1 | 6211200636 | นางสาววรรณนิสา พุทธา | จิตวิทยา | 10 |
2 | 6311200064 | นางสาวนิชาภัทร แอบสมตัว | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311200437 | นางสาวอติกานต์ แสงศิริ | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311201856 | นายทวีทรัพย์ คงสาลี | พลศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6011303275 | นางสาวนาลี สุขเจริญ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
6 | 6111300437 | นางสาวปาริฉัตร ศรีนวล | ภาษาอังกฤษ | 10 |
7 | 6111300478 | นางสาวนันทยา ตั้นงาม | ภาษาอังกฤษ | 10 |
8 | 6111301716 | นางสาวญาณิศา สมทบบูรณะ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
9 | 6111301815 | นางสาวกรพิน ศรีสุราช | ภาษาอังกฤษ | 10 |
10 | 6111302888 | นายศุภเสกข์ ชูศรี | ดนตรีสากล | 70 |
11 | 6111303605 | นางสาวณัชชา สรรพขาว | ภาษาอังกฤษ | 10 |
12 | 6111303860 | นางสาวเจนนี่ ไชด์ท | ภาษาอังกฤษ | 10 |
13 | 6111305394 | นางสาววิภาดา เนตรไธสง | ภาษาอังกฤษ | 10 |
14 | 6111307267 | นายนรา ศิริรัตน์ | ภาษาอังกฤษ | 10 |
15 | 6211300683 | นางสาวญาณ์สินี ประสิทธิวงศ์ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
16 | 6211300774 | นางสาวการะเกด สอนเกิด | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
17 | 6211300782 | นายชวกรณ์ การุณเจริญพาณิชย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
18 | 6211300840 | นายพีรเดช พาระแพง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
19 | 6211300949 | นายดารุส สุพงษ์วิบูลพันธ์ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
20 | 6211300964 | นายสหัสวรรษ พิณกัง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
21 | 6211301426 | นายธีรพัฒน์ ม่วงพูล | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
22 | 6211301434 | นางสาวปัทมาวรรณ เค้าดี | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
23 | 6211301954 | นายณภัทรศักดิ์ คำสุดที | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
24 | 6211301962 | นายธนิศร สุขเสริม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
25 | 6211301970 | นายนโรดม เนื่องทองนิ่ม | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
26 | 6211301988 | นางสาวปวีณา สวัสดี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
27 | 6211301996 | นายวีระยุทธ ธรรมพร | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
28 | 6211302002 | นางสาวศลิยา มยุรพงษ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
29 | 6211302192 | นายกษิดิ์เดช สิทธิชัย | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
30 | 6211302291 | นายพีรพัฒน์ ไตรแก้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
31 | 6211302317 | นางสาวรุ่งมณี แซ่เอี้ยว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
32 | 6211302333 | นายวิศรุต ยินดีพจน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
33 | 6211302374 | นางสาวสิรีธร สุกสี | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
34 | 6211303273 | นางสาวเบญจกานต์ ชมแทน | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
35 | 6211303281 | นางสาวปัทมรัตน์ กะตากูล | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
36 | 6211303315 | นางสาววนิดา ศิลาคม | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
37 | 6211303935 | นางสาวสลิลทิพย์ ชุมแก้ว | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
38 | 6211303943 | นายธนน หวังสะแล่ะฮ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
39 | 6211303968 | นายนฤนาท แซ่โก | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
40 | 6211304008 | นายฐิติวัฒน์ กลั่นไพฑูรย์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
41 | 6211304016 | นายปกรณ์ เฉลิมทรง | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
42 | 6211304024 | นายพิพัฒน์พงศ์ พิมพ์วัน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
43 | 6211304032 | นายสันติภาพ ศรีแก้ว | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
44 | 6211304305 | นายเจษฎา แห้วเพ็ชร | ดนตรีสากล | 10 |
45 | 6211304404 | นายวชิรวิทย์ เหลืองเจริญกิจ | ดนตรีสากล | 70 |
46 | 6211304727 | นางสาวสิริบุญศิกานต์ ยอดขวัญ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6211305138 | นางสาวจารุวรรณ แสงมณี | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
48 | 6211305153 | นางสาวปาริตา มีศิลป์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
49 | 6211305179 | นายอัษฎาวุธ บุตรจุมปา | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
50 | 6211305195 | นางสาวภาวิณี กุลตัน | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
51 | 6211305203 | นายกันติทัต จำรูญบวรรัตน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
52 | 6211305260 | นางสาวบุษกร สุวรรณโณ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
53 | 6211305351 | นายทรงวุฒิ ศักดิ์เกิด | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
54 | 6211305377 | นางสาวนิตยา เตชวนิช | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
55 | 6211305658 | นายศิวกร เจริญผล | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
56 | 6211305856 | นางสาวชญานี ศรีวะรมย์ | ภาษาไทย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
57 | 6211306169 | นายกฤดา มัทกิจ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
58 | 6211306185 | นางสาวมัทติภรณ์ พิชัยรัตน์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
59 | 6211306318 | นางสาวฟิรดาวส์ สะอิ | ภาษาญี่ปุ่นธุรกิจ | 10 |
60 | 6211306631 | นายพิพัฒน์ สาธรณ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
61 | 6211306706 | นายภูริณัฐ อรุณโชติ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
62 | 6211306730 | นายณัฐภัทร เลิศนภาเศรษฐ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
63 | 6211306847 | นายปาตีพัฒน์ ดวงแก้ว | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
64 | 6211306953 | นายกฤษดา หาญจิตต์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
65 | 6211307001 | นายทรงกฤษ พรหมวรรณ์ | ภูมิศาสตร์และประวัติศาสตร์เชิงท่องเที่ยว | 10 |
66 | 6211307076 | นายนัฐกริช นกยูงทอง | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
67 | 6211307167 | นางสาวณัฐธิดา กิ่งเกษ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
68 | 6311300476 | นายพฤฒิพงศ์ ผิวรักษา | ดนตรีสากล | 10 |
69 | 6311302332 | นางสาวสุมินตรา ทิมสอน | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
70 | 6311303280 | นางสาวรัตนาวลี พันธ์ศรี | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
71 | 6311303355 | นางสาวภัทธมนต์ ศรีทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบนิเทศศิลป์) | 10 |
72 | 6311303462 | นางสาววรรณวิศา ใฝบุญ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
73 | 6311303488 | นางสาวพิชญา ทัศนะเกตุ | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
74 | 6311303496 | นางสาวณัฐนันท์ ภู่สายทอง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
75 | 6311303520 | นายธนากร คำกอง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
76 | 6311307216 | นายจุลจิตร ศรีบุญเรือง | ศิลปกรรม (ออกแบบประยุกต์ศิลป์) | 10 |
77 | 6311372186 | นายธนวัฒน์ ขำเปีย | ดนตรีสากล | 70 |
78 | 6011402648 | นางสาวคัทลียา ยืนสุข | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
79 | 6011402689 | นางสาววันทนีย์ สุขวงษ์ศา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
80 | 6011403596 | นายพงศกร เกสะรานนท์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวารสารศาสตร์ดิจิทัล | 10 |
81 | 6011405377 | นางสาวทานตะวัน กุมภิโร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
82 | 6011406854 | นางสาวพรรณปพร ตราภูมิ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
83 | 6011406995 | นางสาวณัฐพร แก้ววังวร | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 40 |
84 | 6111400096 | นางสาววิลาศิณี โชติกมาศ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการ | 10 |
85 | 6111400443 | นางสาวภัทรภร เพชรรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
86 | 6111400468 | นางสาวศุภกานต์ โกศลกิตติสาร | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
87 | 6111403009 | นายกรณัท ภักดีรัตน์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
88 | 6111403116 | นายคเชนทร์ พึ่งและ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาการประชาสัมพันธ์และการโฆษณา | 10 |
89 | 6111403595 | นางสาววาลาสินี จิตรธรรม | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
90 | 6111403611 | นางสาวอุไรวรรณ วรศิริ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
91 | 6111406374 | นางสาวชลิตา ใจหล่อ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
92 | 6111407802 | นางสาวนฤนารถ สลีวงศ์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
93 | 6311400037 | นางสาววาสนา ชัยมงคุณ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
94 | 6311412347 | นางสาวนิลุบล นำภา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
95 | 6311412362 | นายจักรภพ วีระวงษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
96 | 6311414087 | นางสาวปรียาพร สงวนพงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
97 | 6311414152 | นางสาวชาคริยา นิ่มตระกูล | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
98 | 6311414285 | นายวีรวุฒิ ยุพาพงษ์ | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
99 | 6311471624 | นายปาณัสม์ บุญนพ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
100 | 6311471798 | นางสาวจันทร์ฉาย ธรรมรักษา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
101 | 6311471905 | นางสาวภคปภา ไวทยะวาจา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
102 | 6311473208 | นายกัมปนาท พึ่งปรีดา | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว | 10 |
103 | 6111503204 | นายพิสิฐกร ถิ่นสุข | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
104 | 6211500704 | นายณัฏฐ์ชัย ฟ้าอรุณสวัสดิ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
105 | 6211500712 | นายณภัทร รุ่งรัตนานุภาพ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
106 | 6211500928 | นายณัฐวัฒน์ ประมาน | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
107 | 6211500969 | นายปฏิภาณ กะตะศิลา | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
108 | 6211500977 | นายปวเรศ วิศรุต | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
109 | 6211500993 | นายอัษฎากรณ์ ขจรเวช | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
110 | 6211502742 | นายบัณฑิตย์ จุติชัย | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
111 | 6211502916 | นายณัฐดนัย อ้นสุวรรณ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
112 | 6211503559 | นายศิริโชค พรหมจินดา | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
113 | 6211503658 | นายพิริยากร ศิวาลัยพงศ์ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
114 | 6211503666 | นายพงศภัค สรรพประเสริฐ | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
115 | 6211504276 | นางสาวกมลวรรณ ไชยคงทอง | อาหารและโภชนาการ | 10 |
116 | 6211504474 | นายมาตุรักษา ยืนยงวัฒนากูล | เทคโนโลยีสารสนเทศ | 10 |
117 | 6211505901 | นายสุทธิพงษ์ กรเจริญพรพงศ์ | เทคโนโลยีมัลติมีเดีย | 10 |
118 | 6311500422 | นางสาวจารุวรรณ แก่นพา | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
119 | 6311501438 | นางสาวนรัญญา วัฒนใย | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
120 | 6311502519 | นางสาวณัฐธยาน์ มาลาศรี | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
121 | 6311503798 | นางสาวสุกัญญา ออมสิน | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
122 | 6311503871 | นายธัชชัย พันธเมธี | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
123 | 6311504325 | นางสาวอรพรรณ รวมวงษ์ | มัลติมีเดียและอีสปอร์ต | 10 |
124 | 6311504705 | นายภาศิน ชนาชน | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
125 | 6311504713 | นางสาวสุธิชา ธโนปจัยสิทธิคุณ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |
126 | 6311505959 | นายอธิวัฒน์ สุธาพจน์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
127 | 6311506098 | นายณรงค์ฤทธิ์ ภูฆัง | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
128 | 6311508847 | นายพงษ์ศิริ พูลศาสตร์ | เทคโนโลยีวิศวกรรมโยธา | 10 |