1 | 6011202089 | นางสาวจิณณพัต สมสถาน | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
2 | 6011202097 | นายศิริชัย เพ็งบูรณ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
3 | 6011202113 | นายนิธิพันธุ์ กันหาจันทร์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
4 | 6011202121 | นายภูริ บริสุทธิ์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
5 | 6011202139 | นางสาวอัญรัตน์ สร่างไธสง | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
6 | 6011202162 | นางสาวศุภธิดา วิเศษ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
7 | 6011202170 | นางสาวมลิวัลย์ คงเพชรมงคล | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
8 | 6011202188 | นางสาวมีนา ศรีกาลังค์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
9 | 6011202196 | นางสาวสุกัลยา นาคแก้ว | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
10 | 6011202204 | นางสาวไข่มุก กัญจนบุศย์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
11 | 6011202220 | นายนิติพงษ์ บุรัตน์ | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
12 | 6011202238 | นางสาววราภรณ์ ไชยจินดา | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ | 10 |
13 | 6211301129 | นางสาวมุฑิตา ไผ่พงษ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211301699 | นายศุภชัย ใจเพียร | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 6211301723 | นางสาวสิริมันต์ วงศ์หาโคตร | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6211302192 | นายกษิดิ์เดช สิทธิชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 6211302473 | นางสาวสยุมพร ถิระวรคุณธรรม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
18 | 6211302481 | นางสาวอารียา หวันตาหลา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
19 | 6211302580 | นางสาวธีรนาฏ แก้วสุวรรณ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6211302630 | นางสาวปวันพัสตร์ อับดุลเลาะ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211304198 | นายณัทพิสิฐ การะเกตุ | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 6211305245 | นายณัฐวุฒิ เจริญรุ่ง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
23 | 6211306268 | นายอภิวัฒน์ สินธุประสงค์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
24 | 6211306714 | นายสิรภพ บุญศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
25 | 6111400088 | นายมินลดา เจริญคุณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
26 | 6111400104 | นางสาวเสาวลักษณ์ บุญชาลี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
27 | 6111400674 | นางสาวรุ่งฟ้า หนูเพชร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
28 | 6111401805 | นางสาวปรียาภรณ์ ตรีวิเศษ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
29 | 6111401912 | นางสาววรรณิสา การเร็ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
30 | 6111401995 | นายธีระพงษ์ แสนภูมิ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
31 | 6111402043 | นางสาวกมลวรรณ บุญพิจิตร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
32 | 6111402084 | นางสาวขนิษฐา วงศ์บุญมา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
33 | 6111404262 | นางสาวนัฐฎาพร ทัศนะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
34 | 6111404270 | นางสาววรัญญา สีพันธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
35 | 6111405830 | นางสาวชลิตา มุสิกบุญเลิศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
36 | 6111406838 | นางสาวลวัณรัตน์ จั่นรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
37 | 6211400210 | นางสาวณัฐณิชา มุ่ยแดง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
38 | 6211400236 | นางสาวพรธิตา แก่นโพธิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
39 | 6211400244 | นางสาวพิมพ์นภา จันทร์คล้อย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
40 | 6211403156 | นายนภัทร บัวศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
41 | 6211403180 | นายฮาฟิส ยำปลี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
42 | 6211403289 | นายพันธการ ชนิตวัธน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
43 | 6211403420 | นางสาวสุพัตรา ดวงมาลัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
44 | 6211403438 | นายฤทธิพร อันสุวรรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
45 | 6211404642 | นายชัยศักดิ์ เครือคุณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
46 | 6211405631 | นายชนินทร์ วีระพงศ์เดช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
47 | 6111500093 | นางสาวอินทิรา จะมะลี | ฟิสิกส์ | 10 |
48 | 6111500119 | นายณัฐกร เหล่าแก้วก่อง | ฟิสิกส์ | 10 |
49 | 6111500929 | นายธีรเธียร์ แพบัว | ฟิสิกส์ | 10 |
50 | 6111500945 | นางสาวนาตยา แซ่สง | ฟิสิกส์ | 10 |
51 | 6111500952 | นางสาวณัฐธิดา ธรรมมะ | ฟิสิกส์ | 10 |
52 | 6111502552 | นางสาวสุกัญญา ระวีวงษ์ | ฟิสิกส์ | 10 |
53 | 6111502560 | นางสาวปัญญาพร แสงทอง | ฟิสิกส์ | 10 |
54 | 6111502594 | นางสาวเนตรอัปสร สมบูรณ์ทรัพย์ | ฟิสิกส์ | 10 |
55 | 6111502610 | นางสาวสุพาพร สว่างพานิช | ฟิสิกส์ | 10 |
56 | 6111505399 | นายศดิศ พัดสองชั้น | ฟิสิกส์ | 10 |
57 | 6111505647 | นายตะวัน ผลทับทิม | ฟิสิกส์ | 10 |
58 | 6111505662 | นางสาวมาลิษา วงค์เเก้ว | ฟิสิกส์ | 10 |
59 | 6311700204 | นางสาวศุภาพิชญ์ ทองอ่วม | การแพทย์แผนจีน | 10 |
60 | 6311700253 | นางสาวจิตราพร บุญทอ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
61 | 6311700188 | นางสาวกชพรรณ รอดการทุกข์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
62 | 6311700238 | นายศุภลักษณ์ ศรีจำเริญ | การแพทย์แผนจีน | 70 |
63 | 6311700261 | นางสาวอรณิชา หนูบ้านเกาะ | การแพทย์แผนจีน | 70 |
64 | 6311700279 | นางสาวณัฐพัชร์ ลิ่วหล่อตระกูล | การแพทย์แผนจีน | 10 |
65 | 6311700295 | นางสาวนาดีน อีซา | การแพทย์แผนจีน | 70 |