1 | 6111200512 | นางสาววิไลวรรณ พิมสมบูรณ์ | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6211200016 | นางสาวณิชภัทร เรือนอินทร์ | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6211200057 | นางสาวชนกนันท์ บุตรเนียม | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6211200073 | นางสาวทรัพย์พาภรณ์ สาคร | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6211200099 | นายณัฐกิตติ์ แซ่ลิ้ม | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6211200545 | นางสาวญาณี โพธิ์ทอง | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6211200560 | นางสาวนภัสสร มามั่งคั่ง | จิตวิทยา | 10 |
8 | 6211200586 | นางสาวนลินี สุวรรณธาร | จิตวิทยา | 10 |
9 | 6211200693 | นายเพิ่มพูน จงอ่อน | จิตวิทยา | 10 |
10 | 6211200719 | นายอลงกรณ์ พรมลี | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6211202145 | นางสาวจิดาภา พุทธวงค์ | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6211202160 | นางสาวจีรวัลย์ มโนมัย | จิตวิทยา | 10 |
13 | 6211202194 | นางสาวปณิดา พานิช | จิตวิทยา | 10 |
14 | 6111301146 | นางสาวจันทร์เพ็ญ คำสุขสวัสดิ์ | ภาษาไทย | 10 |
15 | 6111301153 | นางสาวกมลชนก รุ่งบรรเทา | ภาษาไทย | 10 |
16 | 6111301161 | นางสาวอรอุมา จากกรุง | ภาษาไทย | 10 |
17 | 6111301187 | นางสาวทัศนวรรณ ขันเงิน | ภาษาไทย | 10 |
18 | 6111301195 | นางสาวอมรรัตน์ ชูมณี | ภาษาไทย | 10 |
19 | 6111303340 | นางสาวสุธาทิพย์ กองสาลี | ภาษาไทย | 10 |
20 | 6111303357 | นางสาวศิริลักษณ์ แสงมณี | ภาษาไทย | 10 |
21 | 6111303373 | นางสาวณัฐริกา ชื่นบาน | ภาษาไทย | 10 |
22 | 6111303407 | นางสาวศิริรัตน์ ดิษฐเนตร | ภาษาไทย | 10 |
23 | 6111303423 | นางสาวประภาวรินทร์ ผิวแดง | ภาษาไทย | 10 |
24 | 6111305253 | นางสาวณัฐริยา บัวมี | ภาษาไทย | 10 |
25 | 6111306236 | นางสาวกวินณา ทองชัย | ภาษาไทย | 10 |
26 | 6111306244 | นางสาวจัตุพร โพธิ์กล่ำ | ภาษาไทย | 10 |
27 | 6111306277 | นางสาวอรวรา หวังพิทักษ์ | ภาษาไทย | 10 |
28 | 6111306285 | นางสาวรุ่งทิวา สุภีคำ | ภาษาไทย | 10 |
29 | 6111306293 | นางสาวณัฐสิมา นวลศรี | ภาษาไทย | 10 |
30 | 6111306301 | นางสาวศศิธร พลจะโป๊ะ | ภาษาไทย | 10 |
31 | 6111306319 | นางสาวเพ็ญนภา นพภาพันธ์ | ภาษาไทย | 10 |
32 | 6111306327 | นางสาวณัฐณิชา ช่วยคงคา | ภาษาไทย | 10 |
33 | 6111307085 | นางสาวเลิศลักษณ์ ขนขาว | ภาษาไทย | 10 |
34 | 6111307093 | นางสาวสุรีย์รัตน์ ไตรเวทย์ | ภาษาไทย | 10 |
35 | 6111307168 | นางสาวกนิษฐา ไชยยงค์ | ภาษาไทย | 10 |
36 | 6111307176 | นางสาวสุมิตรา มะโนสาร | ภาษาไทย | 10 |
37 | 6211300576 | นางสาวกนกวรรณ พิทักษ์กิจ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
38 | 6211300600 | นางสาวณัฐพร ปริมล | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
39 | 6211300618 | นายทิชากร ดวนดอน | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
40 | 6211300634 | นางสาวศานันทินี ชูเพ็ง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
41 | 6211300659 | นางสาวอัญญาภรณ์ ชุมศรี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
42 | 6211300667 | นางสาวอุทานพร ฟัน พาสเซ่น | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
43 | 6211301772 | นางสาวณัฏฐ์จิรา เซ็นรัมย์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
44 | 6211301780 | นายณัฐมงคล บุญมาพิทักษ์กุล | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
45 | 6211301798 | นางสาวนันทิชา สิระมนตรี | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
46 | 6211301814 | นางสาวประภัสสร ชุมทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
47 | 6211301822 | นายภานุเดช ดิษฐาภรณ์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
48 | 6211301830 | นายยศกร เรืองโสภา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
49 | 6211301848 | นายสหรัถ หิรัญชาติ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
50 | 6211301855 | นางสาวอรปรียา รณรื่น | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
51 | 6211301863 | นางสาวอริสา แสงทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
52 | 6211302051 | นางสาวศรันย์พร ม่วงอ่อน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6211303000 | นางสาวนริศรา สาผาย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6211303018 | นางสาวนริศรา บุตรแสน | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6211303216 | นายศักรินทร์ วันชูเชิด | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6211303232 | นายสิปปกร สุริโย | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6211304545 | นายวิวัฒนพงษ์ ทองน้อย | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
58 | 6211304552 | นางสาวธนัชชา ทวานนท์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
59 | 6211304560 | นายโสภณัฐ เลิศคำ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
60 | 6211304735 | นางสาวอรัญญา สุขบัติ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6211304818 | นางสาวธันย์ชนก ตรุษทุ่ง | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6211304826 | นางสาวหทัยชนก สุวรรณพันธ์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
63 | 6311309444 | นางสาวโสรญา อินเขียว | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
64 | 6311371832 | นายธนกฤต หุ่นดี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
65 | 6311372723 | นายวีระพงศ์ ไชยจิตต์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
66 | 6111405186 | นายวีรศักดิ์ ประวัติดี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
67 | 6111406747 | นางสาวธันวา พวงแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
68 | 6111409071 | นายชลันธร ริ้วดำรงค์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
69 | 6111409246 | นายภานุพงศ์ เอื้อพัฒนวนิช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
70 | 6111409311 | นายอาทิตย์ ตองอ่อน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
71 | 6211400418 | นางสาวจุฑามาศ ดำรงสันติพิทักษ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
72 | 6211400475 | นางสาวปิยะวรรณ โพธิ์คาสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
73 | 6211400491 | นางสาวรัตน์ติยากร บุญเมฆ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
74 | 6211400517 | นางสาวสุธิสา วงษ์ทอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
75 | 6211401036 | นางสาวชลดา คำปล้อง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
76 | 6211401077 | นางสาวปนัดดา ภูทองคำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
77 | 6211401085 | นางสาวประทุมพร โคตรพรม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
78 | 6211401135 | นายวฤก จิรนันทศักดิ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
79 | 6211401317 | นางสาวดวงใจ ประทวน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
80 | 6211401341 | นายธีรภัทร เพิ่มพูน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
81 | 6211402695 | นางสาวมินตรา ป้องศรี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
82 | 6211402703 | นางสาวศศิธร พาหา | บัญชีบัณฑิต | 10 |
83 | 6211402729 | นางสาวสุพรรณี กุมภาพงษ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
84 | 6211403651 | นางสาวกรณิศ เสือขำ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
85 | 6211404766 | นายอภิรักษ์ คุ้มทรัพย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
86 | 6211404774 | นางสาวปิลันธนา มาเยอะ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
87 | 6211404790 | นายจิรคุณ บัวคุ้ม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
88 | 6211405094 | นางสาวอชิรญา บัวพร | บัญชีบัณฑิต | 10 |
89 | 6211406662 | นางสาวสุภัค สุวรรณเลิศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
90 | 6211406704 | นายธนพัฒน์ ม่วงซอง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
91 | 6111500085 | นางสาวธีราพร หลวงแสง | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
92 | 6111500820 | นายจิรัฐติกาล ศรีสมโภชน์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
93 | 6111500879 | นายพิทักษ์พงษ์ ขยันทำ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
94 | 6111500887 | นางสาวจุติรัตน์ เอี่ยมงาม | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
95 | 6111500903 | นางสาววรรณภา วะนา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
96 | 6111501695 | นางสาวภานุมาศ สุคำภา | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
97 | 6111501823 | นางสาววรรณพา กันหาอาจ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
98 | 6111502081 | นายนิติพล คงเพชร | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
99 | 6111502271 | นายจิรายุ นิ่มนวล | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
100 | 6111502354 | นายสุนทร เทพสี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 60 |
101 | 6111502461 | นางสาวอาริสา บุญจันทร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
102 | 6111502487 | นางสาววิมลสิริ ทองดำ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
103 | 6111504921 | นายศุภกิตติ์ เหรียญทอง | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
104 | 6111504939 | นายสดาวิน บุตรวิเศษ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
105 | 6111504954 | นางสาววรรณิสา รักช้าง | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
106 | 6111505035 | นางสาวสุพัตรา แก้วเชิด | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
107 | 6111505076 | นางสาวภีรญา สลามเต๊ะ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
108 | 6111505217 | นายกฤษฎา ทองเกตุ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
109 | 6111505225 | นายเมทดล อาจชมภู | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
110 | 6111505639 | นางสาวกฤษณา เกตุสวัสดิ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
111 | 6111506751 | นายธนชัย ทองอินทร์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
112 | 6111506827 | นายณัฐพล เมฆจินดา | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
113 | 6111506959 | นายธนพัฒ สิงห์เหาะ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
114 | 6211500076 | นางสาวรติมา สหวิศิษฏ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
115 | 6211502155 | นางสาวนิรัชชา มะลิกุล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
116 | 6211502197 | นางสาววิจิตรา ศรีมงคล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
117 | 6211502676 | นางสาวธมลวรรณ นิระไทย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
118 | 6211502684 | นางสาวรติยากร โปรดปราน | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
119 | 6211504169 | นางสาวสุทธิดา ลุสมบัติ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
120 | 6211504219 | นางสาวปัญญ์ธิษา วณิชภูวดล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
121 | 6211504227 | นางสาวกัญญารัตน์ มีมงคล | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
122 | 6211504698 | นางสาวนูรีซัน ดาโอ๊ะ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
123 | 6211504706 | นางสาวอาซียะห์ ทองด้วง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
124 | 6211504730 | นางสาวเสาวลักษณ์ โสมิตร | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
125 | 6211504748 | นางสาวนริศรา บริบูรณ์เนื้อ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 10 |