1 | 6211201436 | นายอนุรักษ์ โพธิ์คำ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6211201949 | นายพิพัฒน์พล กลิ่นสุกหอม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6211201964 | นางสาววิลาวรรณ ใยทอน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6211202004 | นายอรรณพ ยีรัมย์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211202012 | นางสาวอรวรรณ พุ่มจันทร์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211202020 | นายอลงกรณ์ กาดี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211202285 | นายญาณโรจน์ สิงห์แก้ว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211202319 | นายธนภัทร เผ่าภูรี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
9 | 6211202327 | นายรัตนา เวชกามา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211202335 | นายจักรพงศ์ ทรัพย์โภคา | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211300469 | นายกันต์สิทธิ์ วิจิตรเวชการบุญ | ดนตรีสากล | 10 |
12 | 6211300501 | นางสาวดรัลพร ทรัพย์ประเสริฐ | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 6211301483 | นายเกียรติชัย ถาจันทร์ | ดนตรีสากล | 10 |
14 | 6211301541 | นายณัฐศาสตร์ สำเร็จยิ่ง | ดนตรีสากล | 10 |
15 | 6211301632 | นายภัทรภณ บุญแท้ | ดนตรีสากล | 10 |
16 | 6211304164 | นางสาวสโรชา วรชาติตระกูล | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 6211304297 | นางสาวอารียา เนตรสันเทียะ | ดนตรีสากล | 10 |
18 | 6211304453 | นายภพพิพัฒน์ วิจิตรพันธุ์ | ดนตรีสากล | 10 |
19 | 6311371949 | นายก้องภพ เสโตบล | ดนตรีสากล | 70 |
20 | 6011406235 | นายวันเฉลิม ลิ้มทธรรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
21 | 6111400294 | นางสาวสุรีย์พร ศรีบุตรดี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
22 | 6111401219 | นางสาวณัชชารีย์ พงศ์วิจิตรคุณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
23 | 6111401235 | นายมงคล คำสิงห์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
24 | 6111401474 | นางสาวดรุณี พันธุ์พฤกษ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
25 | 6111403330 | นายนิติทัศน์ กิติศัพท์บรรลือ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
26 | 6111403348 | นายจิตร์ชนะ คำรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
27 | 6111403389 | นายสุรชัย พุทโธ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
28 | 6111403397 | นายอัครพล คุ้มวงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
29 | 6111403447 | นายนาวิน ภูใบบัง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
30 | 6111403587 | นายฆนาคม ชะนะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
31 | 6111404593 | นายวศิน ทองอรุณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
32 | 6111404643 | นางสาวปุณฑริกา จันจู | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
33 | 6111406184 | นายธนากร ทิมให้ผล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
34 | 6111407224 | นายเจษฎา ทับหิรัญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
35 | 6111407281 | นายพงศธร หาญพล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
36 | 6111407315 | นายณัฐพล พลาชีวะ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
37 | 6111407349 | นางสาวจุฑามาศ เก่าจอหอ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
38 | 6211400087 | นางสาวปริศนา โสภากุล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
39 | 6211400871 | นายพนาวรรณ จันทร์โท | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
40 | 6211400954 | นางสาวศิริรัตน์ สาระบรรณ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
41 | 6211401523 | นางสาวพัฒนี ธรรมศาสตร์สิทธิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
42 | 6211401556 | นายรัตนชัย หมื่นนคร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
43 | 6211401564 | นายราชานนท์ ทัดบุญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
44 | 6211401580 | นายวิริยะ วชิรมน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
45 | 6211401614 | นายอภิวัฒน์ แสงประเสริฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
46 | 6211401838 | นางสาวยุวดี เฉยเผือก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
47 | 6211402067 | นายอภิวัฒน์ วงษ์กรวด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
48 | 6211402166 | นางสาวนันทิกานต์ บุญประคอง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
49 | 6211402273 | นายศุภชัย เปอร์ดี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
50 | 6211402943 | นางสาวพิชญานิน ศักดิ์กิจจรุง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
51 | 6211402976 | นายจาตุรันต์ ไกรษรเจริญ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
52 | 6211402984 | นายณัฏฐวุฒิ ภาสวัสดิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
53 | 6211403990 | นางสาวธนัญชนก สายสิญจน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
54 | 6211405706 | นางสาวมันทนา อายุวงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
55 | 6211405805 | นางสาวกมลพรรณ ภู่พงศ์อนันต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
56 | 6211406712 | นายธฤต ทองพรหม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
57 | 6311401274 | นางสาวอารยา ป้อมทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
58 | 6111500507 | นางสาวศศิกมลวรรณ ฉายศิริ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
59 | 6111501596 | นายธีรเมศร์ อัครบารมีศักดิ์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
60 | 6111503535 | นางสาวมิ่งขวัญ เจริญดาชัย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
61 | 6111503683 | นางสาวนันทิพร จงครองทรัพย์ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
62 | 6111503691 | นางสาวสุพรรษา แสวงบุญ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
63 | 6111503709 | นายธีร์ธวัชชัย เพ็ชรน้อย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
64 | 6111503717 | นางสาววันวิสา แบสิ่ว | อาหารและโภชนาการ | 10 |
65 | 6111506314 | นางสาวกานต์รัตน์ดา แก้วชิน | อาหารและโภชนาการ | 10 |
66 | 6111506749 | นางสาวอุมาพร แสงสำลี | อาหารและโภชนาการ | 10 |
67 | 6211503088 | นายอัตถ์ อัมพวานนท์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |