1 | 6211200271 | นางสาวอรอุมา สระแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6211201097 | นางสาวทิวธิวา พิลัย | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6011303242 | นางสาวอารยา สุขเขียว | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
4 | 6211302820 | นางสาวพลอย ศิริจันทร์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211302879 | นางสาวสุมิตา เพ็งพล | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211302945 | นายธีรภัทร ทองยะ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211305682 | นางสาวณัฐชา โพธิ์เปี่ยม | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211306961 | นายกรวิชญ์ เวียสุวรรณ์ | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6221300715 | นายชัยวัฒน์ ทองคำ | ดนตรีสากล | 10 |
10 | 6221300798 | นายปรัชญา นาอุดม | ดนตรีสากล | 10 |
11 | 6221300863 | นายสหัสวรรษ ใจสอาด | ดนตรีสากล | 10 |
12 | 6221300889 | นายสุภัคณัฐ พุกผาสุข | ดนตรีสากล | 10 |
13 | 6311301854 | นายฌีน เมทินีรักษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
14 | 6311305251 | นายคุณากร เพ็ญจันทร์ | นิติศาสตร์ | 10 |
15 | 6311305418 | นายภูริชนันท์ อัง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
16 | 6311306523 | นายธงชัย คงตางาม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
17 | 6311306531 | นายนพัตธร สารกุล | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
18 | 6311372111 | นายอารมณ์ศิลป์ เตยทอง | ดนตรีสากล | 10 |
19 | 6311372699 | นายธรรศสิตกรณ์ แสนกัลป์ | นิติศาสตร์ | 10 |
20 | 6311372921 | นายชาญวิทย์ ปัญญาปุญญรัตน์ | ดนตรีสากล | 10 |
21 | 6211405300 | นายชัยมงคล บุญอ่วม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
22 | 6211406696 | นางสาวศิริเนตร สำโรง | บัญชีบัณฑิต | 10 |
23 | 6211406845 | นางสาวสุมิตตา คงกระพันธ์ | บัญชีบัณฑิต | 10 |
24 | 6311403294 | นายพันธาวุธ พันมหา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 70 |
25 | 6311473836 | นางสาวกรกนก พิพิธ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
26 | 6011504674 | นายนภัสกรณ์ สิงห์ซอม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
27 | 6011505275 | นางสาววรนุช ผลสิริ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
28 | 6111505431 | นายนัฐพร แดงสุภา | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
29 | 6211501470 | นายบุญญพัฒน์ แสงเส้น | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
30 | 6211501975 | นายจรณ์ ปั้นอยู่ | เทคโนโลยีการผลิต | 70 |
31 | 6311500018 | นายธนพล เนียขุนทด | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
32 | 6311500034 | นายเดชาวัชร์ หนูฉิม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
33 | 6311500353 | นายชญานนท์ ตั้งกิจวิวัฒน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
34 | 6311500695 | นางสาวมัณฑกานต์ เนยอิ่ม | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
35 | 6311500711 | นางสาวปราณปรียา หินซุย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
36 | 6311500752 | นางสาวแสงรวี คำนิล | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
37 | 6311500786 | นายปฏิพัทธ์ อามาตย์เสนา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
38 | 6311500877 | นายยศนนท์ รักการงาน | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
39 | 6311500901 | นายวชิรวิชญ์ ธูปแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
40 | 6311501859 | นางสาวอรนันท์ มาแผ้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
41 | 6311504085 | นายพงษ์เพ็ชร ศรีอำไพ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
42 | 6311505330 | นายสุกฤษฎิ์ เขียวคราม | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
43 | 6311506064 | นายนิพิฐพนธ์ วรโพด | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |