1 | 6011200414 | นางสาวอัญชลี ปัญญา | การศึกษาปฐมวัย | 10 |
2 | 6211200032 | นางสาววริศรา ทองรอด | จิตวิทยา | 10 |
3 | 6211200081 | นางสาวสุพิณฑา ฟักเจริญ | จิตวิทยา | 10 |
4 | 6211200115 | นางสาวกรกนก แสงแดด | จิตวิทยา | 10 |
5 | 6211200123 | นายปริญญา เมฆฉ่ำ | จิตวิทยา | 10 |
6 | 6211200156 | นางสาวญาณิศา คุ้มขลิบ | จิตวิทยา | 10 |
7 | 6211200529 | นางสาวจันจิรา ภิบาลพล | จิตวิทยา | 10 |
8 | 6211200537 | นางสาวจุฑามาศ สุนทรเต็ม | จิตวิทยา | 10 |
9 | 6211200552 | นางสาวทัศนีย์วรรณ พงษ์สีมา | จิตวิทยา | 10 |
10 | 6211200636 | นางสาววรรณนิสา พุทธา | จิตวิทยา | 10 |
11 | 6211200644 | นางสาวสุพรรษา อบรองผาด | จิตวิทยา | 10 |
12 | 6211200651 | นางสาวอัลติมา ทับจ่าย | จิตวิทยา | 10 |
13 | 6211200677 | นายณัชนนท์ แหลมทอง | จิตวิทยา | 10 |
14 | 6211200701 | นายศรุทตินันท์ บุญลิเดช | จิตวิทยา | 10 |
15 | 6211202137 | นางสาวจันทภา คำภิลา | จิตวิทยา | 10 |
16 | 5911304169 | นางสาวพรชนัน เสนีวงค์ ณ อยุธยา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
17 | 6111300965 | นางสาวปริยฉัตร พงษ์โนรี | ภาษาจีน | 10 |
18 | 6111301005 | นางสาวปิ่นมณี ฤาชา | ภาษาจีน | 10 |
19 | 6111301039 | นางสาวศรัณรัตน์ คชสาร | ภาษาจีน | 10 |
20 | 6111301062 | นางสาวธนียากร ดีกล่อม | ภาษาจีน | 10 |
21 | 6111302664 | นายศรชัย จันทร์แก้ว | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 6111302714 | นายปฐวีย์ พันธ์เพชร | ดนตรีสากล | 10 |
23 | 6111302722 | นายกีรติกรณ์ ขุนเทพ | ดนตรีสากล | 10 |
24 | 6111302771 | นายกิตติพันธุ์ เหลาพรหม | ดนตรีสากล | 10 |
25 | 6111302821 | นายภาสกร ก้อนสันทัด | ดนตรีสากล | 10 |
26 | 6111302847 | นายธนวัฒน์ ภูละ | ดนตรีสากล | 10 |
27 | 6111302862 | นายพงศ์ภีระ จิณานิกรณ์ | ดนตรีสากล | 10 |
28 | 6111302904 | นายฐากูร กาญจนพิบูลย์ | ดนตรีสากล | 10 |
29 | 6111302946 | นายเจษฎา ประชุมทอง | ดนตรีสากล | 10 |
30 | 6111302953 | นายพศิษฐ์ นิธิพรวรนันท์ | ดนตรีสากล | 10 |
31 | 6111302961 | นายชนาเทพ เล้าภากรณ์ | ดนตรีสากล | 10 |
32 | 6111304587 | นายภัทรพล สามทอง | ดนตรีสากล | 10 |
33 | 6111304645 | นายสิรวิชญ์ ศรีทองชื่น | ดนตรีสากล | 10 |
34 | 6111304736 | นายเจษฎา พวงสุวรรณ | ดนตรีสากล | 10 |
35 | 6111304793 | นายอลงกรณ์ ฉลาดดี | ดนตรีสากล | 10 |
36 | 6111304868 | นายฌมิณพัทธ์ ปรัชญาปิติกุล | ดนตรีสากล | 10 |
37 | 6111304926 | นายปริญญา มะคำหอม | ดนตรีสากล | 10 |
38 | 6111304959 | นายอรรคพล ดีพรหม | ดนตรีสากล | 10 |
39 | 6111307697 | นางสาววิภาวรรณ ล้นหลาม | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6111308729 | นางสาวเมญาวี คุ้มจันทร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
41 | 6211300865 | นางสาวรัตนาภรณ์ วงษ์มณี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
42 | 6211301046 | นางสาวชญานันท์ พิบูลย์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6211301061 | นางสาวธิดารัตน์ เกรัมย์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6211301087 | นางสาวเนตรนภา สังข์สม | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6211302200 | นางสาวกิตติยาพร เขมะวนิช | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
46 | 6211302218 | นางสาวเกษวรางค์ แปลนาค | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
47 | 6211302275 | นายปารวี รอดเจริญ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
48 | 6211302325 | นางสาวรุจิรา กิ่งนอก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
49 | 6211302382 | นายแสงตะวัน เอ้งฉ้วน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
50 | 6211302614 | นางสาวบัวบูชา พรมมีเดช | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
51 | 6211303950 | นายธนบัตร ชูบัว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
52 | 6211306706 | นายภูริณัฐ อรุณโชติ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
53 | 6211306730 | นายณัฐภัทร เลิศนภาเศรษฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
54 | 6311304056 | นางสาวปานชนก โภชะโน | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
55 | 6311373010 | นางสาวสิริยากรณ์ ไชยะสุข | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 60 |
56 | 6011401566 | นางสาวอริสา หุ่นยนต์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
57 | 6111404957 | นายเนติพล แฝพิมาย | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
58 | 6111406481 | นายธนพงษ์ ทับโพธิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
59 | 6111407620 | นางสาวณิชกานต์ เพชรทอง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
60 | 6111407851 | นายเดชาธร พานิชเจริญ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
61 | 6111408065 | นายพีรพล ระลึกธรรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
62 | 6211400202 | นายชัยสิริ พลบำรุง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
63 | 6211400210 | นางสาวณัฐณิชา มุ่ยแดง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
64 | 6211400228 | นางสาวธิดารัตน์ เหนือคูเมือง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
65 | 6211400236 | นางสาวพรธิตา แก่นโพธิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
66 | 6211400244 | นางสาวพิมพ์นภา จันทร์คล้อย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
67 | 6211400251 | นางสาวสิรินทา วอสูงเนิน | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
68 | 6211401275 | นายกฤตวัฒน์ จันทะแจ่ม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
69 | 6211401895 | นางสาวกรรณฑิชา นันทโรจน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
70 | 6211401911 | นางสาววิภาวี บุญอุ้ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
71 | 6211403040 | นางสาวจินดาพร บุญฤทธิ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
72 | 6211403099 | นางสาวพุทธินันท์ ทาแกง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
73 | 6211403115 | นางสาวสุนิสา สุขกาย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
74 | 6211403131 | นายชัยบูรณ์ ภูมิรินทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
75 | 6211403156 | นายนภัทร บัวศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
76 | 6211403164 | นายศุภวดล แย้มพลาย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
77 | 6211403172 | นายอภิชาติ บริบูรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
78 | 6211403180 | นายฮาฟิส ยำปลี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
79 | 6211403289 | นายพันธการ ชนิตวัธน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
80 | 6211403305 | นายปฐมพงศ์ ศิริวัฒน์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
81 | 6211403321 | นายจิรายุส เพ็ญวจีกุล | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
82 | 6211403412 | นายโยธวาทิต ดำขุนทด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
83 | 6211403420 | นางสาวสุพัตรา ดวงมาลัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
84 | 6211403438 | นายฤทธิพร อันสุวรรณ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
85 | 6211403461 | นายศุภศร กุลธวงศ์วัฒนา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
86 | 6211404642 | นายชัยศักดิ์ เครือคุณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
87 | 6211404659 | นายวุฒิชัย สุขสะอาด | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
88 | 6211405508 | นางสาววิมลมาศ สุวรรณน้อย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
89 | 6211405524 | นางสาวสโรชา สุขมี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 70 |
90 | 6211405631 | นายชนินทร์ วีระพงศ์เดช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
91 | 6111500077 | นางสาวศรัญยา เชียงรัมย์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
92 | 6111500093 | นางสาวอินทิรา จะมะลี | ฟิสิกส์ | 10 |
93 | 6111500929 | นายธีรเธียร์ แพบัว | ฟิสิกส์ | 10 |
94 | 6111500945 | นางสาวนาตยา แซ่สง | ฟิสิกส์ | 10 |
95 | 6111500952 | นางสาวณัฐธิดา ธรรมมะ | ฟิสิกส์ | 10 |
96 | 6111501901 | นายภัคพล รูปประดิษฐ์ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
97 | 6111501919 | นายธันวา หาลาภ | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
98 | 6111501927 | นางสาวธัญญลักษณ์ บุญธรรม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
99 | 6111502552 | นางสาวสุกัญญา ระวีวงษ์ | ฟิสิกส์ | 10 |
100 | 6111502594 | นางสาวเนตรอัปสร สมบูรณ์ทรัพย์ | ฟิสิกส์ | 10 |
101 | 6111502610 | นางสาวสุพาพร สว่างพานิช | ฟิสิกส์ | 10 |
102 | 6111504855 | นางสาวศุภกาญจน์ ยานิยม | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
103 | 6111505399 | นายศดิศ พัดสองชั้น | ฟิสิกส์ | 10 |
104 | 6111505647 | นายตะวัน ผลทับทิม | ฟิสิกส์ | 10 |
105 | 6111505662 | นางสาวมาลิษา วงค์เเก้ว | ฟิสิกส์ | 10 |
106 | 6211502429 | นางสาวสุวนันท์ ค้าสุวรรณ์ | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6211502437 | นายณัฏฐเศรษฐาวิชญ์ สิมมาสิมสุ | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
108 | 6211504789 | นายพูลพิพัฒน์ ผงผานอก | เคมี (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
109 | 6211700031 | นางสาวธนชนันท์ นาควงค์ | การแพทย์แผนจีน | 10 |
110 | 6211700064 | นางสาวโยษิตา ชัยมงคล | การแพทย์แผนจีน | 10 |
111 | 6211700072 | นางสาววนัสญาพร สอนหลง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
112 | 6211700148 | นางสาววันมูซีร่า มะเด็ง | การแพทย์แผนจีน | 10 |
113 | 6311503293 | นายพงศกร วงศ์วาน | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
114 | 6311503392 | นางสาวรัชนี บ่อคำ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
115 | 6311503400 | นางสาวเจนจิรา ชาติไทยเจริญ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
116 | 6311503426 | นายชากิร มูนิคม | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
117 | 6311503442 | นายชัยรินทร์ กังวาลตันติวงศ์ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
118 | 6311503731 | นายธีรวัฒน์ คำวัฒนะ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 70 |
119 | 6311503749 | นางสาวสุจิตรา ปานมาก | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
120 | 6311505512 | นางสาวจิตรานุช หงษ์ภูมี | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
121 | 6311505553 | นางสาวณํฐชาดา ใจขันธ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
122 | 6311505975 | นางสาวทัศนีย์ ทองศิริ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
123 | 6311505983 | นางสาววรัชยา หมีปาน | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
124 | 6311505991 | นางสาวอัญชลีย์ นวลศรีฉาย | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
125 | 6311506270 | นางสาววรรณรัตน์ หมีดาษ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
126 | 6311508904 | นายกิตติธรา ศรีสุวรรณ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 91 |
127 | 6211700189 | นายกวินทร์ณกรณ์ สาลีบุญ | การแพทย์แผนจีน | 10 |