1 | 6111200611 | นางสาวธนาภรณ์ วงศ์คำหาญ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6111201635 | นางสาวกังสดาล สังวรสินธุ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
3 | 6111202013 | นางสาววิลัยพร ไชยสุระ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
4 | 6111202047 | นางสาวณิชาภัทร พงษ์เผ่า | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
5 | 6211201147 | นางสาวปานชีวา ขุมทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211201154 | นายพิชย ไตรย์วาศน์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211201188 | นางสาวชัญญรัช โคจีจุน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211201253 | นางสาวกรรณิการ์ คูณภักดิ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211201329 | นางสาวศิรินยา สุขมีกลิ่น | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211201337 | นางสาวสุพัตรา พิมขวา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211201352 | นางสาวซูไฮลา เจ๊ะแม | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211201626 | นางสาวสุพัตรา ทรัพย์ประดิษฐ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211201634 | นางสาวกนิษฐา เฟื่องย้อย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211201659 | นางสาวกุลลดา แสงผา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211201667 | นางสาวจุฑามาศ สีคำน้อย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211201691 | นางสาวปทิตตา ทำทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6211201709 | นางสาวปิยะกร ศรีระวัตร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6211201725 | นางสาวศิริวรรณ ใบนิล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6211202137 | นางสาวจันทภา คำภิลา | จิตวิทยา | 10 |
20 | 6311202524 | นายชลกานต์ พันธุ์ดี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6311202532 | นางสาวณัฎฐกมล ส่องแสง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311202540 | นายณัฐวุฒิ มาเมือง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311202557 | นายธนบดี ลอมโฮม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
24 | 6311202565 | นายนราธิป สารบุตร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6311202573 | นายพิสารัตน์ เหี้ยมโท้ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311202599 | นายราเชนทร์ ท้วมประเสริฐ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6311202607 | นายวชิราวุธ ประกิ่ง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6211302200 | นางสาวกิตติยาพร เขมะวนิช | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
29 | 6211302218 | นางสาวเกษวรางค์ แปลนาค | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6211302325 | นางสาวรุจิรา กิ่งนอก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
31 | 6311306267 | นายธวีกฤช บุณโยทัย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
32 | 6311306952 | นายธีรภัทร์ หนูจันทร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
33 | 6311306960 | นางสาวยุพเรศ จิตรพัฒนากุล | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
34 | 6311307950 | นายภัทรพล ยังชุ่ม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
35 | 6311308826 | นางสาวณัฐภัทร ขาวละออ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
36 | 6311308834 | นายนัฐโชติ ดอนไพร | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
37 | 6311308842 | นางสาวเบญจวรรณ วรสิทธิกร | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
38 | 6311308859 | นางสาวพัชรมัย มงคลศิลป์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
39 | 6311308867 | นายศิวกร กิจฤกษ์ไทย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
40 | 6311308875 | นางสาวชลนิภา สุขรี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
41 | 6311309444 | นางสาวโสรญา อินเขียว | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
42 | 6311309576 | นางสาวพิมพ์ลภัส เดินเขตต์ | การบริการการบิน | 91 |
43 | 6311371808 | นายกอฟฟารี ธีระราษฎร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6311371832 | นายธนกฤต หุ่นดี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
45 | 6311371840 | นางสาวหนึ่งฤทัย ศรีพันธ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
46 | 6311372129 | นางสาวกัณฐิกา ชาลีเปรี่ยม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
47 | 6311372137 | นางสาวศิริรัตน์ สว่างวงษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
48 | 6311372343 | นายนวนิชย์ พรมรินทร์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
49 | 6311372723 | นายวีระพงศ์ ไชยจิตต์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
50 | 6311373002 | นายไมแกล เบล์ท | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
51 | 6111400807 | นางสาวกัลยกร เป็งสุก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
52 | 6111402274 | นางสาวณัฐณิชา กุศลเสริม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
53 | 6111404312 | นายไพรัตน์ เจริญกิจผาสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
54 | 6111405988 | นางสาววิไลพร เปื้อนพิมาย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
55 | 6111406937 | นายอีรฟีนฮ์ บินมะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
56 | 6211400749 | นายกฤตภาส มั่นจิรังกูร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
57 | 6211400780 | นางสาวเกษร บัวคร้าม | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
58 | 6211400806 | นายณัฐชานนท์ โตมา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
59 | 6211400830 | นางสาวสายน้ำผึ้ง ยมนา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
60 | 6211400913 | นางสาวภานุชนาฎ สันหลี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
61 | 6211404071 | นายพิษกร คำขึ้น | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
62 | 6211404956 | นางสาวภัทรานิษฐ์ นวลน้ำจิตร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
63 | 6211406746 | นายพิชยุชญ์ พัดนวล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
64 | 6211407017 | นายนรุตน์ ชมภูนุช | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
65 | 6311400607 | นางสาวสุพิศรา เกิดสวัสดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
66 | 6311400615 | นางสาวอารียา อาจหาญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
67 | 6311400649 | นายไชยวัฒน์ สุทธิ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
68 | 6311401373 | นายศุภณัฐ ฤทธิจันทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
69 | 6311411349 | นายชนะชลณ์ ฉวีวงค์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
70 | 6311411364 | นางสาวบุญธิชา ไพบูลย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
71 | 6311411372 | นายจีระศักดิ์ ไชยแสง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
72 | 6311411398 | นายสมิตธิ์ โกมลวาสี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
73 | 6311411406 | นางสาวสุปราณี เจริญสง่า | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
74 | 6311411430 | นายศุภฤกษ์ สาหร่ายสำโรง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
75 | 6311411463 | นายจิรศักดิ์ จะยันรัมย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
76 | 6311471483 | นายวงศพัทธ์ เวชบุตต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
77 | 6311471509 | นายพงศ์พิชาญ วังเมือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
78 | 6311471939 | นางสาวพรพิมล สาทประเสริฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
79 | 6311471947 | นายพีรณัฐ เลาสุวรรณาหยก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
80 | 6311471954 | นางสาวมะขาม ธรรมจำรัส | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
81 | 6311471962 | นางสาวไอริสา สัมพันธ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
82 | 6311472226 | นายคีตา ทองบ่อ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
83 | 6311472481 | นายรัชพล เอื้อมเก็บ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
84 | 6311472515 | นายธนภัทร รัตนกูล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
85 | 6311472838 | นายปรัตถ์ รุ่งเรือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 91 |
86 | 6311472952 | นางสาวมธุรส บัญฑะมาลีกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
87 | 6311473562 | นายนภสินธุ์ จันทร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
88 | 6311473612 | นายธนโชติ มณีสุขศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
89 | 6311473828 | นางสาวนฤมล สามคุ้มทิม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
90 | 6311473950 | นายวัชรพล ศรีมุกดา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 70 |
91 | 6311474099 | นายวชิรวิทย์ เสาสมภพ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
92 | 6011503494 | นางสาวณัชฤชา นาทภูภณกาญจนาภา | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
93 | 6111500895 | นายศุภกร ธนสมบัติศุกล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
94 | 6111500911 | นายณัฐพล ศรีหาบุตร | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 70 |
95 | 6111500937 | นางสาวณัฏฐณิชา เพชรกิจ | ฟิสิกส์ | 10 |
96 | 6111502420 | นายจักรพันธ์ สุวรรณโชติ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
97 | 6111502438 | นายทนงศักดิ์ สุวรรณโชติ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
98 | 6111502446 | นายอรรถพงษ์ พุ่มพฤกษ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
99 | 6111502453 | นายณัฐกิตติ์ ชมภูพันธุ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
100 | 6111502495 | นายพิชา เพ็ญจันทร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
101 | 6111502511 | นายวัชรพงษ์ ปิตตาระพัง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
102 | 6111502578 | นางสาวศุภลักษณ์ ลาวรรณ | ฟิสิกส์ | 10 |
103 | 6111504178 | นางสาววิกานดา ภู่ลิขิตมงคล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
104 | 6111504210 | นายพิสิทธิ์ ประเสริฐสิทธิ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
105 | 6111504962 | นายศุภฤกษ์ ฮุยจง | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
106 | 6111505001 | นายสุพจน์ นาคดิษฐ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
107 | 6111505050 | นายอรรถวิโรจน์ คำทา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
108 | 6111505084 | นายโกเมน ชูศรีพัฒน์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
109 | 6111505092 | นายปัญญา สีหาเสน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
110 | 6111505100 | นายดนัย ชาญประเสริฐกุล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
111 | 6311500497 | นายพีรพัฒน์ วสุตตมรัต | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
112 | 6311501412 | นายสรัช สวัสดีแป้น | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
113 | 6311502642 | นายปริวัตร โพธิ์บุตร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
114 | 6311502709 | นายอาทิตย์ และซัน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
115 | 6311502741 | นายเกรียงไกร เกรียงเพียรพงศ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
116 | 6311502766 | นายอัคร เพชรมาตศรี | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 91 |
117 | 6311502774 | นายปฏิมากร จันทบุตร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
118 | 6311503780 | นายรัชชานนท์ พูลบูลย์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
119 | 6311503814 | นายอธิวัฒน์ วังกาใจ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
120 | 6311503822 | นายธรรมฤทธิ์ ชอไชยทิศ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
121 | 6311503855 | นายชาติสิริ อนุมานไพศาล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
122 | 6311504317 | นายณัควิ์ชาณน ยิ่งกุลพิพรรธ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
123 | 6311504655 | นายชนกานต์ บุษบา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
124 | 6311504663 | นายเทพพิทักษ์ จรีวัฒน์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
125 | 6311508979 | นางสาวธีร์พิตรา แจ่มอุลิตรัตน์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
126 | 6311509027 | นายณัชพล ทาทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |