1 | 6311100199 | นายเกียรติศักดิ์ ไทรสลุง | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
2 | 6311100272 | นางสาวปาจรีย์ พรหมใย | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
3 | 6311102964 | นางสาววิจิตรา ริสมัน | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
4 | 6311102980 | นางสาวกรรณิกา สุขเกษม | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร | 10 |
5 | 6011303010 | นายณัฎฐพล รสหอม | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
6 | 6011307151 | นางสาวปุจฉา สุขมาก | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
7 | 6111305790 | นางสาวสุดารัตน์ อ่ำชื่น | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
8 | 6111305808 | นางสาวอภิภัทรา อิ่มจันทร์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 40 |
9 | 6111305857 | นางสาวอักษรา อินทรสุวรรณ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 40 |
10 | 6111307168 | นางสาวกนิษฐา ไชยยงค์ | ภาษาไทย | 10 |
11 | 6211301582 | นายนภัทร สังข์ตรีเศียร | ดนตรีสากล | 70 |
12 | 6211304206 | นายสมชัย แซ่ตั๊น | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 6211304313 | นายจอมพล ประเสริฐ | ดนตรีสากล | 10 |
14 | 6211306706 | นายภูริณัฐ อรุณโชติ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
15 | 6211306730 | นายณัฐภัทร เลิศนภาเศรษฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
16 | 6311300013 | นายไชยวัฒน์ นนทะบูรณ์ | ดนตรีสากล | 10 |
17 | 6311300401 | นางสาวสุตาภัทร ตาลปึก | ดนตรีสากล | 10 |
18 | 6311300953 | นางสาวณัฐสุดา ประถมวงษ์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
19 | 6311301433 | นางสาวปิยธิดา ประสมศรี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
20 | 6311301896 | นางสาวพิชญาภา ดีบุดสี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
21 | 6311301938 | นางสาวนภสร ฤกษ์ชะงาย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
22 | 6311301987 | นางสาววิลาสินี แก้วเกตุศรี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
23 | 6311302084 | นางสาวสุมิตรา สามารถไทย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
24 | 6311302316 | นางสาวณัฐณิชา กระจับหอม | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
25 | 6311302332 | นางสาวสุมินตรา ทิมสอน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
26 | 6311303280 | นางสาวรัตนาวลี พันธ์ศรี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
27 | 6311303298 | นายจักรพรรณ ฟักบาง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
28 | 6311303330 | นายพรรษวุฒิ หงษ์ทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
29 | 6311304767 | นายมัตทิโอ บัลลิน | ดนตรีสากล | 10 |
30 | 6311304841 | นายภควรรษ เทอเนอร์ | ดนตรีสากล | 10 |
31 | 6311304924 | นายพีรวิชญ์ ยอดผล | ดนตรีสากล | 10 |
32 | 6311305053 | นายศักดิเดชน์ เดชมณี | ดนตรีสากล | 10 |
33 | 6311306564 | นางสาวปวรวรรณ สัมพันธ์อภัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 6311306689 | นายภูพาน ทองพุก | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 70 |
35 | 6311372822 | นายศีรชัช วงษ์สุวรรณ | ดนตรีสากล | 10 |
36 | 6111404833 | นายจิรทีปต์ สุขจันทร์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
37 | 6111405774 | นายทรงเกียรติ สดสี | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
38 | 6111407570 | นายรัฐศาสตร์ แขตสันเทียะ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
39 | 6211404584 | นางสาวภัสรา วงศ์จันทร์ | เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ | 10 |
40 | 6311400763 | นางสาวนิยมการณ์ สุระพล | บัญชีบัณฑิต | 10 |
41 | 6311402956 | นายชัยวุฒิ จันทรเดชะรัช | บัญชีบัณฑิต | 10 |
42 | 6311411125 | นายสุทธิเกียรติ วงมะแสน | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
43 | 6311412198 | นางสาวอมารี พันธุ์โน | บัญชีบัณฑิต | 10 |
44 | 6311471277 | นางสาวธัญญลักษณ์ อินทร์ศิริ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
45 | 6311471731 | นางสาวปณิสรา ทวยตรง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
46 | 6311471822 | นางสาวนริศรา พลาหก | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
47 | 6311471921 | นายพิชิตพล ใจมั่น | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
48 | 6311472507 | นายปรเมษ จันทวะลี | บัญชีบัณฑิต | 10 |
49 | 6311473125 | นางสาวณัฐวรรณ ยาประจันทร์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
50 | 6311474164 | นางสาวกมลชนก กั้วประดับ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
51 | 6311474347 | นางสาวสุพัตรา ทองอินทร์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
52 | 6211502635 | นางสาวอภิญญา จันละบุตร | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
53 | 6211503179 | นายสัญญา จันทร์ปัญญา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
54 | 6211503534 | นางสาวเกเก ไม่มีนามสกุล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
55 | 6211504847 | นางสาวกนกนิภา ทรัพย์มาก | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
56 | 6211504862 | นายอนาวิน คำเกตุ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6211504870 | นางสาวกรรณิการ์ สุมังคะ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6211504896 | นางสาววราภรณ์ ศรีมล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6211505646 | นางสาวจิตตรา เติมประชุม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6211505653 | นางสาวจิราวรรณ ชอบพวงดี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6211505745 | นางสาวกมลรัตน์ คงสกุล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
62 | 6311500067 | นายวชระ เวินขุนทด | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
63 | 6311503863 | นายปรมี สวนชัยภูมิ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
64 | 6311504440 | นายธนฤทธิ์ แสงจันทร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
65 | 6311504960 | นายเทิดมงคล แสงศรีจันทร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |