1 | 6111300221 | นางสาววรัชยา เสนาท | ภาษาจีน | 10 |
2 | 6111300247 | นางสาวณัฐสุกาญจน์ ศาสน์ประดิษฐ์ | ภาษาจีน | 10 |
3 | 6111300270 | นางสาวนัทธมน ลิขิตชัยศิลป์ | ภาษาจีน | 10 |
4 | 6111300312 | นางสาวอรวรรณ ชัยวิเศษ | ภาษาจีน | 10 |
5 | 6111300320 | นางสาวศุภกานต์ ชูบัวทอง | ภาษาจีน | 10 |
6 | 6111301104 | นางสาวมฤษฎา เศษสิน | ภาษาจีน | 10 |
7 | 6211300394 | นางสาวณัฐชญา โมฬี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
8 | 6211300428 | นายยุวรัชต์ เต่าทอง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
9 | 6211300683 | นางสาวญาณ์สินี ประสิทธิวงศ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
10 | 6211300881 | นางสาวจิรนันท์ สุขเกษม | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
11 | 6211300899 | นายธนภัทร โอสถานนท์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
12 | 6211300915 | นางสาววิภาวี ชิรานนท์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
13 | 6211300923 | นางสาวสุพิชญา บุญรักษ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
14 | 6211301319 | นายภูวดล ศรีนามบุรี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
15 | 6211301350 | นายกันตพิชญ์ จิตพลี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
16 | 6211301368 | นางสาวกาญจนศิริ มีฉวี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
17 | 6211301384 | นางสาววรกมล เฟื่องฟุ้ง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
18 | 6211301392 | นายศรัณย์ จิตตรีสิน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
19 | 6211301418 | นางสาวเสาวลักษณ์ พันธุ์ขนุน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
20 | 6211301889 | นางสาวชลธิดา โขงวงศ์จำปา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
21 | 6211301905 | นางสาวสุทธิกานต์ นวลศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
22 | 6211302903 | นางสาวอัญรญา เทศรื่นเริง | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6211303265 | นางสาวณัฐฐิรา วิริยะธนาวรรณ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
24 | 6211303273 | นางสาวเบญจกานต์ ชมแทน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
25 | 6211303281 | นางสาวปัทมรัตน์ กะตากูล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
26 | 6211303315 | นางสาววนิดา ศิลาคม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
27 | 6211303323 | นางสาววรรณรักษ์ บุญล้น | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
28 | 6211303364 | นายจีรายุส ชัยศิริเลิศ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
29 | 6211303570 | นางสาวพิมลพรรณ กลิ่นทิพย์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
30 | 6211303596 | นางสาวเอมวลี ใจหมั้น | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
31 | 6211303604 | นายกฤตพัฒน์ จิตแจง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
32 | 6211303612 | นายจิตรกร เพียวอยู่ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
33 | 6211303638 | นายพงศกร พัฒนพันธ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
34 | 6211303646 | นายพรหมพิริยะ รัตนวิจิตร | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
35 | 6211303703 | นายณัฐวุฒิ ริ้วทอง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
36 | 6211304040 | นางสาวญาณณิษา วงษ์ศรี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
37 | 6211305235 | นางสาวปัณฑารี คงแก้ว | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
38 | 6211306227 | นางสาวพิมพ์นารา ยกเจริญ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
39 | 6211306318 | นางสาวฟิรดาวส์ สะอิ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
40 | 6211306771 | นายพงศกร นวลยี่ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
41 | 6211306821 | นายภูผา พิทักษ์ทนต์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
42 | 6211306920 | นางสาวดวงกมล ทองอาจ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
43 | 6211307175 | นางสาวธันยพร ทวีคูณ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
44 | 6311305905 | นางสาวพรชนก มุกดาสนิท | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
45 | 6111500978 | นายนภัส พรสวัสดิ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
46 | 6111500986 | นายอำพล อาจหาญ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
47 | 6111504301 | นายภูรินท์ พุฒซ้อน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
48 | 6111505126 | นางสาวสุรางคนางค์ บุญผุย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
49 | 6111505159 | นายศุภฤกษ์ จิตงามพงศ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
50 | 6111505167 | นายนรากร แสนเยีย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
51 | 6311500018 | นายธนพล เนียขุนทด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
52 | 6311500026 | นายอัครพล นาจำปา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
53 | 6311500034 | นายเดชาวัชร์ หนูฉิม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
54 | 6311500353 | นายชญานนท์ ตั้งกิจวิวัฒน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
55 | 6311500695 | นางสาวมัณฑกานต์ เนยอิ่ม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
56 | 6311500711 | นางสาวปราณปรียา หินซุย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
57 | 6311500729 | นางสาวศริณยา หงษ์บิน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
58 | 6311500737 | นายชนาธิป ฟองฟู | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
59 | 6311500752 | นางสาวแสงรวี คำนิล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
60 | 6311500760 | นายชญานนท์ เจริญกาศ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
61 | 6311500778 | นายญาณสัณห์ สุวรรณรัตน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
62 | 6311500786 | นายปฏิพัทธ์ อามาตย์เสนา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
63 | 6311500810 | นายศตวรรษ โสประเสริฐ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
64 | 6311500836 | นายภาราดร ศรีเมือง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
65 | 6311500877 | นายยศนนท์ รักการงาน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
66 | 6311500885 | นายจตุพร รักธรรม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
67 | 6311500901 | นายวชิรวิชญ์ ธูปแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
68 | 6311500950 | นายชนาธิป ไหตาสี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
69 | 6311500992 | นายธีรศักดิ์ มั่นคง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
70 | 6311501016 | นายธนาดล เอี่ยมโหมด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
71 | 6311501040 | นายสุวเนตร ครรชิตนฤนาถ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
72 | 6311501065 | นายอภิวัฒน์ แซ่คู | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
73 | 6311501073 | นางสาวชลธิชา ตันชาลี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
74 | 6311501479 | นายคเชนทร์ ผลลำเจียก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
75 | 6311501487 | นายฐิติพงศ์ อ่องพิมาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
76 | 6311501735 | นายณคุณ สมนันชัย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
77 | 6311501743 | นายราชวัตร ทองสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
78 | 6311501776 | นายธีรนัย ศรีจันทร์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 91 |
79 | 6311501800 | นายธงชัย มุ่งห้วยกลาง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
80 | 6311501834 | นายเดชาธร ศรีมาส | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
81 | 6311501859 | นางสาวอรนันท์ มาแผ้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
82 | 6311501867 | นางสาววิภาวี ถาเป็นบุญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
83 | 6311501875 | นายณัฏฐพล กล่อมพรมราช | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
84 | 6311501891 | นายกฤษดา เดชโบราณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
85 | 6311501909 | นายธรรณธร สงค์พรมราช | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
86 | 6311501917 | นายวิฑูรย์ แก้วภักดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 60 |
87 | 6311501925 | นายทวนทอง สุดสนิท | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
88 | 6311501941 | นายปรินธร วังเจา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
89 | 6311501958 | นายจรูญ ศักดิ์ศิวฤทธิ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
90 | 6311501990 | นายธนากร ศรีกมล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
91 | 6311502022 | นายภาสกร บุตรมิตร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
92 | 6311502030 | นายจีรภัทร กาด่านจาก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
93 | 6311502071 | นายปรมัสณ์ อังกุลานนท์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
94 | 6311502105 | นายคชา ศุกรเศษ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
95 | 6311502154 | นายธีรภัทร เนียมภักดี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
96 | 6311502162 | นายกษิดิ์เดช จันทร์เดช | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
97 | 6311502170 | นายสหรัฐ พัทสาร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
98 | 6311502212 | นายธนกฤต คลังเพชร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
99 | 6311502220 | นายอิทธิพล ระดาสาร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 6311502238 | นายณรงค์ศักดิ์ หม้อมณี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
101 | 6311502246 | นายวีรพัฒน์ พะย่อม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 6311502287 | นางสาวเกวลิน ขุนเจริญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 60 |
103 | 6311502303 | นายรัชภาคย์ ศรีชาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 6311502337 | นายณัฐธรรม บุบผาราม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
105 | 6311502352 | นายธันวา คำคง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
106 | 6311502360 | นายกฤษฎา พยัคฆชาติ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
107 | 6311502386 | นายพงศธร สอนดิษฐ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 6311502410 | นายวีรภัทร พิมพา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6311502436 | นายณัฐพล เจริญรูป | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
110 | 6311502444 | นายธนกฤต นาบุญ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6311502451 | นายภัทรพงค์ เพ็ชรขำ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
112 | 6311502477 | นายภูวภัทร เกตุเพ็ชร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
113 | 6311502485 | นายธนภัทร ปุ่นประโคน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
114 | 6311502501 | นายกฤษพงศ์ วิจิตรจินดา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
115 | 6311502519 | นางสาวณัฐธยาน์ มาลาศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
116 | 6311502527 | นายพีรวิชญ์ มณีศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
117 | 6311502543 | นายณัชชานนท์ บุญชูนนท์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
118 | 6311503590 | นางสาวนัจวา หิเล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
119 | 6311503616 | นายดนุเดช เลือดวงหัด | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
120 | 6311503665 | นายทัตธน ชัยสุรินทร์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
121 | 6311505108 | นายฉัตรชัย เดชทุ่งคา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
122 | 6311505124 | นางสาวบุษรา น้ำทิพย์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
123 | 6311505132 | นางสาวสุภาพร วามะขันธ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
124 | 6311505611 | นางสาวกนิษฐา น้อยถนอม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
125 | 6311505926 | นายวรัญญู ค่อยจะโปะ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |