1 | 6011300685 | นายก้องกิดากร จันทร์หนองแวง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
2 | 6011303796 | นางสาวคณิตา เจริญศิลป์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
3 | 6011303812 | นายกฤษณมงคล อิทธิยา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
4 | 6011306260 | นายกฤษดา ฝ้ายเทศ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
5 | 6011306328 | นายวิทวัส คงหา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
6 | 6211300121 | นางสาวสุทธิดา บรรดาศักดิ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211300881 | นางสาวจิรนันท์ สุขเกษม | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
8 | 6211300899 | นายธนภัทร โอสถานนท์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
9 | 6211300915 | นางสาววิภาวี ชิรานนท์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
10 | 6211300923 | นางสาวสุพิชญา บุญรักษ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
11 | 6211301053 | นายณัชพล ใจเพ็ชร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211301095 | นางสาวพิชญ์สินี ษาเทศ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211301350 | นายกันตพิชญ์ จิตพลี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
14 | 6211301368 | นางสาวกาญจนศิริ มีฉวี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
15 | 6211301384 | นางสาววรกมล เฟื่องฟุ้ง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
16 | 6211301392 | นายศรัณย์ จิตตรีสิน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
17 | 6211301418 | นางสาวเสาวลักษณ์ พันธุ์ขนุน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
18 | 6211301954 | นายณภัทรศักดิ์ คำสุดที | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
19 | 6211301970 | นายนโรดม เนื่องทองนิ่ม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
20 | 6211302622 | นางสาวบุณยวีย์ อิสสระ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6211302671 | นางสาววศินี สันนิธิ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
22 | 6211302689 | นางสาวอนุสรา กำลังหาญ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6211302705 | นายชิดชัย โลกะธรรมะ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
24 | 6211302713 | นายณัลฑวัฒน์ ขานคำภา | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
25 | 6211302747 | นายอานนท์ นุชมะหะหมัด | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
26 | 6211303570 | นางสาวพิมลพรรณ กลิ่นทิพย์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
27 | 6211303596 | นางสาวเอมวลี ใจหมั้น | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
28 | 6211303604 | นายกฤตพัฒน์ จิตแจง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
29 | 6211303612 | นายจิตรกร เพียวอยู่ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
30 | 6211303638 | นายพงศกร พัฒนพันธ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
31 | 6211303646 | นายพรหมพิริยะ รัตนวิจิตร | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
32 | 6211304008 | นายฐิติวัฒน์ กลั่นไพฑูรย์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
33 | 6211304016 | นายปกรณ์ เฉลิมทรง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
34 | 6211304909 | นางสาวรัญชิดา การะศรี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6211304917 | นางสาวณิชกานต์ มีดวง | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6211306771 | นายพงศกร นวลยี่ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
37 | 6211306821 | นายภูผา พิทักษ์ทนต์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
38 | 6211306920 | นางสาวดวงกมล ทองอาจ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
39 | 6211306953 | นายกฤษดา หาญจิตต์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
40 | 6111400369 | นางสาวอาทิตยา เจริญชัย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
41 | 6111401219 | นางสาวณัชชารีย์ พงศ์วิจิตรคุณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
42 | 6111401235 | นายมงคล คำสิงห์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
43 | 6111403215 | นางสาวณัฐวรรณ คุ้มพวก | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 11 |
44 | 6111403231 | นางสาวเพียงตะวัน วิหคเหิร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
45 | 6111403330 | นายนิติทัศน์ กิติศัพท์บรรลือ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
46 | 6111404460 | นางสาวกมลชนก ทองห่อ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
47 | 6111406291 | นางสาวพรชิตา พึ่งพุทธ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
48 | 6211403107 | นางสาวโชติกา อังธเนษฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
49 | 6211404527 | นายนัฐพล เกิดพุ่ม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
50 | 6211404535 | นายปวีณวัช เปี่ยมวิมล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
51 | 6211406167 | นายกนกศักดิ์ พูนนายม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
52 | 6111500309 | นายธีรภัทร เผ่าพันธุ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
53 | 6111502941 | นายประกาศิต นิยมหงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
54 | 6121501727 | นายวิรชน มัณฑานนท์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
55 | 6211500415 | นายณัฐวุฒิ อุดมพันธ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
56 | 6211500449 | นายธนากร สง่าสมสกุล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
57 | 6211500555 | นายเมธวิน เหล็กศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
58 | 6211501165 | นายกฤษกร ชูทอง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
59 | 6211501272 | นายเจษฎากรณ์ ปกสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
60 | 6211505299 | นายสุวัฒน์ รัตนสุวรรณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
61 | 6211505323 | นางสาวณัฐณิชา สังฆรมย์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
62 | 6211505398 | นายชนกร ขำตรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
63 | 6211505406 | นายธนวัฒน์ ขุนเเดง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
64 | 6211505430 | นายวสุธร ฉุยสุริฉาย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
65 | 6211505455 | นายปภินวิช เมฆศิริวิชช์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
66 | 6211505612 | นางสาวญาดา นามโคตร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
67 | 6211505620 | นายณัฐวุฒิ จันทรเกษ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |