | 6311503236 | นางสาวยมลชนก ลือชา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
116 | 6311503525 | นายสพลเชษฐ์ มหาพรม | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
117 | 6311503533 | นายอนาวิน เพ็ชรปราณี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
118 | 6311503541 | นายสหชาติ จิตติลาภ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
119 | 6311503566 | นายธนทัต คำสวัสดิ์ชูสิน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
120 | 6311503574 | นางสาวพิมพกานต์ จันทร์แป้น | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
121 | 6311503616 | นายดนุเดช เลือดวงหัด | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
122 | 6311503624 | นางสาวณัฐนันท์ ประธานภรณ์กุล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
123 | 6311503632 | นางสาวสุภาวดี จ่าพันดุง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
124 | 6311504093 | นายฐิติภัทร ทองอยู่ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
125 | 6311504135 | นายธีรวิทย์ พิมโคตร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
126 | 6311505579 | นายศักดิ์สิทธิชัย ตั้งศิริพงษ์ศักดิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
127 | 6311506064 | นายนิพิฐพนธ์ วรโพด | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |