1 | 6311200155 | นางสาววศินี บุญทองแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
2 | 6311200197 | นางสาววิภาวี ศรีสอน | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
3 | 6311200247 | นางสาวทิพทิวา ป้องประดา | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
4 | 6311200296 | นางสาวศศินา ดอกบัว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
5 | 6311200320 | นางสาวภัทรชนก ปิ่นแก้ว | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
6 | 6311201336 | นางสาวกุลสตรี ประคำ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
7 | 6311201435 | นางสาวอรกัญญา พงษ์ณรงค์ | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
8 | 6311201559 | นางสาวกวินทิพย์ คนกาล | การศึกษาปฐมวัย (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
9 | 6211305542 | นางสาวรุ่งลักษมี สินธ์เพชร | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
10 | 6211307084 | นางสาวอธิษฐาน สมสะอาด | สังคมศึกษา (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
11 | 6311300211 | นางสาวกมลวรรณ สุภาพ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
12 | 6311302076 | นางสาววัชรวลี ไกรศัพย์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
13 | 6311304114 | นางสาวธนิษฎา ชัยกาญจนวิวัฒน์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
14 | 6311305426 | นางสาวนภัสสร จูจันทร์ | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
15 | 6311307364 | นางสาวสลิลทิพย์ ปิ่นทอง | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
16 | 6311307653 | นายธรรมศาสตร์ จุกสีดา | ภาษาอังกฤษ | 10 |
17 | 6311307661 | นายพงศธร ชูชัย | ภาษาอังกฤษ | 10 |
18 | 6311308784 | นายอิสรธีร์ กระวารี | ภาษาอังกฤษ | 10 |
19 | 6311309477 | นายสุรศักดิ์ ขุนธาตุ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 10 |
20 | 6311311497 | นางสาวฐิตินันท์ สุวรรณ์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | 70 |
21 | 6311372053 | นายภูริพัฒน์ สง่าแสง | ดนตรีสากล | 10 |
22 | 6311372905 | นางสาวนัฐริกา ติมุลา | นาฏศิลป์และศิลปการแสดง | 10 |
23 | 6011406235 | นายวันเฉลิม ลิ้มทธรรม | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
24 | 6011406326 | นายชยุตพงษ์ สุริย์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการตลาด | 10 |
25 | 6111409188 | นางสาวศิรดา ร่วมรักษ์ | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
26 | 6111409238 | นางสาวอรดา คงวิชา | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
27 | 6111409444 | นางสาวอทิตติยา ราตรี | บริหารธุรกิจ แขนงวิชาการจัดการทรัพยากรมนุษย์ | 10 |
28 | 6311472499 | นางสาวคิร์รันท์รดา จิรัชธานนท์ | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
29 | 6311472614 | นางสาวศิรินทร์ธร ทัดไธสง | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
30 | 6311473117 | นางสาวพิชญ์สินี ศรีวงราช | นิเทศศาสตร์ แขนงวิชาวิทยุกระจายเสียง วิทยุโทรทัศน์และสื่อใหม่ | 10 |
31 | 5911502986 | นางสาวกัลยาณี ยิดชัง | การออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม | 10 |
32 | 6211500092 | นางสาวสุภาภรณ์ เพ็งเทพ | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
33 | 6211501496 | นายปรีชา นามวงษ์ | วิทยาศาสตร์การกีฬา | 10 |
34 | 6211502049 | นางสาวทิพวรรณ นิลปานกัน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
35 | 6211502072 | นางสาวปรีชญา สาแช | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
36 | 6211502106 | นายภาณุวัฒน์ กิ่งก้าน | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
37 | 6211502114 | นางสาวภูษณิศา ทาสี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
38 | 6211502122 | นางสาววัลลภา สมหวัง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
39 | 6211502304 | นางสาวเพ็ญนภา ราชแผ้ว | อาหารและโภชนาการ | 10 |
40 | 6211502338 | นางสาวอัสนียา บุญประเสริฐ | อาหารและโภชนาการ | 10 |
41 | 6211502478 | นางสาวณัฐณิชา จันทะคาม | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
42 | 6211502510 | นางสาวพรณารายณ์ ประพัสราง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
43 | 6211502569 | นางสาวสุภาพร ยินดี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
44 | 6211502627 | นายสุรเชษฐ์ สุขกาย | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
45 | 6211503195 | นายธราดล การภักดี | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
46 | 6211503385 | นางสาวธันวาพร สิงคนิภา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
47 | 6211503708 | นางสาวฐิติมา เชื้อทอง | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
48 | 6211504581 | นางสาวจิดาภา จรรยา | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
49 | 6211504680 | นางสาวรุ่งฤดี โคตุดร | คณิตศาสตร์ (ค.บ. 4 ปี) | 10 |
50 | 6311501370 | นายศิวดล ฆ้องนอก | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
51 | 6311503491 | นายกรภูมิ ดีสูงเนิน | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
52 | 6311504259 | นางสาวจุฑารัตน์ ผลศัพท์ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |
53 | 6311504267 | นายกฤษณะ ด้วงประดับ | อิเล็กทรอนิกส์และคอมพิวเตอร์อุตสาหกรรม | 10 |