1 | 6011307037 | นายภูมิพงษ์ พลโภคิน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
2 | 6011307052 | นายไชยยา ชูมี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
3 | 6011307169 | นายองศา หมั่นมานะ | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
4 | 6211300048 | นายวิทยนันท์ ด้วงคำภา | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6211301186 | นางสาวขนิษฐา ชัยชนะกสิกรรม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6211301202 | นางสาวนิธินาฏ ทองคลิ้ง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6211301277 | นางสาวอริสา ปัญจะกูล | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6211303398 | นางสาวชลธิชา ติสิงห์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211303430 | นางสาวนุชนาฎ ครุธทะยาน | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211303455 | นางสาวพรปวีณ์ เขยแก้ว | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6211303463 | นางสาวพัชรี บุตรรักษ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
12 | 6211303471 | นางสาวศศิธร อภัยนอก | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
13 | 6211305716 | นางสาวณัฏฐณิชา ถุงอนันติกานนท์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
14 | 6211306946 | นายวันชัย แซ่เจียง | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
15 | 6311301615 | นางสาวอมรรัตน์ ดีวันดี | ภาษาอังกฤษ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
16 | 6311302779 | นางสาวเอยาวดี จุลเสริม | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
17 | 6311305806 | นางสาวรุ้งเพชร ศรีบุรินทร์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
18 | 6311307356 | นายพงศกร ทับบำรุง | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
19 | 6311307372 | นายเสฎฐวุฒิ ชาสมบัติ | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
20 | 6311307612 | นางสาวศศิกาญ ชวลิตศิริเศรษฐ์ | ภาษาจีน (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
21 | 6311307992 | นายศิริปราโมทย์ สีสอนเหม่น | การบริหารและการพัฒนาชุมชน | 10 |
22 | 6211401465 | นางสาวจุฑามาศ กำลังสง่า | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
23 | 6211401481 | นายณภัทร ดอนเสือ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
24 | 6211401515 | นางสาวบูชิตา กมลชัยพิสิฐ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
25 | 6211401549 | นายภัทรภณ ภูขมัง | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
26 | 6211401606 | นายอธิศ กิจวัลลภ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
27 | 6211401945 | นางสาวกุลินธร เทพวงศ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
28 | 6211401952 | นางสาวจรัญญา ทองแย้ม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
29 | 6211402026 | นายนิธิพันธ์ สุขสงเคราะห์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
30 | 6211402042 | นายราชประสงค์ แสนศรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
31 | 6211402059 | นายวิทวัส วิจิตรชัย | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
32 | 6211406605 | นายทรงธรรม วงศ์สุวรรณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 10 |
33 | 6311411570 | นายกัมปนาท ดาวโชติ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
34 | 6311473133 | นายนครินทร์ แสงยิ่งยงวัฒนา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
35 | 6311474198 | นายณัฐภัทร พรหมแก้ว | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
36 | 6311474248 | นายฤกษ์ชัย ชื่นเดช | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
37 | 6111501943 | นายสมพล วงษ์เรือน | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
38 | 6111501968 | นายปิยมินทร์ เคียนทอง | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
39 | 6111503956 | นายนัฏฐณานนท์ บัวสาลี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
40 | 6111504848 | นายชนาศิษฏ์ คงศรี | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
41 | 6111505423 | นายอัครเดช มีแก้ว | เทคโนโลยีการผลิต | 10 |
42 | 6211500274 | นางสาวบุณยจิตต์ ศิริกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
43 | 6211500282 | นางสาววิมลรัตน์ ท้าวโกษา | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
44 | 6211502643 | นายสุขดี สิงห์สา | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6211503112 | นางสาวนราทิพย์ ทวีลาศ | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6211503120 | นางสาวปริศนา อนุกูล | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6211503138 | นางสาวอรวรรณ ศรีสุข | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6211503518 | นางสาวอนิสา สองเมือง | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6211504904 | นายศศิน ยอดขาว | ชีววิทยา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6311500117 | นายกันตพงศ์ แม้นปั้น | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
51 | 6311503681 | นายวสุธร พัฒน์จันทร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
52 | 6311503947 | นายกษม หอมรื่น | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
53 | 6311504069 | นายธนภัทร สมปิตะ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
54 | 6311504143 | นายชัยรัชต์ ชลภูมิ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
55 | 6311504689 | นางสาวณิชกานต์ สายเนตร | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
56 | 6311504952 | นายจีรเดช วงษ์ขำ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
57 | 6311505439 | นายกฤษกร นทีสุวรรณ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
58 | 6311505454 | นายวงศกร กิจพจน์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
59 | 6311505595 | นายวิทย์ทัต รัตน์สิรสมโภช | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
60 | 6311506056 | นายคณุตม์ ตอสกุล | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
61 | 6311506106 | นายดนุสรณ์ สุวรรณสุขสันติ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
62 | 6311506130 | นายธนะรัตน์ โซ๊ะวิเศษ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
63 | 6311506288 | นายภูมิภคิน ณนคร | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |