1 | 6111305451 | นายวิชญ์ภาส กลั่นเจริญ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
2 | 6211301921 | นายจิรสิน ใจเย็น | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
3 | 6211301947 | นายณฐพล ศุภนราพรรค์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
4 | 6211301996 | นายวีระยุทธ ธรรมพร | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
5 | 6211302630 | นางสาวปวันพัสตร์ อับดุลเลาะ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211302671 | นางสาววศินี สันนิธิ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211302689 | นางสาวอนุสรา กำลังหาญ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211302739 | นายอรรถพล จัดไทยสงค์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211304024 | นายพิพัฒน์พงศ์ พิมพ์วัน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
10 | 6211304032 | นายสันติภาพ ศรีแก้ว | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
11 | 6211304271 | นายตะวัน ราศรี | ดนตรีสากล | 70 |
12 | 6211304891 | นางสาวมณีรัตน์ คงปล้อง | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211304909 | นางสาวรัญชิดา การะศรี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211304941 | นางสาวเสาวภาคย์ แนวสวัสดิ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6211305138 | นางสาวจารุวรรณ แสงมณี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
16 | 6211305146 | นางสาวฐาปภาภัทร มะโนมัย | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
17 | 6211305153 | นางสาวปาริตา มีศิลป์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
18 | 6211305179 | นายอัษฎาวุธ บุตรจุมปา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
19 | 6211306136 | นายกุมุทชาติ หอมชาติ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
20 | 6211306169 | นายกฤดา มัทกิจ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
21 | 6211307001 | นายทรงกฤษ พรหมวรรณ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
22 | 6311300338 | นางสาววัชรากร มายูร | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
23 | 6311300401 | นางสาวสุตาภัทร ตาลปึก | ดนตรีสากล | 10 |
24 | 6311300419 | นางสาววนิดา เอี่ยมบุตร | ดนตรีสากล | 10 |
25 | 6311300641 | นางสาวปิยมาศ โคตะมี | นิติศาสตร์ | 10 |
26 | 6311300740 | นางสาวพิชชญา นินทระ | นิติศาสตร์ | 10 |
27 | 6311301607 | นางสาวพันพษา แก้วเกิด | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
28 | 6311301722 | นางสาวภีร์ลดา พิมพ์วาปี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
29 | 6311301748 | นางสาวรัษฎากร กรดแก้ว | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
30 | 6311301847 | นายกรพิสิษฐ์ วัฏฏะสุวรรณ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
31 | 6311302423 | นายอนันต์ อินทรสุวรรณ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
32 | 6311303462 | นางสาววรรณวิศา ใฝบุญ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
33 | 6311303470 | นายเอกทัต แก้วเกิด | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
34 | 6311303488 | นางสาวพิชญา ทัศนะเกตุ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
35 | 6311303496 | นางสาวณัฐนันท์ ภู่สายทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
36 | 6311303520 | นายธนากร คำกอง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
37 | 6311303538 | นายสหรัฐ สุขศรีชวลิต | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
38 | 6311303694 | นางสาวรุจิรา จันสมคง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
39 | 6311304296 | นางสาวอภัทรชา อาจเวทย์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
40 | 6311304320 | นางสาวเนตรณภิศ วงษ์เจริญ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
41 | 6311304379 | นางสาวศิรินรี ล้อประเสริฐกุล | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6311304387 | นายกานต์ เกษมสุข | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6311304403 | นางสาววริศรา มาตรแม้น | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6311304783 | นายธีระพงศ์ หนูสงวน | ดนตรีสากล | 10 |
45 | 6311304833 | นายธนรัฐ แก้วสิงห์โต | ดนตรีสากล | 10 |
46 | 6311304858 | นายภานุพงษ์ เฉลิมจิตรอุทัย | ดนตรีสากล | 10 |
47 | 6311304866 | นางสาวธนัชพร ทองโขนง | ดนตรีสากล | 10 |
48 | 6311304890 | นายอนุกุล ทั่งจันทร์ | ดนตรีสากล | 10 |
49 | 6311304940 | นายชิษณุพงศ์ ชาลัง | ดนตรีสากล | 10 |
50 | 6311305038 | นางสาวธมนวรรณ ยิ้มแย้ม | ดนตรีสากล | 10 |
51 | 6311305228 | นายอัมรินทร์ ทองมา | นิติศาสตร์ | 10 |
52 | 6311305244 | นางสาวรมย์สุภา สว่างใจ | นิติศาสตร์ | 10 |
53 | 6311305277 | นายสุรเชษฐ์ ลงสุวรรณ | ดนตรีสากล | 70 |
54 | 6311305699 | นางสาวณิชาภัทร อุประแก้ว | นิติศาสตร์ | 10 |
55 | 6311306028 | นายภาณุพงศ์ แพงมี | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
56 | 6311306051 | นายธราดล แจ่มเที่ยงตรง | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
57 | 6311306218 | นางสาวปภัสสรณ์ จันทร์ยืนยง | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
58 | 6311306275 | นางสาวอมราลักษณ์ ขุนปราบ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
59 | 6311306291 | นางสาวณัฐธิดา ชูช่วย | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
60 | 6311306317 | นางสาวจิราภรณ์ ช่วยแก่นจันทร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
61 | 6311306432 | นางสาวสุวรรณี วิเศษชาติ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
62 | 6311306473 | นางสาวกัญญาภัค คิเรียคิดดีส | ภาษาอังกฤษ | 10 |
63 | 6311306663 | นายสิทธิกานต์ แพทย์นาดี | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
64 | 6311306820 | นายฉัตรนรินทร์ ถนอมญาติ | นิติศาสตร์ | 10 |
65 | 6311306838 | นายณัฐวุฒน์ โชติวรรณ | นิติศาสตร์ | 10 |
66 | 6311307216 | นายจุลจิตร ศรีบุญเรือง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
67 | 6311307455 | นางสาวเมทินันท์ สุวรรณพันธ์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
68 | 6311307711 | นางสาวนิตยา บุตรพรม | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
69 | 6311307802 | นางสาวสิริลดา ทองเรือง | นิติศาสตร์ | 10 |
70 | 6311308586 | นายอภิสิทธิ์ ทะเรรัมย์ | นิติศาสตร์ | 10 |
71 | 6311308941 | นางสาวกรรณิการ์ แพต่วน | นิติศาสตร์ | 10 |
72 | 6311309220 | นายเจตวีย์ ล่ามพระยา | ดนตรีสากล | 10 |
73 | 6311309246 | นางสาวณิชาภัทร แสงตะวัน | ดนตรีสากล | 10 |
74 | 6311309311 | นายภานุเดช จั่นบุบผา | ดนตรีสากล | 10 |
75 | 6311371808 | นายกอฟฟารี ธีระราษฎร์ | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
76 | 6311371964 | นายจิรายุส ประยงค์คีรี | ดนตรีสากล | 10 |
77 | 6311371972 | นายฐิติวัสส์ วิชัยดิษฐ | ดนตรีสากล | 10 |
78 | 6311372046 | นายภูมิพัฒน์ สมเสาร์ | ดนตรีสากล | 10 |
79 | 6311372392 | นายภาณุวิชญ์ โกสุวรรณ | ดนตรีสากล | 70 |
80 | 6311372798 | นายเอกรัฐ หลงสมบูรณ์ | นิติศาสตร์ | 10 |
81 | 6111407430 | นายสุทธิพงษ์ แสนประสิทธิ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
82 | 6111407513 | นายฑตพล ลายประดิษฐ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
83 | 6211400921 | นางสาววรินทร เต็งรัง | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
84 | 6211401192 | นางสาวชโลทร ปุญญบาล | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
85 | 6311400037 | นางสาววาสนา ชัยมงคุณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
86 | 6311400250 | นางสาวอิสราภรณ์ ละออแช่ม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
87 | 6311401456 | นางสาวเจนจิรา วาศน์บุญมา | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
88 | 6311412347 | นางสาวนิลุบล นำภา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
89 | 6311412362 | นายจักรภพ วีระวงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
90 | 6311471905 | นางสาวภคปภา ไวทยะวาจา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
91 | 6311473216 | นายกิตติกร สุนทรินทร์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 70 |
92 | 6311473687 | นางสาวสุธินันท์ เถียนติธรรม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
93 | 6311473869 | นางสาวชลธิชา ผันทะยศ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 70 |
94 | 6311473919 | นางสาวนิภาพร เพียรการ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
95 | 6011503023 | นายศิวกร สายใจ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 40 |
96 | 6211500019 | นายนนทพัทธ์ ศรีสุข | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
97 | 6211500175 | นางสาวอุมาพร เส้นทอง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
98 | 6211500464 | นายธีรภัทร์ พิมพ์โคกแฝก | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
99 | 6211501322 | นายณัฐพงศ์ ดารา | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
100 | 6211501389 | นายธนพล พรหมต๊ะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
101 | 6211501538 | นายพรเจริญ คำแก้ว | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
102 | 6211501546 | นายพีรพล ทวีสาร | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
103 | 6211501629 | นางสาววิภาวรรณ แดงน้อย | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 6211502080 | นางสาวพีรญา สีหะวงษ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
105 | 6211503310 | นางสาวอารยา นุหมุดหวัง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
106 | 6211503336 | นางสาวสุพรรษา จ๋องาม | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
107 | 6211504078 | นางสาวสลิลทิพย์ โพธิ์กุดศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
108 | 6211505414 | นายอรรถวัฒน์ ปิ่นสุวรรณ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
109 | 6311500232 | นางสาวณัฐชา มาลาทอง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
110 | 6311501875 | นายณัฏฐพล กล่อมพรมราช | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
111 | 6311501909 | นายธรรณธร สงค์พรมราช | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 70 |
112 | 6311503194 | นางสาวชัชฏาภรณ์ วังทะพันธ์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
113 | 6311503558 | นางสาวอรประภา มาประมุข | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
114 | 6311503608 | นางสาวชญาภา ประวันตา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
115 | 6311503657 | นางสาวจีระนันท์ พับขุนทด | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
116 | 6311503665 | นายทัตธน ชัยสุรินทร์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
117 | 6311503673 | นางสาวกัญญาณัฐ ทะนวนรัมย์ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
118 | 6311505108 | นายฉัตรชัย เดชทุ่งคา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
119 | 6311505116 | นางสาวตรีนุช มาศิมล | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
120 | 6311506007 | นางสาวปานหทัย ไชยเอนก | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |