1 | 6211200180 | นางสาวอรสา กองแซง | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6211200206 | นางสาวสู่ขวัญ พิมสาร | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6011301287 | นายนวมินทร์ โปรดปราน | ดนตรีสากล | 10 |
4 | 6111302680 | นายวีรภัทร สุพรหมมา | ดนตรีสากล | 10 |
5 | 6211300394 | นางสาวณัฐชญา โมฬี | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
6 | 6211300428 | นายยุวรัชต์ เต่าทอง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
7 | 6211301046 | นางสาวชญานันท์ พิบูลย์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211301061 | นางสาวธิดารัตน์ เกรัมย์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211301087 | นางสาวเนตรนภา สังข์สม | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211301558 | นายธนกฤต หนูชัยแก้ว | ดนตรีสากล | 10 |
11 | 6211301566 | นายธนิธร จันทร์เพ็ง | ดนตรีสากล | 10 |
12 | 6211301608 | นางสาวปาริดา วิญญา | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 6211301632 | นายภัทรภณ บุญแท้ | ดนตรีสากล | 10 |
14 | 6211301889 | นางสาวชลธิดา โขงวงศ์จำปา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
15 | 6211302614 | นางสาวบัวบูชา พรมมีเดช | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6211304222 | นายวนพชร ทิพย์ศักดิ์ | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 6211304289 | นายพชร ภูริภักดีสนอง | ดนตรีสากล | 10 |
18 | 6211305235 | นางสาวปัณฑารี คงแก้ว | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
19 | 6211305559 | นายพิศิษฐ์ อาษา | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
20 | 6211306383 | นางสาวกัญญารัตน์ บัวเกิด | ภาษาอังกฤษ | 10 |
21 | 6211306433 | นางสาวพิยดา พัฒน์คล้าย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
22 | 6211306524 | นางสาวชนิตรา คำบุญเรือง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
23 | 6211307308 | นายเฉลิมวงศ์ ติณเวส | ภาษาอังกฤษ | 10 |
24 | 6211307316 | นายภัทรพล จรูญพิบูลพงศ์ | ภาษาอังกฤษ | 70 |
25 | 6311309444 | นางสาวโสรญา อินเขียว | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 70 |
26 | 6311371832 | นายธนกฤต หุ่นดี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
27 | 6311372723 | นายวีระพงศ์ ไชยจิตต์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
28 | 6011404123 | นางสาววีรภัทรา ประคุณหังสิต | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
29 | 6011405567 | นางสาวชญานี บุญเรือน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
30 | 6011408587 | นายกฤษดา วงษา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
31 | 6111400815 | นางสาวช่อผกา ขำนอก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
32 | 6111402357 | นางสาวภัทราวดี แก้วนุช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
33 | 6111403462 | นายอมรภพ ลาภเกษร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
34 | 6111404296 | นางสาวเจติยาภรณ์ บุญปลูก | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
35 | 6111404304 | นายชนาธิป สุรรัตน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
36 | 6111406747 | นางสาวธันวา พวงแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
37 | 6111406879 | นางสาวกชกร พานขำ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
38 | 6111406895 | นางสาวปุณยาภา บุตรตะเกิง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
39 | 6111407604 | นายสิรภพ ปัทมะริสา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
40 | 6111407836 | นายสรรพสิทธิ เมฆราช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
41 | 6111409188 | นางสาวศิรดา ร่วมรักษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
42 | 6111409238 | นางสาวอรดา คงวิชา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
43 | 6211400467 | นางสาวบุณณดา บุญประสม | บัญชีบัณฑิต | 10 |
44 | 6211401119 | นายพชร เจริญทรัพย์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
45 | 6211403693 | นางสาวสาธิกา คงสุข | บัญชีบัณฑิต | 10 |
46 | 6211403784 | นางสาวมัณฑนา ไชยชะนะ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
47 | 6211406670 | นางสาวอรอุมา แพงโท | บัญชีบัณฑิต | 10 |
48 | 6311473810 | นายอัษฎาพงศ์ แทนทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 11 |
49 | 6111500937 | นางสาวณัฏฐณิชา เพชรกิจ | ฟิสิกส์ | 10 |
50 | 6111502115 | นายนัทธพงศ์ แหลมน้อย | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
51 | 6111502123 | นายอัมรินทร์ จีนประมูล | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
52 | 6111502206 | นายฐิติ จิรนันทศักดิ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
53 | 6111502545 | นางสาวน้ำอ้อย รักษาชาติ | ฟิสิกส์ | 10 |
54 | 6111502578 | นางสาวศุภลักษณ์ ลาวรรณ | ฟิสิกส์ | 10 |
55 | 6111502586 | นางสาวยอดกัลยา ชมศรี | ฟิสิกส์ | 10 |
56 | 6111502602 | นางสาววิลาสินี เอี่ยมศรี | ฟิสิกส์ | 10 |
57 | 6111504079 | นายเอกอัมรินทร์ วังจีน | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
58 | 6111505506 | นายพรชัย ผดุงเวียง | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
59 | 6211500183 | นางสาวชลธิชา ภูมิจิตร | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
60 | 6211500209 | นางสาวนริศรา สดวกดี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
61 | 6211500217 | นางสาวนูรียะห์ สิติ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
62 | 6211500225 | นางสาวสุกัญญา คำวันสา | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
63 | 6211503617 | นายพีระพัฒน์ ประทุมชาติ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
64 | 6211503625 | นายนิพนธ์ จุหิรัญ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
65 | 6311505520 | นางสาวสิรินทิพย์ สุวิทยะศิริ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |