1 | 6211200206 | นางสาวสู่ขวัญ พิมสาร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6211200297 | นางสาวชนากานต์ มีหล้า | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6211200404 | นางสาวอรนภา ดรุณพันธ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6211200446 | นางสาวกัลย์สุดา พรมชัย | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211200453 | นางสาวฐิติมา น้ำทอง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211200461 | นางสาวเพ็ญพิชชา อ่างเเก้ว | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211200735 | นางสาวสุดารัตน์ พลหาญ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211200776 | นายสหัสวรรษ สิงห์ลี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211200826 | นางสาวชนิสรา ยอดฝ่ายอินทร์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211200842 | นางสาวปฏิญญา บุญเกตุ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211200925 | นางสาวนริศรา นนทะคำจันทร์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211200982 | นางสาวมาริสา คล้ายกัน | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211201089 | นางสาวพุธิตา โรจนาภา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211201121 | นางสาววรรณภา พลชะลี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211202087 | นางสาวนันธิสา อ่วมคุ้ม | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6311200106 | นางสาวยมลภัทร สมประสงค์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6311200108 | นางสาวสุวิษา เนียมคำ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6311201724 | นางสาวนัยน์ภัค พรรณานิคม | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6311201740 | นางสาววิลาวัลย์ ฉิมวาด | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6311201757 | นางสาวอาริยาพร ศรีจันทร์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6311201765 | นายธิติ สุนันต๊ะ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311202250 | นางสาวนวลพรรณ กันหารินทร์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311202268 | นายณภัทร แดงเพ็ง | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
24 | 6311202276 | นางสาวพิมพ์พิศสรัตน์ นัยนานนท์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6311202334 | นางสาวนพมาศ เพชรคาด | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311202474 | นางสาวสุธิดา ช่วยเจริญพงศ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
27 | 6311203084 | นายชลธี อยู่เย็น | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311203308 | นางสาวสุกัญญา เอื้อราษฎ์ | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311203340 | นางสาวฐิติรัตน์ ภู่คอน | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6311203365 | นางสาวณัฐภาวดี บุตตาศรี | เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่อการศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6111304124 | นางสาวณัฐิดา หนักแก้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 6311301961 | นางสาววรลักษณ์ มณีบางกา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
33 | 6311304031 | นายวัชระ มิ่งรักษา | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 6311304155 | นายณัฐวุฒิ แจ้งไพร | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
35 | 6311306572 | นางสาวทิวสน สืบวงศ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
36 | 6311306614 | นางสาววนิดา สีสอาด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
37 | 6311306622 | นางสาวธันยวีร์ ทวีพูนชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 6311306788 | นายพรวัฒน งามเสงี่ยม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 6311307687 | นายพิพัฒน์ วังสองชั้น | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6311307695 | นายพีรพัฒน์ ชุมแสง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6311309402 | นายธนพัฒน์ ศิวากรณ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
42 | 6311372954 | นางสาวนลินี เอมโอด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
43 | 6311411505 | นางสาวกนกวรรณ ศิริหล้า | บัญชีบัณฑิต | 10 |
44 | 6311471517 | นางสาวธีรภัทรษร บัวประเสริฐ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
45 | 6111502081 | นายนิติพล คงเพชร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
46 | 6111504046 | นางสาวมัลลิกา จันทริด | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
47 | 6111505464 | นายสายนที บูรณะประภพ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
48 | 6111505530 | นายจิรายุ ธรรมศักดิ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
49 | 6211504292 | นางสาวสุพรรษา นิ่มนวล | อาหารและโภชนาการ | 10 |
50 | 6211504300 | นางสาวกมลชนก นวลใย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
51 | 6311500570 | นายธีรเทพ อยู่แก้ว | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
52 | 6311500588 | นายธนาวุทย์ บาลใจ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
53 | 6311500612 | นายเศรษฐดา บุญเกิดรัมย์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
54 | 6311501339 | นางสาวนัฐิยา ประทีป | อาหารและโภชนาการ | 10 |
55 | 6311503053 | นายพุฒิเสฏฐ์ เลาหอัจฉริยกุล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
56 | 6311503889 | นายพีรวิชญ์ อดุลพงศ์พันธุ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
57 | 6311503897 | นายภามิน วงษ์สุวรรณ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
58 | 6311504481 | นางสาวภิรมย์พร บุรีรัตน์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
59 | 6311505801 | นายวิชชุกร โอฬารรักษ์ธรรม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
60 | 6311505868 | นายอธิศ เรไรวรรณ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 60 |