1 | 6311201567 | นางสาวชลลดา บุตรภักดี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311201575 | นางสาววิภาวรรณ พริ้งเพราะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311201583 | นางสาววิไลพร ปรางทอง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311201591 | นางสาวทัศพร สิงห์ศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311201609 | นางสาวพรลภัส สิงห์ศรี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311201617 | นางสาวชลธิดา เพียงตา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311201633 | นางสาวนภาทิพย์ เกิดบ้านตะเคียน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311201658 | นางสาวเบญญาภา พงษ์ทองเมือง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
9 | 6311201674 | นางสาวกมลวรรณ วัฒนกูล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6311201682 | นางสาวพิมพ์นันทา รัตนาภา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6311202011 | นางสาวสมฤดี ดอเลาะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6311202029 | นางสาวรจนา ตาริน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6311202037 | นางสาวอโนมา นาเรียงรัตน์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6311202045 | นางสาวนภาพันธ์ ประทุมมา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6311202052 | นางสาวกานต์พิชชา ลีลาธรรมสัจจะ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6311202060 | นางสาวอชิรญาณ์ ปราบโรค | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6311202078 | นางสาวรัตติกาล คำแว่น | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6311202086 | นางสาวเยาวภักดิ์ ทากาศ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
19 | 6311202102 | นางสาวกัญญาณัฐ ดียิ่ง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
20 | 6311202110 | นางสาวรัชณีกร ดวงสินธ์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6311202136 | นางสาวศศิกานต์ ชายทุ่ย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6311202433 | นางสาวนัดทิดา วงษ์ดารา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311202664 | นางสาวกานดา ปัสสาสัย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6311202730 | นายดาวิ จะวะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
25 | 6311202755 | นางสาวนิตยา แสวงตน | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6311202763 | นางสาวปิยะธิดา พลเดช | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
27 | 6311202789 | นายสิทธิพงศ์ ศรียาเกตุ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311202862 | นางสาวธัญรดี แก้วแดง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311202904 | นางสาวจุฑามาศ พื้นบาท | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6311202920 | นายภานุวัฒน์ สงคราม | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6311203001 | นายชลันธร หาญกลาง | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
32 | 6311203019 | นายภูวเดช คงโคกแฝก | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6311203035 | นางสาวธิดารัตน์ สราทเจริญ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
34 | 6311203050 | นางสาวภัณฑิยา บุญมี | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6311203076 | นายกติกา นามามาตร | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
36 | 6311203084 | นายชลธี อยู่เย็น | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6311203092 | นางสาวชาลิสา อึ่งประดิษฐ์ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6311203100 | นางสาวมินตรา สว่าเลิศ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
39 | 6311203134 | นางสาวณัฐธยาน์ ราบเรียบ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6311203142 | นายวิถวัฒน์ นามเพราะ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6311203159 | นางสาวณุทัยทิพย์ เสะยามา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6211300469 | นายกันต์สิทธิ์ วิจิตรเวชการบุญ | ดนตรีสากล | 10 |
43 | 6211300501 | นางสาวดรัลพร ทรัพย์ประเสริฐ | ดนตรีสากล | 10 |
44 | 6211301301 | นางสาวชนกานต์ อุดมศักดิ์ไพศาล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
45 | 6211301483 | นายเกียรติชัย ถาจันทร์ | ดนตรีสากล | 10 |
46 | 6211301525 | นายชัยพร สรรพคุณ | ดนตรีสากล | 10 |
47 | 6211301541 | นายณัฐศาสตร์ สำเร็จยิ่ง | ดนตรีสากล | 10 |
48 | 6211302945 | นายธีรภัทร ทองยะ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6211304164 | นางสาวสโรชา วรชาติตระกูล | ดนตรีสากล | 10 |
50 | 6211304297 | นางสาวอารียา เนตรสันเทียะ | ดนตรีสากล | 10 |
51 | 6211304453 | นายภพพิพัฒน์ วิจิตรพันธุ์ | ดนตรีสากล | 10 |
52 | 6211306359 | นางสาวภัสสร อินสิงห์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 11 |
53 | 6211306961 | นายกรวิชญ์ เวียสุวรรณ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6221300814 | นายพชร คล้ายดวงแข | ดนตรีสากล | 10 |
55 | 6011406839 | นางสาวสุชญา กล่ำทอง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
56 | 6011409577 | นางสาวเปรมวดี ไชยศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
57 | 6111400096 | นางสาววิลาศิณี โชติกมาศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
58 | 6111400682 | นางสาวกิ่งกมล เจะอาหลี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
59 | 6211400012 | นางสาววรัญญา บุญหวัง | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
60 | 6211400053 | นางสาวฌัชฌา สงนอก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
61 | 6211400145 | นางสาวสรัญญา พุกประจบ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
62 | 6211400731 | นางสาวหทัยชนก จันทพันธ์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
63 | 6211400863 | นางสาวปัณฑิตา พิสุทธิ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
64 | 6211400921 | นางสาววรินทร เต็งรัง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
65 | 6211400939 | นายวิชยุตม์ บุญติด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
66 | 6211401465 | นางสาวจุฑามาศ กำลังสง่า | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
67 | 6211401515 | นางสาวบูชิตา กมลชัยพิสิฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
68 | 6211401945 | นางสาวกุลินธร เทพวงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
69 | 6211402075 | นางสาวการเกด สุดจันทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
70 | 6211402190 | นางสาวมารตี ชูละเอียด | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
71 | 6211402208 | นางสาวศิรสา โกมล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
72 | 6211402281 | นางสาวนาริน แลยะลี | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
73 | 6211402299 | นางสาวน้ำทิพย์ เพ็งลี | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
74 | 6211402307 | นางสาววรัญญา เทศสืบ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
75 | 6211402315 | นายผัดไท นาคบุญ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
76 | 6211402323 | นายพลเชษฐ มณีวงษ์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
77 | 6211404089 | นางสาวอารยา มุกดาหาร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
78 | 6211404097 | นางสาวจิตรานุช โคตรุชัย | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
79 | 6211404162 | นางสาววรัชยา ประสารสี | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
80 | 6211404550 | นายสิรคุปต์ สุดสุย | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
81 | 6211404576 | นายฉัตรชัย คงประชา | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
82 | 6211404824 | นายอนิรุต มีประดิษฐ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
83 | 6211404923 | นางสาวมุทิตา เชี่ยวชาญ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
84 | 6211406498 | นางสาวอารียา เจนจิตต์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
85 | 6211406761 | นายลัลณ์ลลิน งามนิธิจารุกร | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
86 | 6011504971 | นางสาวณัฏฐิมา ทองย้อย | อาหารและโภชนาการ | 10 |
87 | 6211501090 | นายสุริยะ ฝอยทอง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
88 | 6211503021 | นายวนาคา เพียงเกษ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
89 | 6211503047 | นายเทวดา อิ่มประไพ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
90 | 6211503054 | นายนิธิพล คัมภีรพันธ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
91 | 6211503070 | นายศักดา สำโรง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
92 | 6211505836 | นายอัฟดอล ฐานประเสริฐฤทธิ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
93 | 6311500117 | นายกันตพงศ์ แม้นปั้น | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
94 | 6311500232 | นางสาวณัฐชา มาลาทอง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
95 | 6311500653 | นายรฐนนท์ ไพโรจน์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |
96 | 6311500679 | นางสาวชนิภา ฉลวย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
97 | 6311500687 | นายจตุพร ปิงคละศรีสุข | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
98 | 6311501453 | นายนพดล ภู่รัติศัย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
99 | 6311502857 | นายอัมรินทร์ ประสงค์สิน | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
100 | 6311502873 | นายณภัทร สุขประสิทธิ์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
101 | 6311503087 | นายพิชชญะ บุญเพ็ง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
102 | 6311503145 | นางสาวนภรรษร พวงสอน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
103 | 6311503152 | นางสาวขนิษฐา พลเมือง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
104 | 6311503160 | นางสาวสุชานาฏ ปานแก้ว | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6311503228 | นางสาวกาญจน์กมล พลจรัส | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
106 | 6311503236 | นางสาวยมลชนก ลือชา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6311503558 | นางสาวอรประภา มาประมุข | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6311503574 | นางสาวพิมพกานต์ จันทร์แป้น | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6311503681 | นายวสุธร พัฒน์จันทร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
110 | 6311503905 | นายธนกฤต สอนสิงห์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
111 | 6311503921 | นายวนัสนันท์ ศรีสำราญ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
112 | 6311503939 | นางสาวกนกอร อัศวเชษฐ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
113 | 6311503947 | นายกษม หอมรื่น | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
114 | 6311503962 | นายวุฒิภัทร จิดาภาศิริกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
115 | 6311503970 | นายศศินนท์ ชาญสมร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
116 | 6311504499 | นายทรงยศ การุณ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
117 | 6311504507 | นายสถาพร คงโนนกอก | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
118 | 6311504689 | นางสาวณิชกานต์ สายเนตร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
119 | 6311504879 | นายวรภพ ปู่โรย | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 91 |
120 | 6311504952 | นายจีรเดช วงษ์ขำ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
121 | 6311505058 | นายเทพสุริยา จินดาศรี | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 91 |
122 | 6311505306 | นายธนกฤษ ห่วงมิตร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 70 |
123 | 6311505330 | นายสุกฤษฎิ์ เขียวคราม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
124 | 6311505678 | นางสาวณัฐธิดา ทานะเวช | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 91 |
125 | 6311506049 | นายชาลิตา อุตส่าห์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
126 | 6311508938 | นายณัฐวัตร เผือกทอง | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 91 |
127 | 6311508987 | นางสาวเจนิศา เพ็ชรชูชาติ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป (ค.บ. 4 ปี) | 70 |